A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Giữa các khối em ạ. Khối anh mình tính làm 6 lớp và năm ngoái đc giải nhất >:)

Nhìn chung đây là cơ hội cho các thành viên trong 1 khối quen biết lẫn nhau ý :D Có j các em vào đây xem này đây

h như là khối

ah mà tức là khôi TRung Anh và Anh Nga sẽ là đối thủ cạnh tranh đúng ko ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:

uh ;)) thế thì orientation day các em sẽ đc biết thế nào là cheer ams ;))
đội cheer của tr ams là đội cheer đầu tiên trong các trường THPT
hàng năm chúng ta đều có mặt trong giải bóng rổ của trường, bóng rổ thành phố, bóng đá, trong 1 số event của trường, và khá nhiều cuộc thi nhảy nhót cũng như đi diễn ở ngoài ( để make money ). đội cheer đc xây dựng rất qui củ từ kỉ luật đến lịch tập, lịch diễn. các thành viên đều có chất lượng cao :>:"> ( đội cheer có qui định nếu học hành chểnh mảng sẽ bị đuổi khỏi đội, phải làm sao để vừa học giỏi vừa cheer tốt :> ) đội cheer trường mình còn nhận đc 1 số giải, như giải nhất thi các đội cổ vũ quân ba đình, thi vũ điệu xanh ... nói chung thật sự là một cheer đúng nghĩa : nhảy nhót, chants ( bài hô khẩu hiệu ), lộn, xoạc, dựng tháp .... nơi các em có thể cảm nhận tinh thần đồng đội mạnh mẽ nhất, cùng khóc khi bóng rổ trường thất bại, có những đợt ngày nào cũng tập giữa trưa nắng chang chang, tranh nhau cốc trà sữa =)) vì đã là cheerleader, mọi thành viên dù ở vị trí gì cũng quan trọng như nhau, chỉ cần thiếu một người, ko dựng đc tháp, hình sẽ hỏng, nên tất cả đều phải tự ý thức mình là một phần ko thể thiếu của đội ;)

hí hí :"> vào năm sẽ tuyển cheer đó :"> các em đăng kí mạnh vào nhé :"> các em zai càng chào đón :x hiện cheerteam của mình đã có 1 bạn zai :"> nên các em zai mới lớn đừng ngại nhé =))
( mình tranh thủ PR cho cheer sắp đến đợt tuyển quân :"> )

ơ cheer leader mà cũng có nam sao? :eek:

phải toàn nữ chứ ;))

làm sao mà cnn sánh đc vs cheer ams, em thấy ams hay ơi là hay, cung muốn vào đội cổ vũ lắm chị ạ,nhưng mà dáng k chuẩn (chân ngắn lưng dài) nên k dám:((

ô con ĐM pr kinh quá =))
nhân tiện mình PR theo vậy 8->

nếu các em nào quan tâm đến các hoạt động ngoại khóa thì add nick anh :-": [email protected]

@Quốc: làm j có mống zai nào dám nhảy vào chỗ các chị hổ cái đấy hả em :))

Nếu các em quan tâm đến Đoàn trường thì add nick anh ;;) [email protected]
j/k =)) =))

Hehe, đùa chứ, vào giao lưu với các em a1 0912 một phát. Trong năm làm hoạt động các thứ, chắc cũng sẽ gặp nhau nhiều 8->

@Vy: ông anh có làm trong BTC NHAT ko :-/

@Quân: cái này a chịu :-?? ĐM ơi, thằng nào máu thế hả mày :)) thôi nhìn chung là chúng ta ko dây em ạ :))

@Hiệp: thích choảng nhau vs a à ;))

ô phải tranh thủ PR chứ =)) mình muốn PR cái vụ dance lắm nhưng nghĩ lại còn hơi sớm :"> nên PR cheer trước :">

em quốc nói thế là chả hiểu j về cheer :)) em có thấy bọn mỹ toàn nửa trai nửa gái ko :)) ít đội cheer nào toàn nữ lắm, ko có con trai thì ai làm trụ để nâng tháp hả em :)) gái làm sao đủ sức ở cánh tay

@ giang : đừng lo em ạ :"> tố chất nó ở bên trong chứ ứ phải dáng chuẩn vòng 1,2,3 chuẩn =)):> còn em có tố chất hay ko thì cứ đăng kí thi tuyển đi sẽ biết thôi mà :">

