A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Kinh,tâm huyết của mày đấy àh Tiên :->
Ko uổng công tao vs mày lóc cóc xe đạp rồi sáng sáng đến trường :->
Nói chung cái này nó công fu và cần nhiều cái đầu đoàn kết lại cùng sáng tạo ra ý tưởng.
Nhớ hồi xưa mới bắt đầu làm cãi nhau chí chóe ra í,xong còn lên HAO tranh cãi này nọ nhưng mà vui lắm :x:x
Các em cứ yên tâm,có j anh chị sẽ hướng dẫn ^^ Cả khối cùng làm việc mà :D

nick chị : namt_txinh :D
nói chung là làm dance phân ra các ban, nên mỗi ng chỉ phụ trách 1 phần thôi ý, nên chị cũng ko thể nắm hết tất cả mọi việc của các bạn còn lại :p các em có thể add các anh chị dần dần để hỏi, nó cũng đỡ vất vả hơn. ví dụ như PR thì bọn chị có thể send cho em cái list 50 báo/đài các thứ để liên lạc với họ viết bài cho mình, tài chính thì hỏi chị hân :p design các thứ thì hỏi Dan :p kiểu kiểu như vậy :p

uh chị cũng nghĩ lớp 10 làm talent show sẽ giúp mọi ng gắn bó với nhau nhanh hơn , có kỉ niệm :D

Em làm talent show vs các anh chị ôi :x xD
em biết đánh guitar :"> vs cả nếu muốn hoá trag hay là trag điểm thì em làm chuột bạch cho :x

h mới fát hiện ra box 09-12 đã mở :]
các e năm nay lập box sớm fết. Mới thế đã đc 60 trang :]. Tiếp tục tinh thần fát huy spam nhớ :]
Đi học vui nhé các e :x
Nghĩ ra năm nay cũng có NHAT cũng vui fết. Mới vào trường đã được tham gia trò này vui lắm :] Năm ngoái mới vào trước được 1 tí mà làm hết mấy trò này được mà :] Trốn tiết xin tiết loạn lên để chuẩn bị vs bao nhiêu trò nữa :]
Mình cũng khá hào hứng :x

Chỉnh sửa lần cuối:

ĐM nhảy xuống chăn các em nhanh thế =)) hay cô đang tính câu post :)) đọc 1 thread mà đau hết cả mắt :))

(hơi off topic tí) Mọi người đừng Đ*M* hay cái gì đại loại thế được không ạ? :"> Nghe nó hơi.... :-@ Em không có ý gì đâu, nhưng mà... :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Em ơi đấy là tên của chị Đinh My mà =)) =))

Làm NHAT xong rồi em sẽ biết tn là bản chất chơi của Ams B-)

Sơn kute đổi chữ kí rồi àh ;;) tên hay thế cứ chối, càng chối là các bạn ý lại càng xoáy đấy >:)

Em làm talent show vs các anh chị ôi :x xD
em biết đánh guitar :"> vs cả nếu muốn hoá trag hay là trag điểm thì em làm chuột bạch cho :x

uầy hoan nghênh \:d/ cố gắng làm cái gì độc độc giật giải Most wanted class thì cứ gọi là...8-}

(hơi off topic tí) Mọi người đừng Đ*M* hay cái gì đại loại thế được không ạ? :"> Nghe nó hơi.... :-@ Em không có ý gì đâu, nhưng mà... :">

ĐM là Đinh My mà em =))=)) mọi người hay gọi chị ý là chị ĐM :))

em Sơn làm mod thế là gương mẫu mà ;))

hello các em 0912 >:-D< đúng là đợi mãi mới thấy box này mở, vào chào các em 1 cái :x chúc Anh 1 0912 luôn vui vẻ học tốt nhé :x xD các em tham gia NHAT nhiệt tình vào vì đó là cơ hội cho cả lớp thân nhau vô đối í ;))
hôm nào lớp chị sẽ xuống chào hỏi nhỉ ;)) mình là rất hồi hộp màn này :"> như hôm 19 định tập trung xong sẽ ra thăm thú nhg mà các em lại sinh hoạt truyền thống j` đó. có lẽ để ngày 25/8 nhỉ :x

Ổ ôi em Sơn lễ phép thế :"> chị My tên phản cảm rồi nhá [-(
Uh tài năng j cũng hoan nghênh em ạ,miễn là mình làm tn đó,biến thể tn đó cho độc đáo là okie :x
25/8 giao lưu đi :x:x:x Lúc đấy mình vẫn còn ở đây la liếm đc ;))

em xem liên tùng tục mấy cái clip, h hăng kinh mấy chị ạ, muốn làm mấy vụ này quá cơ. nhưng lại phaỉ chờ đến tận tháng 10 cơ :((

Ổ ôi em Sơn lễ phép thế :"> chị My tên phản cảm rồi nhá [-(
Uh tài năng j cũng hoan nghênh em ạ,miễn là mình làm tn đó,biến thể tn đó cho độc đáo là okie :x
25/8 giao lưu đi :x:x:x Lúc đấy mình vẫn còn ở đây la liếm đc ;))

Con này, sắp đi rồi mà vẫn la liếm. [-x

em xem liên tùng tục mấy cái clip, h hăng kinh mấy chị ạ, muốn làm mấy vụ này quá cơ. nhưng lại phaỉ chờ đến tận tháng 10 cơ :((

Ồi em cứ bình tĩnh em ạ ;)) NHAT năm nay BTC còn đang họp bàn chương trình mà ;)) Mà bt NHAT phải chuẩn bị trước 1 tháng mới kịp :-B Yên tâm, đến lúc ấy các em sẽ thấy rất ảo diệu B-)

(ôi nhớ hồi NHAT quá :">)

Con này, sắp đi rồi mà vẫn la liếm. [-x

Ồi em cứ bình tĩnh em ạ ;)) NHAT năm nay BTC còn đang họp bàn chương trình mà ;)) Mà bt NHAT phải chuẩn bị trước 1 tháng mới kịp :-B Yên tâm, đến lúc ấy các em sẽ thấy rất ảo diệu B-)

(ôi nhớ hồi NHAT quá :">)

nhớ quá ý :"> các bạn nhảy dancing queen thật là ảo :">

chị nhớ năm ngoái 18/10 làm NHAT thì phải chuẩn bị trước đấy cả tháng rồi em ạ :))
yên tâm amser vào năm là ăn chơi nhaỷ múa ngay :">

hay qua di mat, em k hoi han j khi vao ams ca >:d<

Sao lại hối hận khi vào Ams hả em [-x Ams có truyền thống chơi mà học, cho nên ko phải học j mà vẫn giỏi =)) =)) =)) Ams is the best B-)

Em cứ học đi, rồi sẽ thấy tại sao các anh chị lớp 12 ra trường ko bao h muốn đi khỏi Ams =)

tại vì em đc nhiều người bơm là học cnn tốt hơm ams nên chọn học ams em còn hơi lăn tăn. nhưng h thì k có chuyện đó nữa đâu. nhất là khi em biết về NHAT và BWC. anh chị phải nghe cái vụ cheer của CNN cơ, đú k phải lối thành ra bệnh hoạn=)) còn cả vụ tự sướng tập thể ở đó nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Trường khác a k quan tâm e ạ B-) Trường ta là nhất rồi :> Mà sửa chút, MWC chứ k phải BWC =))

NHAT và dance là 2 event lớn, hứa hẹn sẽ đổi đời các e B-) =)) =))

trời ơi mong quá luôn, nếu nó tổ chức tháng 10 thì ngay tháng sau là sẽ chuẩn bị luôn thôi =P~

----------

mà có đồng phục mới rồi thì con gái có phải cắm thùng k:-/ chủ nhiệm lớp em bảo là k cần, còn cái ông hói hôm tập trung lại bảo là phải sơ vin hết. mỗi người 1 kiểu chả biết dư lào mà lần:((

Back
Bên trên