A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

;)) bạn Nguyễn Phương Anh thì phải, bạn Phương Anh xink xink cao cao ý ;)) bạn ý là bạn cấp 1 vs t thôi, bh thi thoảng vẫn chat ý mà :-j ;))

ủa, thấy rõ ràng cái 2pic lớp mình lên highlight mà vào vẫn thấy mấy bài cũ 8-} lag chăng 8-}

ngoài lề tí, đồng phục năm nay giặt máy có sợ phai ko các bạn nhỉ? :-/

ko phai đâu :-j nhưng mà cẩn thận nhăn nhúm cái cavat 8-} ;))

bố Sơn nói như đúng rồi, giặt máy thì phải canh, lúc nó vắt xong 1 cái là phải phơi luôn thì mới hok nhàu cavat, còn ko thì nó nhăn nhúm đừng hỏi 8-}

bố Sơn nói như đúng rồi, giặt máy thì phải canh, lúc nó vắt xong 1 cái là phải phơi luôn thì mới hok nhàu cavat, còn ko thì nó nhăn nhúm đừng hỏi 8-}

Ô thảo nào có một cái áo mình để đến chiều phơi, cái cà vạt trông thê thảm khó tả :)) Nhưng là một phát là hết mà :D Chẳng lo đâu :-j
Mà sao bác kinh nghiệm vậy? ;))

thì cái hôm mang đồng phục về ý, mang ra giặt luôn 1 cái, và thế là hôm sau tèn tén, cái cavat dúm dó luôn =.= kinh nghiệm j đâu :-j giặt máy vài lần để ý là thấy mah ;)

ủa ank ơi, e tra từ điển tiếng việt thì chỉ có mỗi "cợt nhả", "chớt nhả", hay "cớt nhả" j đó thôi :-?? từ "chợt nhả" chắc phương ngữ vùng nào e chưa bik :"> chắc hồi thi văn a dc điểm cao lắm, từ ngữ phong phú thế cơ mà ;))

trúng fóc :)) a Nhân bô này thi vào đây đc 8,5 đ văn =] mà a ấy còn định thi chuyên văn nhưng mà vì tình yêu môn anh quá lớn nên mới vào anh đó e à =]
tuy nhiên a ta vẫn thường được các e nữ hỏi :" a học chuyên văn ah" [ :-o]

trúng fóc :)) a Nhân bô này thi vào đây đc 8,5 đ văn =] mà a ấy còn định thi chuyên văn nhưng mà vì tình yêu môn anh quá lớn nên mới vào anh đó e à =]
tuy nhiên a ta vẫn thường được các e nữ hỏi :" a học chuyên văn ah" [ :-o]

Cô ơi tôi 9 này mà cũng hok biết từ đấy,xấu hổ quá :">
Chắc hôm đấy rùa tn chứ :-t

uầy, đùa, năm trc năm bọn e thi nge bảo văn khó lòi mắt mà mấy a chị toàn 8.5 vs 9, pái phục luôn ạh ^:)^ công nhận chuyên anh mình toàn ng khá trở lên :>

con trai mà 8.5 là pro rồi. ôi ngưỡng mộ vật :x

Re: ~~~==> A1 ftw ;))! <==~~~

lớp mình ơi tên mới ko hay :( ko ấn tượng :( ko đẳng cấp :((

ủa ank ơi, e tra từ điển tiếng việt thì chỉ có mỗi "cợt nhả", "chớt nhả", hay "cớt nhả" j đó thôi :-?? từ "chợt nhả" chắc phương ngữ vùng nào e chưa bik :"> chắc hồi thi văn a dc điểm cao lắm, từ ngữ phong phú thế cơ mà ;))

Uh đấy, chị Hồng Trang ở trên chị ấy rep hộ anh rồi đấy. :)) 8,5.:)) Em nào có hứng thú đọc thơ với văn của anh thì pm riêng, anh send cho. ;)) >:) :-" =)) =)) =))

;)) bạn Nguyễn Phương Anh thì phải, bạn Phương Anh xink xink cao cao ý ;)) bạn ý là bạn cấp 1 vs t thôi, bh thi thoảng vẫn chat ý mà :-j ;))

cao cao xinh xinh hả em =P~ , giới thiệu cho anh mau =P~
=)) =)) =)) =))

PS: :-?về vụ cái tên topic lớp, anh suggest cho các em một cái tên nhé, các em thik thì sửa lại, ko thì giữ hay đổi thế nào tùy các em. "A1 09-12 - where the passion grows " Còn những cái hoa lá cảnh kiểu " ~~~>", "===>" thì các em tự cho vào nhé. :)) Anh là nghĩ cái này từ lâu rồi đó, định là sẽ là người đầu tiên lập tp cho các hậu bối. Nhưng mà chậm chân. :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Không sao, mọi người có ý tưởng gì về tên topic lớp thì cứ đóng góp :D Mình được quyền chỉnh tên mà :">

Buổi đầu nghe cô Quyên kể chuyện đời thiệt là vui =))

Back
Bên trên