A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Cũng ko hẳn là giảm nhẹ,nhưng theo chị là nhiều thầy cô ko yêu cầu quá gay gắt như ở trường ngoài vì cũng biết là chta phải tập trung cho môn chuyên :p
Với lại có xin xỏ thì hình như cũng dễ hơn thì phải :">
Ams là học lệch mà em :">

tùy em ạ =)) có cô cho chép vài trang =)) có cô chả cần học mấy kiểm tra cho giở sách =))

Chỉnh sửa lần cuối:

hehe mấy môn phụ kia giảm nhẹ ntn thì em k biết nhưg cứ thấy k có tiết nhạc hoạ là sướng rồi :"]

Ủa chị tưởng cứ lên cấp 3 là bỏ nhạc họa chứ đâu có riêng j Ams :-/

Mọi người PR kinh quá xD
mà các anh chị ơi, liệu bọn e có fải chuẩn bị làm talent show k ạh xD

ôi a đồng ý vs Hiệp =))
lớp 10 đừng học làm j :)) học mệt ng` ra :-j

1 là khi apply du học thì điểm lớp 10 ko quan trọng lắm. mà nó cần GPA 3 năm cấp 3 mình có xu hướng đi lên ý 8-> nên lớp 10 mà cao quá thì 11 ko lên đc =)
2 là nên dành lớp 10 orient dần vs ams, đừng để 11 bị left behind xD
3 là nói thế thôi, nhưng cứ tàng tàng, ko cần chăm quá điểm cũng tốt ý. nhất là ở A1, các thầy cô dễ lắm :D

à có em nào có ds giáo viên, post lên đây cho a xem vs :D

Mọi người PR kinh quá xD
mà các anh chị ơi, liệu bọn e có fải chuẩn bị làm talent show k ạh xD

Trước NHAT có đến 1 tháng để chuẩn bị mà :D
Cứ từ từ đã em ạ,phải họp khối rồi mới biết là lớp mình đảm nhận j chứ ;));))
Nhưng mà em cứ nghĩ trong đầu các ý tưởng trước đi,vì như các năm là talent show đều do các em lớp 10 đảm nhiệm mà,chắc năm nay cũng sẽ như thế thôi :p

sao lại là phải :-j đây là cơ hội để tỏa sáng mà b-) (*)

MWC có 3 phần
- trại
- clip
- talent (cái này làm cùng ams avatar)

đúng như Vân nói, chúng ta sẽ họp rồi chia việc. Thường là 2 lớp phụ trách 1 phần. Bây h cứ nghĩ ý tưởng, xem lớp mình nên đảm nhiệm phần nào nhất.

Dù sao thì chúng ta luôn tự hào và tự tin là khối duy nhất cả 6 lớp nhảy vào làm xD

Chỉnh sửa lần cuối:

sao lại là phải :-j đây là cơ hội để tỏa sáng mà b-) (*)

MWC có 3 phần
- trại
- clip
- talent (cái này làm cùng ams avatar)

đúng như Vân nói, chúng ta sẽ họp rồi chia việc. Thường là 2 lớp phụ trách 1 phần. Bây h cứ nghĩ ý tưởng, xem lớp mình nên đảm nhiệm phần nào nhất.

Dù sao thì chúng ta luôn tự hào và tự tin là khối duy nhất cả 6 lớp nhảy vào làm xD

Hả sao lại là khối duy nhất ạ 8-|??
Em tưởng các khối toán lí hóa lớp nào chả có lớp 1 và 2 thì cũng có 6 lớp như mình chứ ạ 8-|??

cũng có 6 lớp nhưng ko có nghĩa là cả 6 lớp đều nhiệt tình làm :)) như khối Hoá năm ngoái gần như chả làm 1 cái j luôn :)) lớp nào cũng lười, lớp 12 thì bận ko muốn làm, lớp 10 mới vào cũng ko làm, cuối cùng chỉ có mỗi H2 07-10 năm đấy là dựng trại nhiệt tình 1 tí :))

