A1 09-12 - where the passion grows

=) Em họ thôi ạ, nhưng mà nó quảng cáo em họ kiểu gì mà kinh thế ?? Em tưởng nó đến ám toàn tình tứ vs ngtình thôi chứ :"D

Thực ra anh biết em ko phải thông qua Ân, mà là thông qua thằng Nguyên. :)) Mà quảng cáo thế cũng có j` là kinh đâu. :)) Chỉ nói là có một em tên là Nhým học A1 năm nay thôi mà. :))

uầy em Linh có ý định đi thi à ;;)
chuẩn rồi, đi thi đi em chị làm manager cho :)) avatar trai gái gì thi tất >:)

[ mà thực ra chưa chính thức lắm, mới giang hồ đồn thổi thôi, đợi BTC tung thông báo đã :"> cơ mà chuẩn bị tinh thần trước là vừa:">]

Mày đã bắt đầu rồi đó phỏng ??? /:) Vậy thì tao cũng phải tìm một em gái triển vọng để "đỡ đầu" >:) =)) =))

Bạn Sơn mông thík đánh nhau phải hem??!!!!! X-(X-(X-(. Cẩn thận đấy.

Đâu đâu mình muốn đánh nhau hồi nào :-" Thông tin nóng hổi chẳng nhẽ lại giấu :-"

thế thì tui khuyên ông học pts :-j gì chứ cái ava kiểu này tui mà dùng pts thì mất chưa đến 5' :-"

Làm thử một cái xem :p ;;) Đóng góp cho lớp mình :D Dạo này bận lắm :-<

@a Nhân: =.= hic, hum qa e ko onl nên cũng ko bik a gọi e lên gặp :-?? sáng nay thì nóng quá cũng quên tiệt luôn :"> àh mà e gọi dc anh trung liên quân rồi ạh, 2 lớp dc 8 thằng :"> thôi để chiều thứ 7 anh nhá ;;)

@Sơn: chưa thích thôi :> mà trình tui cũng chỉ làm được mấy cái cơ bản dạng như cái ava của ông chứ cũng chưa đú được với ai đâu :-j

@Sơn: chưa thích thôi :> mà trình tui cũng chỉ làm được mấy cái cơ bản dạng như cái ava của ông chứ cũng chưa đú được với ai đâu :-j

Thì thôi đú đại một cái cho lớp mình đi :)) Effect thì inset với outset rồi chỉnh màu rồi blur => đẹp chán :-j Thích bóng đổ thì lại Difference -> trắng/đen -> lại blur :))
Ý tưởng mới là chính ;) Mình đầu đang rỗng, chả có ý tưởng gì cả :-< Nhất là khi thấy đống Hóa trước mặt :-< Mai Toán học Hình nên chưa làm btvn đúng không? :-/

b Sơn ơi nộp sổ ghi đầu bài hộ mình chưa :">
mà đọc lướt qua mấy post trc mới thấy chưa cần làm btvn toán =)) hô hô vậy mà mình làm nửa r =(

sao các bạn chăm thế :-b từ hôm bắt đầu vào học đến h chưa hôm nào về nhà mình sờ vào sách vở :-b

thích còn ít răng để ăn cháo hay định vào hợp tác xã Toàn Lợi đây :-w

Thôi rồi sợ bạn Hot boy :-ss ;)) Ông là chủ Hợp tác xã Toàn Lợi hay sao mà cho tôi vào được ;))

@Quyên: nộp sổ xong bị cô kêu là "lần sau chỉ có thư kí nộp thôi" ;)) =))

Bạn nào làm được mấy bài Hóa chưa :-< @-)

ừ đúng đó làm đi ;;)
Hoá mình đang làm dở nhưg mà lại thấy gương mẫu quá k tốt nên thôi :"] có gì hỏi bThuỷ trưởng ấy =))

k hình như chưa cần soạn đâu, tại mỗi gviên cũg y/c khác nhau hay sao íh
mìh nghe bạn bè xúi dại soạn trc 6 bài đầu r =)) chép sách để học tốt =)

haizz, lớp mình toàn các bạn chăm chỉ, ngày nào đến cũng thấy nc học hành bài vở 8-}

@Giang : bạn cứ thử ngồi bàn đầu cạnh bạn Thuỷ đi rồi bạn sẽ biết là k nói chuyện sách vở thì k đc :-[ mình rất là hi vọng hnay cô cho đổi chỗ :-[
còn mấy bạn khác mà chăm chỉ gương mẫu thật thì ~~ mình k nói =.="

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên