A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

@Thúy: thì chả mấy lần lớp M lên nhảy nhót, toàn chân dài thì cũng phải để ý tí chứ :-" :"> ở lớp ấy thì chỉ quen mỗi bạn Phương Anh thôi ;)) còn lại chỉ toàn bik mặt vs chân :"> =))

@Thúy: thì chả mấy lần lớp M lên nhảy nhót, toàn chân dài thì cũng phải để ý tí chứ :-" :"> ở lớp ấy thì chỉ quen mỗi bạn Phương Anh thôi ;)) còn lại chỉ toàn bik mặt vs chân :"> =))

Chết chết, =)) Cậu Giang tưởng thế nào,hóa ra dâm ô vậy sao =)) Biết mặt với biết chân sau đấy phải xúc tiến để biết tên biết số đo và biết "các thứ khác" nữa chứ. >:)

=)) anh cứ đùa e :"> tại vì mấy bạn ý toàn dài quá mức cần thiết chứ ạh :-" tên tuổi mấy bạn ý thì cũng bik sơ sơ thôi, còn cái thể loại xúc tiến lấy số đo thì khiếp quá ạh, sợ chưa thằng nào lớp e dám làm l-) :))

=)) anh cứ đùa e :"> tại vì mấy bạn ý toàn dài quá mức cần thiết chứ ạh :-" tên tuổi mấy bạn ý thì cũng bik sơ sơ thôi, còn cái thể loại xúc tiến lấy số đo thì khiếp quá ạh, sợ chưa thằng nào lớp e dám làm l-) :))

Sao lại khiếp ???? ;)) Phải là thik chứ ??? ;)) Hay là các bạn í toàn đc liệt vào dạng, kiêu quá, sờ vào bỏng tay. =))=))

sờ vào ko chỉ bỏng mà có khi què cụt đấy ank ạ :-ss =)) =))

Ờh bạn Sơn ơi :"> tớ sinh năm 1995 mà =.= ấy viết sai năm sinh của tớ r xD

Uầy,lại 1 trường hợp nữa học sớm 2 năm lận 8-|
Sao mọi ng thik đi học sớm thế nhỉ 8-|

@anh Nhân : Tìm đc cái ng chung sở thik nên là lộ rõ bộ mặt rồi hả ;)) [-(

sờ vào ko chỉ bỏng mà có khi què cụt đấy ank ạ :-ss =)) =))

Ờ, chắc lại được liệt vào dạng gals chỉ yêu các anh tiền nhiều hơn lông nách. =)) Dạng đấy thì nếu thik thì đục xong té em ạ. >:)

Uầy,lại 1 trường hợp nữa học sớm 2 năm lận 8-|
Sao mọi ng thik đi học sớm thế nhỉ 8-|

@anh Nhân : Tìm đc cái ng chung sở thik nên là lộ rõ bộ mặt rồi hả ;)) [-(

Có 1 năm thôi mà, các em í đúng tuổi là 94 cơ mà. Cô ngơ à. =)) Mà tôi đã giấu mặt bao h đâu mà lộ. =))

2 năm đâu ạh xD 1 năm thôi mà chị.

----------------
Now playing: Cobra Starship feat. Leighton Meester - Good Girls Go Bad
via FoxyTunes

Àh uh 1 năm :"> Mình nhầm :"> Nhầm vs 93 :p

Kiểu ban đầu post toàn mấy bài nghe rất ra vẻ đàn anh đĩnh đạc,xong bây h lộ rõ bản chất
Tn thì kế hoạch tia gái 09-12 của anh đổ vỡ mất =)) Các em đọc đc sợ chạy mất cả dép ;))

Àh uh 1 năm :"> Mình nhầm :"> Nhầm vs 93 :p

Kiểu ban đầu post toàn mấy bài nghe rất ra vẻ đàn anh đĩnh đạc,xong bây h lộ rõ bản chất
Tn thì kế hoạch tia gái 09-12 của anh đổ vỡ mất =)) Các em đọc đc sợ chạy mất cả dép ;))

