A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Ai dà, mãi box 09-12 mới mở. :)) Chào các em >:D< Năm nay có cậu nào đá bóng ko nhỉ ???? addd nick anh nhá : harrydo93. Anh sẽ truyền cho các chú vài kinh nghiệm nho nhỏ. \:d/
Giữ vững truyền thống khối Anh nhá, học giỏi nhưng mà cũng chơi nhiều vào \:d/

Mọi người spam quá nhanh nên đã bơ mình. =))

đây là clip của khối mình năm ngoái :D simply the best

it's not who we are underneath
it's what we do that defines us b-)

http://video.tamtay.vn/video/play/272234

còn đây là clip talent show của khối mình năm trc :D xem để tham khảo thôi :))
chứ khối anh truyền thống là sáng tạo. ko đi lại vào đg mòn ;)

http://www.youtube.com/watch?v=IDkMVL2Xz4g&feature=related

@ đến lúc bắt tay vào làm sẽ nhiệt tình thôi em ạ ;) năm ngoái lớp chị cũng thế, đến hôm cuối cùng thì tất cả các phần tử dù nerd đến đâu cũng tham gia hết :p
năm ngoái InF đã thế rồi nên năm nay bọn chị kì vọng vào đàn em lắm nhé :">8->

Ổ ôi xem lại mà thấy lòng xốn xang 8-> clip của mình đúng là hay vđ í :x:x:x:x
Nhớ nhất cái lúc báo kq khối mình MWC :x:x kiểu cả lũ nhảy nhót điên dại :x:x Ôm lấy ôm để =))=))

Thì hôm cuối chả phải thế hả chị :( chứ lớp em phần tử hứng thú ít lắm.Lớp 3 mấy mà chắc tầm đc chục ng thôi :-< mà năm ngoái các anh chị làm hay vl ra,chẳng biết bọn em có đc nt ko nữa 8-}

@ nick: cứ như năm ngoái đi cho các em mạnh bạo.Cơ hội cho Anh1 Anh2 thân thiết luôn:X

@Nhân: Bơ j :)) anh là off topic rồi :-"

uhm :> clip khối mình mấy đứa lớp chị edit produce mà ;))
nói chung lớp anh truyền thống là sáng tạo nó ăn vào máu rồi ;))
clip khối mình là kiểu 1 phong cách rất khác biệt b-)

ầy =)) lớp chị thì lại bị khủng hoảng vì quá muốn làm mà lại ko có tiền =)) bao nhiêu thứ căng thẳng tranh luận sứt đầu mẻ trán =))
nếu mà ban cán sự biết cách thì có thể khơi gợi cái tinh thần hứng thú của cả lớp lên mà :D công nhận InF năm ngoái vô đối :"> bọn lớp chị cũng máu lắm =)) mỗi tội năm nay app chả làm đc j
bọn chị là mong cái dance của mấy đứa nhất đấy :">8->

Uầy xem cái clip xong trong đầu còn lắm suy nghĩ... Mọi người làm kì công thiệt :D Chẳng biết mình có làm được như thế không, nhưng sẽ download Final Cut Express về ngay bây giờ :>

ầy =)) lớp chị thì lại bị khủng hoảng vì quá muốn làm mà lại ko có tiền =)) bao nhiêu thứ căng thẳng tranh luận sứt đầu mẻ trán =))
nếu mà ban cán sự biết cách thì có thể khơi gợi cái tinh thần hứng thú của cả lớp lên mà :D công nhận InF năm ngoái vô đối :"> bọn lớp chị cũng máu lắm =)) mỗi tội năm nay app chả làm đc j

Ko có tiền í ạ o__O?? Em tưởng các anh chị xin đc mấy chục triệu kia mà o___O
Ờh tranh luận lớp thì sứt đầu mẻ trán là phải=))=))
Hik hik,trách nhiệm đè nặng lên vai lớp mình quá :"> Cơ mà mình ko đc ở lại làm,chán thật :-<

em ơi đến gần cuối mới xin đc =))=))
đến mức trong đầu còn phải xác định muốn làm có khi phải bỏ tiền túi ra cơ =))
tiền nong là cái sự rất là kinh khủng :-s

ko đc làm thì chán thật :( h chị chỉ muốn bỏ hết học hành đi làm 1 cái khác =))
tự hào lắm ý :"> mấy đứa cố gắng nhé :">:"> mong chờ xem của các em thế nào lắm 8->

xem cái clip mấy ông anh bà chị làm khủng quá, thành tượng đài rồi có khi không qua đc:-s

ôi topic 0912 đã mở lại :x chờ mãi box mới đc mở để vào welcome các bé :">:">:">:">
Chào mừng các em gia nhập đại gia đình Anh1 của trường Ams :>:>:>:>:> he he khối chuyện của chúng ta có rất nhiều truyền thống đc xếp vào hạng hàng khủng, hi vọng các em sẽ phấn đấu tiếp nối truyền thống đó ;;);;);;) VD như most wanted class or dạ hội hàng năm của khối chuyên anh :-"

mọi ng đang nói đến cái Clip Danny làm hồi MWC đấy à ;;)

