A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

chị My nói đúng đấy :))
các chú mua gì cũng đc
quà vật chất có quan trọng lắm đâu:)
tổ chức đc 1 cái party tử tế là vui rồi:D

Nhớ tiệc 8/3 của anh em nhờ :)

We had a blast :x

----------

Em tham ja nhảy nhót vs ạh xD
em muốn tập popping mà cẳhg biết tập như nào vs ở đâu :-SS

---
P.S. em nói r đấy em biết đánh guitar :"> xD

Chuẩn chuẩn :)>- xD <:p Guitar là 1 nghệ thuật đấy 8->

Ko cần tập ở đâu cả.
Tập ở nhà là tốt nhất =))
Tự tập thôi.
Với cả Nhật Linh, nhìn ava tưởng con gái...
Phải vào tận profile mới biết được giới tính ...
Cộng với việc chả có gái nào(trường Ams) thích học popping cả, tưởng "em" là người đầu tiên nên ngạc nhiên...

Nhảy hip hop dance & choreography thôi.
Popping nhảy dẻo phải phá cơ =>dặt dẹo lắm đấy.
Dễ bị nghi ngờ là thằng yếu sinh lý.:)

Bên Lý 1 có 1 thằng hồi xưa trong crew có nhảy nhót tí, hình như cũng popping.
Em sang đấy đấm nhau với nó ý.

Chỉnh sửa lần cuối:

các em a1 0912 đc các anh chị khóa trên chăm sóc ghê quá :)), vào đây lăg xê hết cái này đến cái nọ :D.

về chuyện 8/3, chị lại nghĩ con gái chả cần vật chất :)). các em zai cứ thể hiện tấm lòng = cách đơn giản mà bất ngờ là các em gái đủ xúc động rồi :p

về chuyện nhảy nhót hát hò đá bóng thì dân khối anh gần đây cũng rất là prồ ý :)>-. chị mong đc update tin về các em quá :">

mà ko biết có ai hỏi câu này chưa, cn của các em là ai thế :D

các em a1 0912 đc các anh chị khóa trên chăm sóc ghê quá :)), vào đây lăg xê hết cái này đến cái nọ :D.

về chuyện 8/3, chị lại nghĩ con gái chả cần vật chất :)). các em zai cứ thể hiện tấm lòng = cách đơn giản mà bất ngờ là các em gái đủ xúc động rồi :p

về chuyện nhảy nhót hát hò đá bóng thì dân khối anh gần đây cũng rất là prồ ý :)>-. chị mong đc update tin về các em quá :">

mà ko biết có ai hỏi câu này chưa, cn của các em là ai thế :D

Các anh chị xuống đây giao lưu và giới thiệu hoạt động với tụi em là quá tuyệt vời còn gì :D 8/3 tụi em cũng muốn có yếu tố bất ngờ lắm nhưng chẳng biết có đủ sáng tạo không :">

Nhảy nhót hát hò thì chắc chẳng phải địa phận của em rồi :-<

CN tụi em là cô Nga, hay đầy đủ là Đinh Lê Thị Thiên Nga @-) Tuy tên cô dài thiệt @-), nhưng em vẫn thấy có ấn tượng tốt với cô :D

Ko cần sáng tạo em ạ, tình cảm là đc rồi :"> Cơ mà bọn anh hồi 8/3 phải lo sốt vó từ 2 tuần trc đấy =)) =))

@Sơn: ờ anh đang soi ds giáo viên lớp e :"> hình như mình chả biết ai cả =))

Các anh chị xuống đây giao lưu và giới thiệu hoạt động với tụi em là quá tuyệt vời còn gì :D 8/3 tụi em cũng muốn có yếu tố bất ngờ lắm nhưng chẳng biết có đủ sáng tạo không :">

Nhảy nhót hát hò thì chắc chẳng phải địa phận của em rồi :-<

CN tụi em là cô Nga, hay đầy đủ là Đinh Lê Thị Thiên Nga @-) Tuy tên cô dài thiệt @-), nhưng em vẫn thấy có ấn tượng tốt với cô :D

Nói chung đã vào Ams, nhất là lại vào lớp Anh, thì ko cần phải lo thiếu sáng tạo em ạ. >:) Cứ có tình cảm của mình vào đấy là sáng tạo hết >:) Như năm vừa rồi, ngày 8/3 bọn anh quyết định tổ chức cho các chị í muộn một chút cho nó khác các lớp khác ( họ ồ ạt tổ chức sớm =)) ), mà đã bị một số chị hiểu nhầm. Cơ mà sau đấy tổ chức thì các chị í đã phải lác mắt :-bd ( có phải hem? :"> ) Còn về vụ nhảy nhót hát hò :-j chả cần hát hay nhảy đẹp vẫn cứ nhào vô được mà em. :)) Anh hát cũng đâu có hay, cơ mà lần nào có dịp được hát anh vẫn tham gia mà >:) có sao đâu ??? >:)

PS : việc tên cô dài có liên quan j` đến việc có cảm tình với cô đâu em. =))

hị hị, kiểu này hum nào làm 8/3 bọn e phải chuẩn bị trc xong rồi lên hỏi vài ý tưởng của mấy a để tham khảo thêm mới dc :">
àh thế a Nhân ơi, A1 khóa a có dc bn ng` đá bóng đá bánh thế ạ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Nói chung đã vào Ams, nhất là lại vào lớp Anh, thì ko cần phải lo thiếu sáng tạo em ạ. >:) Cứ có tình cảm của mình vào đấy là sáng tạo hết >:) Như năm vừa rồi, ngày 8/3 bọn anh quyết định tổ chức cho các chị í muộn một chút cho nó khác các lớp khác ( họ ồ ạt tổ chức sớm =)) ), mà đã bị một số chị hiểu nhầm. Cơ mà sau đấy tổ chức thì các chị í đã phải lác mắt :-bd ( có phải hem? :"> ) Còn về vụ nhảy nhót hát hò :-j chả cần hát hay nhảy đẹp vẫn cứ nhào vô được mà em. :)) Anh hát cũng đâu có hay, cơ mà lần nào có dịp được hát anh vẫn tham gia mà >:) có sao đâu ??? >:)

Lác j đâu mà lác :-j Cũng thường thôi :-j
Cái clip mà girls làm cho boys mới đáng để lác :-> [ tự sướng tí :-> ]

hị hị, kiểu này hum nào làm 8/3 bọn e phải chuẩn bị trc xong rồi lên hỏi vài ý tưởng của mấy a để tham khảo thêm mới dc :">
àh thế a Nhân ơi, A1 khóa a có dc bn ng` đá bóng đá bánh thế ạ ;;)

9 thằng con zai thì có 6 thằng đá em ạ. :> Cũng là tương đối nhiều. :))

Lác j đâu mà lác :-j Cũng thường thôi :-j
Cái clip mà girls làm cho boys mới đáng để lác :-> [ tự sướng tí :-> ]

8-| Cái loại lãnh cảm như cô, tôi chả chấp 8-| ;))

uầy, tận 6 ank, đông thật 8-> vào năm cũng phải huy động ít ra là 4/8 chú mới dc ;))

ôi đùa chào các em :x
tại lâu lắm mới lại thấy cái box được mở ra cho anh chị hớn vào chung vui :">
lại có tick bài tốt nữa chứ =P~

năm nay các em học tiếng anh cô nào? hai cô hay chỉ một thôi? lớp trưởng bí thư của các em năm nay là bạn nào ;;)
nói thật lòng là chị rất kì vọng vào các em khóa sau í :x hậu sinh khả úy. học thì giỏi mà chơi thì lửa :x :)) tiếp nối đúng truyền thống A1 nhà ta ^___^

Chỉnh sửa lần cuối:

Chào các bé 0912 :x Mãi mới mở lại box 0912 để các anh chị hớn với :">

Mà sao các bé đã đổi tên topic rồi thế ;;)

Cho chị hỏi năm nay có bé nào học Giảng Võ hem? :"> Bé học cô nào? :">

Chào các bé 0912 :x Mãi mới mở lại box 0912 để các anh chị hớn với :">

Mà sao các bé đã đổi tên topic rồi thế ;;)

Cho chị hỏi năm nay có bé nào học Giảng Võ hem? :"> Bé học cô nào? :">

Các topic do các anh chị lập ra đã bị del sạch rồi mà chị, vì các anh chị sau khi lập tp đã spam quá nhiều =)). Thế nên là tên là em Lê Sơn em í nghĩ ra đấy chứ. :)) Em thường xuyên nhầm lẫn giữa A1 06-09 và A1 09-12 do cái tên quá giống nhau. :))

lớp ta có ai biết chỗ học thêm Toán cơ bản nào tốt chỉ tớ cái :-ss

bà cụ đang giục vì thấy chúng nó bắt đàu cày cuốc điên loạn 8-}

ai biết lớp tiếng Anh cơ bản chỉ tớ cái :)|

tick bài hay rồi đấy ;))
công nhận hôm 8/3 í vui :)) và rất bệnh >:)
lớp mình con trai thì vô đối rồi. mong là các em 0912 cũng phát huy đc truyền thống các anh zai :x:x:x
con trai lớp Anh hiếm nhg đc cái tốt bụng đáng yêu nhờ ;))

các em cứ post ds giáo viên lên đây thì biết ngay có nên đi học thêm hay ko ý mà :-j :))

Back
Bên trên