A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Ờhm,chị ko hay đi học các thầy cô trường mình lắm nên ko rõ.
Nhưng toán cơ bản em có thể học thầy Hiệp :-? Chị thấy nhiều người đi học thầy lắm :D
Còn hóa thì chắc học cô Bính đang CN 11 H2 thì phải :-?
Ko học thầy Hinh năm ngoái dạy lớp chị cũng đc=)) Thầy hiền mà buồn cười lắm í.Dạy khá là chắc :))

học Toán thầy Hiệp tốt lắm đấy :x bài thầy khó nên em học thầy thì lên lớp sẽ nhàn hơn ;))
công nhận học thầy Hinh thik :"> thầy hiền vô cùng luôn :x:x:X

Chị ơi, A1 là học tự nhiên cơ bản thôi đúng không ạ?
Không đi học thêm liệu có hiểu gì không ạ?

Cái này tùy vào giáo viên em ạ :D
Chứ có ng yêu cầu cao ng yêu cầu bth nên khó đoán lắm.
Nhưng mà theo như năm ngoái chị thấy thì dù A1 ban xã hội nhưng mà yêu cầu các môn tự nhiên cũng khá là cao =.=
Thôi thì cứ đi học cho chắc :-s

tick bài hay rồi đấy ;))
công nhận hôm 8/3 í vui :)) và rất bệnh >:)
lớp mình con trai thì vô đối rồi. mong là các em 0912 cũng phát huy đc truyền thống các anh zai :x:x:x
con trai lớp Anh hiếm nhg đc cái tốt bụng đáng yêu nhờ ;))

Uầy, Bí hiểu chúng mình ế nhờ ! :"> Hãnh diện ghê gớm :"> Cô Hải Vân cô nhìn thấy cái j` chưa ??? >:p

học Toán thầy Hiệp tốt lắm đấy :x bài thầy khó nên em học thầy thì lên lớp sẽ nhàn hơn ;))

Uh đúng rồi, thầy hiền vô cùng, nhưng nếu thầy ghét ai thì người đó cũng sẽ gặp đôi chút sóng gió. =))

Cái này là tự thân mình thôi em ạ. :)) Nếu mà em kiểu chăm chỉ, nghe giảng trên lớp với cả về nhà làm bài tập đầy đủ thì anh nghĩ chả cần đi học thêm đâu. Nhưng mà khó lắm. =)) Như năm ngoái anh lười mà lại cũng chả đi học thêm nên điểm số nó rất là bết bát. :))

bà chị cho đàn em xin địa chỉ của 2 thầy để còn la liếm xin học chứ :-??

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Hằng: đúng như Jenny nói đấy, gọi là ban cơ bản mà thấy ...chả cơ bản lắm =.=. Cái này tùy thầy cô. Chẳng hạn gọi là Lý cơ bản mà bị "dính" thầy Điện thì ôi..xong... :(( nâng cao lên hết rồi. Một số thầy cô thì ..."ok, dễ mà. Các em tự hiểu" (thôi, ko dám chỉ đích danh). Vì vậy, tốt nhất nên đi học thêm mấy môn tự nhiên cho an toàn :D. Chị thấy ở lớp chị năm ngoái, hầu như mấy bạn thiên tài cũng đều đi học thêm cả.

À, năm nay TA các em biết học ai chưa? chẳng lẽ là Lan Hương??!!!!!

**

Về vụ hoạt động, có lẽ cũng nên nhắc tới AMA (A1 Movie Awards) =)) (đến lượt mình tự sướng). Hi vọng các em 09-12 cũng sẽ có niềm đam mê điện ảnh và thích làm phim :p. như 1 số nv nối tiếng của A1 08-11 ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

Tại em thấy hồi cấp 2, học mỗi trên lớp không hiểu gì là chuyện bt , chắc cấp 3 còn kinh khủng hơn
Mà em đang học thêm toán lý hóa, nhiều bt quá ạ.Học cũng chết mà không học thì chả hiểu thế nào.
Lớp em tiếng anh 4 tiết cô Hằng, 2 tiết cô Thủy.

Ơ thầy Điện dạy có khó đâu em :D :D
Ôi học cô Hằng 4 tiết sướng thế 8-> 8->

TA mà cô Hằng dạy thì ko phải học j đâu :))

nhìn chung a thấy toán lý hóa ko phải là vấn đề lắm :-? đi học thêm cũng đc, nhưng ko phải là bắt buộc :)

siêu nhân như ông anh thì đương nhiên là ko phải lo rồi :-"

thật ra mà nói học tập cũng quan trọng cơ mà lớp 10 cứ tranh thủ mà chơi đi các em ạ
ko là sau sẽ ko có thời gian đâu :))

Mọi người ơi, danh sách lớp chính thức tớ/em đã post ở page 1, mọi người vào xem đi :>

ko biết máy tôi làm sao mà ko load được hết danh sách, hay ảnh bị corrupt vậy? :-/

Sơn: Mấy câu hỏi như thế này cậu cứ pm tớ là được, không cần post lên forum đâu nhé ;)

thằng đểu này, dám lấy quyền mod sửa bài tui hả???? :-w ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ cũng không load hết được :-/

load được đến Hoàng Giang thôi bạn ạ :-j hay cậu up thử lên host khác coi sao :-?

Back
Bên trên