Xời, cái j` cần đĩnh đạc thì vẫn phải đĩnh đạc. :> còn cái j` nên chợt nhả thì vẫn nên chợt nhả. :)) các em nhỉ ??? :D
Sao mà đổ vỡ. Bản chất tốt thì ko lo thiên hạ vùi dập. :> :-bd

Ava thật à, :))
To be honest you ain't got no breast =))
Tưởng Hoàng Giang cả Nhật Linh là gái hết hóa ra là trai, chắc mắt có vấn đề =))
Đọc cái đoạn thằng Nhân gọi em Giang là cậu mới ớ người ra =))
Thông cảm cho anh nhé.
Tai scroll down nhanh quá nên ko để ý giới tính.Chỉ kịp nhìn tên và ava.
=))

Ava thật à, :))
To be honest you ain't got no breast =))
Tưởng Hoàng Giang cả Nhật Linh là gái hết hóa ra là trai, chắc mắt có vấn đề =))
Đọc cái đoạn thằng Nhân gọi em Giang là cậu mới ớ người ra =))
Thông cảm cho anh nhé.
Tai scroll down nhanh quá nên ko để ý giới tính.Chỉ kịp nhìn tên và ava.
=))

Anh Bình cứ ko để ý giới tính là có ngày giống Ro béo đấy. ;))

Xời, cái j` cần đĩnh đạc thì vẫn phải đĩnh đạc. :> còn cái j` nên chợt nhả thì vẫn nên chợt nhả. :)) các em nhỉ ??? :D
Sao mà đổ vỡ. Bản chất tốt thì ko lo thiên hạ vùi dập. :> :-bd

anh ơi, cợt nhả nhá =)) bắt lỗi đàn anh tí :">
@anh Bình: thiên hướng giới tính của e bình thường lắm ạ, male 100% <):) :))

anh ơi, cợt nhả nhá =)) bắt lỗi đàn anh tí :">
@anh Bình: thiên hướng giới tính của e bình thường lắm ạ, male 100% <):) :))

Em ơi, biết rõ thì hẵng bắt lỗi. ;)) Anh thề với chú là từ bé đến h anh chưa sai chính tả bao h đâu. :)) Hai cách phát âm đấy, thế nào cũng đc em ạ. :))

Em ơi, biết rõ thì hẵng bắt lỗi. ;)) Anh thề với chú là từ bé đến h anh chưa sai chính tả bao h đâu. :)) Hai cách phát âm đấy, thế nào cũng đc em ạ. :))

Tôi thề vs anh là từ bé đến h tôi chưa nghe thấy từ chợt nhả bao h=))=))
Cơ mà tôi cũng ko rõ là có hay ko:-??

@ Hoàng Giang: tớ học 9M đấy :)) chắc là k biết tớ đâu :))

các anh chị ơi cho e join NHAT với.
Nhảy nhót múa may e làm đc hết :"> k thì tìm kiếm vật liệu z` z` cũng ok :"> ;))

uầy welcome em :x :x :x :x :x
ừh ảnh của mình xD sao vậy xD

---------

(mình k biết làm thế nào để trích dẫn :-SS)

@anh Bình: bộ trôg em giốg con gái lắm hả xD

:O ô thế ava em à :O
[ uầy kute lừa tình :"> ]

[ để trích dẫn em ấn vào cái hình thứ 3 phía cuối bài post bên tay phải ]

ủa ank ơi, e tra từ điển tiếng việt thì chỉ có mỗi "cợt nhả", "chớt nhả", hay "cớt nhả" j đó thôi :-?? từ "chợt nhả" chắc phương ngữ vùng nào e chưa bik :"> chắc hồi thi văn a dc điểm cao lắm, từ ngữ phong phú thế cơ mà ;))

Hả :-o mình là 1 trong n~ cái đứa ưỡn ẹo bựa lòi đấy :-s mất giá quá :-ss =))
Âý quen bạn PA nào thế, lớp tớ có 2 PA ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên