A1 09-12 - where the passion grows

ôi đùa nhìn cái ava ông Quân cứ tưởng lovely kute thế nào =)) hóa ra cũng như ai, đàn ông phết =))
@Nhật Linh: mai sáng học tin 7h30-9h, chiều học Hóa-Sử-Sinh-Toán-Toán ;))
@chị Tiên: tình hình e còn chưa nhìn rõ mặt hết các hot girls lớp e ạh :">
@Trường Minh lớp Trung: chiều mai giờ 20' gặp nhá, năm nay lại tiếp nối truyền thống Anh-Trung-Anh nha \:d/ >:d<

mới có 2 ngày đi học :-j sao phải xoắn

các tiết xinh hoạt cuối tuần rồi dần dà cũng thân hết thôi8->

cười thôi ;)) tại vì bản chất nó đối lập vs cái ava nên thấy hay =)) cao to đẹp zai thế còn j 8-> àh mai gặp lớp trung nhóa, chắc liên quân dc đấy ;)
có mấy bạn giai ngồi cuối lớp, bạn nào là bạn nào thế? x)

bạn Quân là bạn ngồi 1 mình ý, cao to đẹp zai thuộc dạng nhất lớp (quảng cáo hộ cho nhá =))), 2 thằng ngồi góc lớp là tớ vs ku Thái Quốc, chú nào to khủng ngồi áp chót là cậu Sơn m***, còn lại ngồi phía bên kia lớp thì t hem rõ :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
cụ thể bên kia bạn đầu hói cua là bạn Hoàng, 2 cậu nữa là Anh Vũ với lại Hoàng Dương thì ko biết mặt nên ko PBiệt đc, còn bạn Nhật Linh dáng mảnh khảnh ngồi bàn đầu thì chắc khỏi cần nói ;))

ờ thế hóa ra 2 cậu ngồi cạnh nhau bên kia là Anh vũ vs Hoàng Dương àh :-? thế phân biệt dc rồi ;)) xem nào, đủ 8 male rồi <:p cuối cùng cũng đã bik mặt đủ phi đội con zai lớp mình :">

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Quân là đẹp zai nhất trường rồi ;)) ( =)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa vừa phai phải thôi :-w
btw, có bạn nào xong cái brief về famous person chưa? :-@

cái đó dễ vì đã có wiki để dựa dẫm, ngại nhất là viết narrative , nản vãi:-<

cái đấy làm xong rồi, bh test tự sướng presentation trc gương thôi, chứ để như hôm đầu nói nhầm ngượng quá :"> t làm ông Franklin Roosevelt nha, đừng ai đụng hàng ;))

tên kia nghe chất hơn :-" presentation về Nguyễn ThÁi Quốc :">

Chỉnh sửa lần cuối:
tui định làm tô-ma-tô à nhầm tô-ma ê-đi-xơn, vào site wiki thì thấy luôn mấy dòng đã tóm tắt ở phần đầu, copy vào luôn! hết chỗ nói! T_T

cụ Hồ nó mới chất, cả thế giới chỉ biết "bác Hồ", "ông Hồ", "cụ Hồ", "Hồ Chí Minh" chứ có thằng nào bik Nguyễn ThÁi Quốc đâu :-"

tôi chỉ bik bác Hồ từng mang tên là nguyễn ái quốc chứ chưa từng nge Bác mang cái tên Thái quốc bao h :-"

Back
Bên trên