----------

à nhầm Ice and Fire à :x:x:x:x:x:x xao xuyến xao xuyến 8->

uh em iêu ạ ;)) Dan làm clip thì chuẩn vô đối rồi B-)
nhưng 1 trong nhữg truyền thống của Anh 1 là tuổi trẻ tài cao ý =))
nên càng ngày là càng tiến lên b-)
chứ ko phải thấy anh chị làm hay lại nản đâu em [-x
bắt tay vào công việc là ý tưởng nó sẽ bùng nổ ra hết ý mà :p

Xem cái clip xong thì tụi mình phải muốn làm tốt hơn nữa chứ, thể hiện đẳng cấp lớp Anh :> Nói thế chứ ý tưởng thì mù tịt :"> Có gì em sẽ download FCE về mò thử, sau này mọi người làm clip thì mình giúp một tay phần edit :D

Chào các em 0912 :x Chúc các em càng ngày càng phát huy đc truyền thống Anh1 nhé :>
Đinh My xuống chăm sóc các em kỹ thế ;))

Năm ngoái khối 10 làm talent, khối 11 clip, khối 12 trại :p Công nhận là làm talent sẽ kéo các em lại tốt nhất :p Nếu năm nay cứ như năm ngoái thì Sơn chưa phải nghịch FCE đâu em ạ :))

xem cái clip ở trên thì năm rồi talent show là múa, Piano với lại hát đúng ko nhỉ :-?

nhảy Dancing queen, đàn Piano của miss Anh , và hát đồng ca Love is color blind :D

Năm ngoái khối 10 làm talent, khối 11 clip, khối 12 trại :p Công nhận là làm talent sẽ kéo các em lại tốt nhất :p Nếu năm nay cứ như năm ngoái thì Sơn chưa phải nghịch FCE đâu em ạ :))

Thế thì em hết cái để nghịch rồi :)) Có biết gì đâu :-< Thể thao thì yếu người. Hát hò thì giọng như điên. Đánh đàn hay ghi ta thì không biết. Cái mặt thì trông như muốn đấm... Nói chung là chẳng được công cán gì :-<

đọc lại cái bài post bên trên nữa nữa đi em :)) chị có nói là thi Avatar :D cả trai cả gái mà :D mỗi khối chuyên chỉ được một người :D
đến lúc đấy thì em có thể kết hợp talent show của khối với talent của miss/mr đấy :D cái đấy tuỳ :))

àh àh, cái NHAT này hình như cóa lâu rồi thì phải, từ khóa bà chị họ e đã thấy có mấy cái clip đóng kịch j đóa :-@ chắc là hay thôi, A1 năm nay có "hẳn" 8 thằng zai, phải làm cho nó cool cool tí chứ ;))

gì chứ đừng hy vọng nhiều vào tớ:">

chị có nick ko chị, bọn em bây h cũng đang lung tung lắm
phải học hỏi kinh nghiệm các anh chị :D

Uầy xem cái clip xong trong đầu còn lắm suy nghĩ... Mọi người làm kì công thiệt :D Chẳng biết mình có làm được như thế không, nhưng sẽ download Final Cut Express về ngay bây giờ :>

nói thế thôi chứ đến lúc ngồi lại với nhau mà làm ý tưởng lại chả ào ào ý mà em :x

xem cái clip mấy ông anh bà chị làm khủng quá, thành tượng đài rồi có khi không qua đc:-s

hậu sinh khả úy, ko sao \:d/

Xem cái clip xong thì tụi mình phải muốn làm tốt hơn nữa chứ, thể hiện đẳng cấp lớp Anh :> Nói thế chứ ý tưởng thì mù tịt :"> Có gì em sẽ download FCE về mò thử, sau này mọi người làm clip thì mình giúp một tay phần edit :D

uầy nhiệt liệt khuyến khích tinh thần em Sơn :))
chắc khoảng tháng 9 là rục rịch làm rồi đấy, có gì cứ liên lạc anh chị làm clip cũng được >:-D<

xem cái clip ở trên thì năm rồi talent show là múa, Piano với lại hát đúng ko nhỉ :-?

:x hí hí, kiểu series :x
làm mìh lại nhớ đến hồi đầu năm ngồi vẽ vẽ mấy cái áo love is color blind \:d/

--------------------
Thế này nhé các em

cái talent show nó sẽ ko hướng tới cá nhân mà hướng tới tập thể, ko hẳn là cả mấy chục người lên diễn mà cái show ý nó phải thể hiện được sự đoàn kết cũng như là cá tính đặc thù riêng của khối Anh. Thế nhưng mà một cái show đâu phải chỉ có mấy người tài năng cứ thế lên sàn diễn đâu em, phải có cả một ekip đứng sau ý chứ: lên ý tưởng, dàn dựng, trang phục, ánh sáng, các phụ kiện jì jì đó đi kèm... nói chung là để dựng nên một cái show thì có rất nhiều công việc, công đoạn mà tất nhiên là cần nhiều người đảm nhận từng công việc riêng.
Thế nên là đừg lo mình ko có tài năng gì cả, mỗi người có một thế mạnh mà.

hồi trước bọn chị cũng lung tung lắm nhưng tất cả mọi người cùng nhào vào làm việc cuối cùng đâu ra đấy :)) có thêm cả phần piano xúc động dạt dào của chị Miss Quỳnh Anh nữa :x

nói chung chị tin các em sẽ làm được tốt :))

Back
Bên trên