A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Em cứ yên tâm em ạ =)) Đồng phục Ams nó thay ổi theo ngày tháng :> Cụ thể là thế này, đầu năm thì các GV và các bác sờ cu bắt sơ vin các thứ ngay ngắn #:-s, đến mùa đông thì do trường ta ko có đồng phục mùa đông (mà h có r thì phải :-/) nên học sinh được mặc thoải mái đến trường, thế là muôn màu muôn sắc =)), đông qua hè đến thì các bác cũng đỡ khắt khe nên là gần như mặc j cũng đc =)). Nói thật trường mình là hơi bị thoải mái cái khoản đồng phục em ạ B-)

có đồng phục mùa đông rồi anh ạ, khác hẳn năm ngoái luôn, màu trắng sọc da cam. nhìn đc phết.

----------

@sơn: ấy vẫn chưa update đc danh sách cả lớp à, tớ thấy mới có 27 đứa thôi :-?

:">
nói chung năm nay các em cứ NHAT mạnh vào, năm sau sẽ là lúc a1 0912 tỏa sáng ;)) làm dance ý các em :>, truyền thống các lớp a1 :">

riêng cái đồng phục nữ tay bồng là mình ko đỡ nổi rồi :-<
cái áo mùa đông cá nhân chị thấy chị hợp mặc với cái bộ thể thao
chứ còn mặc bt thì....:|
cầu mong năm nay ko phải mặc đồng phục mùa đông

Chỉnh sửa lần cuối:

----------

èo! các thầy cô rỗi ghê cơ, lên đọc spam vớ vẩn của học sinh :))

có đồng phục mùa đông rồi anh ạ, khác hẳn năm ngoái luôn, màu trắng sọc da cam. nhìn đc phết.

----------

xanh đẹp hơn :(( :((

:">
nói chung năm nay các em cứ NHAT mạnh vào, năm sau sẽ là lúc a1 0912 tỏa sáng ;)) làm dance ý các em :>, truyền thống các lớp a1 :">

riêng cái đồng phục nữ tay bồng là mình ko đỡ nổi rồi :-<

Năm nay dance các cô định làm tn rồi ;)) ;))

Cô tomboy thì ko thích tay bồng là phải rồi =))

cái tay bồng vs thắt nơ e thấy hợp vs váy hơn, mặc quần khó đỡ 8-}

chị ơi, lớp e có tận 2 Giang cơ ạh :"> chắc ý chị hỏi bạn Giang "nữ" đúng ko ạh ;;) kệ, e bon chen trả lời tí :"> bạn lớp trưởng lâm thời là bạn Thanh Thủy <lớp trưởng 1 lớp cấp 2 ams cũ>, tạm thời chưa có bí thư do đã làm j có ai vào đoàn ạh ;)) nick YM thì e ko rõ đâu :">

chị ơi, lớp e có tận 2 Giang cơ ạh :"> chắc ý chị hỏi bạn Giang "nữ" đúng ko ạh ;;) kệ, e bon chen trả lời tí :"> bạn lớp trưởng lâm thời là bạn Thanh Thủy <lớp trưởng 1 lớp cấp 2 ams cũ>, tạm thời chưa có bí thư do đã làm j có ai vào đoàn ạh ;)) nick YM thì e ko rõ đâu :">

chị là bí thư mà vẫn chưa vào Đoàn này em =))=))=))=))
nếu có nik em ý thì cho chị xin nhớ ;))

Vào Ams bị đuổi khỏi đoàn, chán vãi chưởng :-<

@cô Punk: lớp cô cũng 2 Giang 1 nam 1 nữ đúng k =P~ =))

chậc, người ta nói CNN học tốt hơn Ams cũng có ý đúng chứ ko phải sai. Bản thân chị cũng đỗ cả CNN nhưng vẫn quyết định học Ams. Em nào có tư tưởng ta sống chết vì tổ quốc để đỗ ĐH VN :)) thì ko có cái trường cấp 3 nào hợp với em hơn CNN :)) còn em nào thích vật vã để vượt biên thì ko đâu bằng ams đâu em ạ :)) CNN dạo này cũng đã bớt nerd hơn và active hơn rồi =)) nhưng Ams is waaaaaayyyyyyyyy betttterrrr =))=)) Ams là điển hình của chơi và hoạt động hết mình =)) làm j có trường nào nhiều hoạt động ngoại khoá hơn hả em =)) đấy ;) nên muốn 100% đỗ Ngoại thương thì CNN thẳng tiến ;) còn Ams mình môn chuyên thì hơn đời, nhưng học cực kì lệch :)) ngoài môn chuyên ra thì chỉ có hoạt động chơi bời =)) ( lớp chị là thế ) nhưng khoản app thì cực kì lợi. Cả lớp cùng app, mọi thủ tục làm theo tập thể đều đơn giản gọn nhẹ, thầy cô cũng cực kì quen với việc hs đi du học nên thư giới thiêụ các thứ cũng ko còn xa lạ, tạo điều kiện cho mình hết mức ;)
nói chung những cái điểm đấy các trường khác chỉ có rỏ dãi ra mà thèm :> mấy đứa bạn chị ở CNN, Tổng hợp đều kêu ca làm thủ tục rồi xin Rec cái j cũng khổ :)) thầy cô có biết cái j đâu :))

yên tâm, cái vụ NHAT thì ban tổ chức còn đang bận rộn còn chán =)) tại năm nay NHAT bắt đầu lên kế hoạch muộn quá :)) năm ngoái từ hè NHAT đã rục rịch chuẩn bị rồi. Nên các em còn nhiều thời gian :> nghĩ ra talent show cho nó hay vào :x xứng đáng với truyền thống khối Anh ;)) độc mà hay ;))

mà em Tiên nói thật là chuẩn :"> lớp 11 mới thật sự là lúc Anh 1 toả sáng :"> ( nhờ vụ dance :">:x )

Danh sach cha co minh`:(...Ban Le Son co nho hom to hoi? TKB o san trường ko:D

----------

@Hương Giang: chẳng có danh sách lớp (không dám bóc cái ở trường ra :))) => không có cơ hội cập nhật gì cả :-< Ai có danh sách lớp cho tớ mượn cái :D

@chị My và mọi người: Hì em xin lỗi, chẳng qua thói quen cẩn thận quá, cái từ đấy nó cứ đập vào mắt trông hơi... :">

----------

Bây giờ tớ chưa muốn thêm thắt gì cả, đợi hôm 25 tớ hỏi mượn (hoặc chép lại) cái danh sách lớp thì sẽ có thông tin chính xác 100% luôn, đỡ phải lăn tăn ;)

chậc, người ta nói CNN học tốt hơn Ams cũng có ý đúng chứ ko phải sai. Bản thân chị cũng đỗ cả CNN nhưng vẫn quyết định học Ams. Em nào có tư tưởng ta sống chết vì tổ quốc để đỗ ĐH VN :)) thì ko có cái trường cấp 3 nào hợp với em hơn CNN :)) còn em nào thích vật vã để vượt biên thì ko đâu bằng ams đâu em ạ :)) CNN dạo này cũng đã bớt nerd hơn và active hơn rồi =)) nhưng Ams is waaaaaayyyyyyyyy betttterrrr =))=)) Ams là điển hình của chơi và hoạt động hết mình =)) làm j có trường nào nhiều hoạt động ngoại khoá hơn hả em =)) đấy ;) nên muốn 100% đỗ Ngoại thương thì CNN thẳng tiến ;) còn Ams mình môn chuyên thì hơn đời, nhưng học cực kì lệch :)) ngoài môn chuyên ra thì chỉ có hoạt động chơi bời =)) ( lớp chị là thế ) nhưng khoản app thì cực kì lợi. Cả lớp cùng app, mọi thủ tục làm theo tập thể đều đơn giản gọn nhẹ, thầy cô cũng cực kì quen với việc hs đi du học nên thư giới thiêụ các thứ cũng ko còn xa lạ, tạo điều kiện cho mình hết mức ;)
nói chung những cái điểm đấy các trường khác chỉ có rỏ dãi ra mà thèm :> mấy đứa bạn chị ở CNN, Tổng hợp đều kêu ca làm thủ tục rồi xin Rec cái j cũng khổ :)) thầy cô có biết cái j đâu :))

yên tâm, cái vụ NHAT thì ban tổ chức còn đang bận rộn còn chán =)) tại năm nay NHAT bắt đầu lên kế hoạch muộn quá :)) năm ngoái từ hè NHAT đã rục rịch chuẩn bị rồi. Nên các em còn nhiều thời gian :> nghĩ ra talent show cho nó hay vào :x xứng đáng với truyền thống khối Anh ;)) độc mà hay ;))

mà em Tiên nói thật là chuẩn :"> lớp 11 mới thật sự là lúc Anh 1 toả sáng :"> ( nhờ vụ dance :">:x )
riêng cái khoản CNN bớt nerd đi thì chị nhầm rồi;)) mức độ nerd ngày càng tăng. ở đấy có màn vỗ tay 55 nhịp vs cái vụ tự sướng tập thể:"trường nào là trường giỏi nhất?-trường cnn", "trường nào đoàn kết nhất?-trường CNN"8-} 8-} lại còn thêm cái vụ cheer nữa cơ. h ra chơi, các anh chị khóa trên xuống dạy cheer cho các em khóa dưới:"CNN KOMAMA...OH LE OH LE AH AH! - SHAKE IT UP...YEAH!~" Các e cứ shake thoải mái, k sợ trôg mình thộn hay j cả...k việc j phải xoắn hết."~"alamak wasapa viva leh eviba...úy à xí èn èn...úy à xí èn èn..!" em thề là những điều em nói ở trên là thật 100%8-} 8-} bệnh hoạn kinh khủng khiếp luôn í=)) =))

ô vậy sao :-? sao chị nghe đồn là CNN dạo này có nhiều hoạt động ngoại khoá hơn rồi cơ mà nhỉ :">
chị chưa "đc" đụng độ với cheer của CNN :"> nghe đồn đã lâu nhưng chưa thấy cái giải thể thao nào gặp cheer của CNN cả :-? từ hồi mấy bạn cheer của CNN đến la liếm thăm hỏi lập đội cheer thế nào rồi ko thấy mặt mũi đâu nữa :">
có vụ Shake it up à 8-> hay đấy hôm nào chị lẻn vào xem :">
=))=))=))=))=))=))=))

nhưng cheer của CNN chỉ hô thôi em ạ :-? ko nhảy nhót cũng ko tạo hình dựng tháp j cả :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

cheer là cheerleader ấy ạ? :-?

vâng hay lắm chị ạ, hay kinh lên đến nỗi bọn bạn em suýt đi đầu vào tường 8-}=))

Yo, finally #:-s, cái box 0912 đã hiện ra xD

Mình rất ấn tượng bạn Sơn, post bài rất ra dáng leader nhưng mà ngoan và hiền quá :)) mà ngoan hiền ở a1 là ko đúng mốt đâu xD
Mà vừa đầu năm a1 0912 rộn ràng thế nhờ :D đông ng` lên HAO phết :D

Về NHAT thì chắc năm nay cũng nên họp 6 lớp sớm. Most wanted class gồm 3 phần như năm ngoái. Khối mình cố gắng đc MWC 2 năm liên tiếp >:) Miss Ams thay bởi Ams Avatar, mỗi khối 1 đại diện đấy. 0912 thấy có bạn nào muốn thử sức ko xD

cái most wanted class là cuộc thi giữa các khối hay là giữa các lớp vs nhau ah:-/

Back
Bên trên