Cũng ko hẳn là giảm nhẹ,nhưng theo chị là nhiều thầy cô ko yêu cầu quá gay gắt như ở trường ngoài vì cũng biết là chta phải tập trung cho môn chuyên :p
Với lại có xin xỏ thì hình như cũng dễ hơn thì phải :">
Ams là học lệch mà em :">

Em thấy cũng tùy người ấy ạ :-< hồi lớp 8 em từng rất khốn vì bị 6,4 công nghệ thầy Quyến đấy chị 8->

Ồ ôi sao 0912 lại tick tốt đc thế :eek:
thik thế tick phát :"> :">

Em thấy cũng tùy người ấy ạ :-< hồi lớp 8 em từng rất khốn vì bị 6,4 công nghệ thầy Quyến đấy chị 8->

Em đc tận 6,4 cơ àh=))=))
Chị còn có 5,7 đây này em ạ=))=))
Lên cấp 3 chị chưa gặp lão nào như thế vì thực ra cấp 3 chị có cảm giác các thầy cô nhẹ tay hơn :"> Again,đúng là có tùy người
Dù là có yêu cầu cao hơn thật nhưng mà khá thoải mái và gần gũi học sinh :x

Vâng em tận 6,4 chị ạ =)) lên xuống mãi mới thoát, bh mỗi lần nhìn thấy thầy ở trường cứ gọi là giật đùng đùng :-j

Thể dục mà học cô Thủy cũng khá là sợ với những người ko có năng khiếu =)) lớp em có đứa chạy ngắn hộc hết cả hơi xong cô cười hớn hở phát biểu "con cố lên nhé, gần được 0 điểm rồi" 8-} em đá cầu toàn 1 với 2 :-j

Ồ ôi sao 0912 lại tick tốt đc thế :eek:
thik thế tick phát :"> :">

Note: nút tick bài tốt không phải để tick linh tinh đâu chị nhé ;)

Được anh Tuấn Anh cho xem thử cái 8/3 của mấy anh ấy mà thấy trách nhiệm đè nặng trên vai :))

Ờ đúng rồi,vì lớp đông nữ hiếm nam nên là các em nam là của hiếm đấy,đc ưu ái hơn các khối khác nhiều ;));))
Nên là trách nhiệm đè nặng lên vai cũng phải thôi
Làm sao cho xứng đáng vs zai khổi anh là đc ;));))

Ờ đúng rồi,vì lớp đông nữ hiếm nam nên là các em nam là của hiếm đấy,đc ưu ái hơn các khối khác nhiều ;));))
Nên là trách nhiệm đè nặng lên vai cũng phải thôi
Làm sao cho xứng đáng vs zai khổi anh là đc ;));))
Vậy các bạn nữ bên lớp Toán, Tin, v.v. có được tính là của hiếm không ạ? ;))
Nói thế chứ xem xong cái clip anh Tuấn Anh gửi, mình cũng muốn làm hoành tráng một tí :D Em cũng đang máu me vụ Talent Show sau khi mọi người vào PR nữa :D

Ờh thế bạn có í tưởg gì rồi hả Sơn ;)) xD

ui 65 trang rồi à mình chậm update quá :"> :">
anw, chị xin gửi lời chào chân thành đến các em 0912 :x. đặt niềm hi vọng lớn lao vào các em nhé :D. tiếp nối truyền thống khối anh :)>- *các em xem clip khối anh năm ngoái chưa :"> it's not who we are underneath - it's what we do that defines us :)>-*

về chuyện zai gái khối anh :">, cá nhân chị thấy các em sẽ link vs nhau 1 cách tự nhiên thôi, và các em trai sẽ thấy rằng ko có lí do j để ko *hoạt động* vào 8/3 :> :">. ko hề đè nặng đâu ;) :x.

rất mong chờ được hợp tác vs các em trong đợt làm MWC :D. khối ta lại tiếp tục vô đối B-)

Back
Bên trên