@ Vi : ai cho mày phá đám tao đi PR hả :-w có zai hẳn hoi nhé :)) em Lâm chu thành đạt :> zai 100% [-x ai bảo tuyển cheer ko có zai >:p

@Nguyên: a ko :D năm ngoái a làm rồi, năm nay nghỉ hưu :)) nhưng mà nội dung a có spy :">
@Giang: thằng ý chả có chức vụ j đâu em ạ ;))

----------

à để tao PR vụ dance cho :-j

nhé, các em cứ ra google, type ice n' fire hoặc ams' got talent ;) that's all xD

@ĐM: hồi trc' có thằng nào đâu tháp vẫn cao chót vót đấy thôi 8-> mà sao lại 1 em tên 4 chữ à :))

uh năm nay lớp mình cho ECs là nghỉ hưu hết :"> tập trung vào vấn đề chính thôi :"> tao cũng có spy NHAT vi ạ :">
nói chung cảm giác kiểu mình chân trong chân ngoài ý :)) đầu thì biết là ko tham gia đc hoạt động ngoại khoá đâu :)) phải học hành đê :)) nhưng mà vẫn bị tò mò háo hức muốn biết muốn làm ý =))=))
kiểu nó ăn vào máu rồi

chị mi ơi, thế tuyển như thế nào ah:-/ đừng nói là bắt bọn em lộn , xoay, bay nhảy...:-ss

em quốc nói thế là chả hiểu j về cheer :)) em có thấy bọn mỹ toàn nửa trai nửa gái ko :)) ít đội cheer nào toàn nữ lắm, ko có con trai thì ai làm trụ để nâng tháp hả em :)) gái làm sao đủ sức ở cánh tay

[-x ai bảo tuyển cheer ko có zai >:p

toàn nữ này:

chậc =)) chúng mềnh lại bị cái bệnh nghề nghiệp nên thành ra nói lắm rồi vi ạ :"> InF là niềm tự hào của chúng mềnh nên đứa nào cũng muốn PR =))

thì năm ngoái cao rồi, năm nay có zai sẽ cao nữa :> =)) cho nó chuẩn ;))
à thi tuyển hả em ;)) năm nay chị lên lớp 12 rồi nên ko tập cheer nữa ;)) tuyển như thế nào thì phải đội trưởng đội cheer năm nay ;)) là em Hà lớp 11Lý2, cũng là miss khối Lý năm ngoái 8-> nhưng cơ bản thì chắc vẫn tuyển như năm bọn chị đã làm, bao gồm: khởi động ( xem các tư thế cơ bản, kiểu em có bị lưng còng chân cong ko =)) kiểu kiểu thế :D ), nhảy ( thì sẽ có 1 đoạn nhảy mẫu ngắn trước, các em phải học và nhảy theo đc :D ), cảm âm ( sẽ bật nhạc dance cho các nhảy freestyle theo tiết tấu của nhạc ) , phỏng vấn
yên tâm là đội cheer rất chuyên nghiệp :">

Chỉnh sửa lần cuối:

@Nguyên: a ko :D năm ngoái a làm rồi, năm nay nghỉ hưu :)) nhưng mà nội dung a có spy :">
@Giang: thằng ý chả có chức vụ j đâu em ạ ;))

----------

à để tao PR vụ dance cho :-j

nhé, các em cứ ra google, type ice n' fire hoặc ams' got talent ;) that's all xD

@ĐM: hồi trc' có thằng nào đâu tháp vẫn cao chót vót đấy thôi 8-> mà sao lại 1 em tên 4 chữ à :))

Em muốn nhoi năm nay nhưng k đc =.="

Mà dance qua rồi thì PR làm j ;)) Hơn nữa phần Fire ~ phần chính và ảo diệu nhất của InF làm j có trên mạng =)) =)) Ẩn số đối với những người ko tham dự =))

@ quốc : chị nói là ít chứ có bảo ko có đâu =)) h em bảo chị tìm ảnh đàn ông mang bầu chị cũng tìm đc, cái j chả có ngoại lệ
em có thấy các cuộc thi cheer biểu diễn của bang hay quốc gia chẳng có mấy đội là single sex ko :))

mới vào đã mấy chục trang rồi, ngại đọc quá :">

thôi thì chào mừng các em :x (năm nay lớp mấy zai ?)
you're gonna enjoy the next 3 years a whole lot ;), scout promise (not that i'm a scout)
make love and make it epic :D cheers

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên