A1 09-12 - where the passion grows

:"> Ồ mình không kê ghế :p Lúc đấy mình chỉ có kê bàn thôi =)) Không tin hỏi anh Nhân mà xem [-( Cái post vừa rồi của mình mang giọng vui vẻ mà, có phải "biện hộ nọ kia" gì đâu :| Get a sense of humor, very important for your future ;)

Btw, sao hôm nay nghỉ? :-/ Sốt virus? :-/ Chúc khỏe sớm đến lớp... chép bài cho chăm nhé <:p

tớ cũng thiện chí mà:"> hnay bị cúm+ho nhưng k sốt=> k bị h1n1=> mai sẽ đi học. thanks bạn M*** nhiều:">

----------

ah cho mình hỏi là cái vụ đoàn trung, hàn, nga, anh đến ams là thế nào đấy??

ah cho mình hỏi là cái vụ đoàn trung, hàn, nga, anh đến ams là thế nào đấy??

À là chúng ta sẽ được đón các bạn zai, bạn gái xinh đẹp đáng yêu :-& từ vùng đất Hàn Xẻng về =)) Được múa quạt xòe hoa cho các bạn xem =)) Ai trống hội Thăng Long thì phải biểu diễn, nhưng cả lớp đều yêu cầu phải đến 8-} 9h thứ 4 nhé ;) Kt chất lượng chuyển về chiều :-<

P.S. Có đau họng không? :-/ Đừng cố đi học, nếu nghỉ được thì cứ nghỉ chẳng sao đâu mà :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
À là chúng ta sẽ được đón các bạn zai, bạn gái xinh đẹp đáng yêu :-& từ vùng đất Hàn Xẻng về =)) Được múa quạt xòe hoa cho các bạn xem =)) Ai trống hội Thăng Long thì phải biểu diễn, nhưng cả lớp đều yêu cầu phải đến 8-} 9h thứ 4 nhé ;) Kt chất lượng chuyển về chiều :-<

P.S. Có đau họng không? :-/ Đừng cố đi học, nếu nghỉ được thì cứ nghỉ chẳng sao đâu mà :-j

hi` hi`, co' va` to*' cung~ ra^t' muo^'n nghi?. Du*ng ma` so*. mai co^ luye^.n thi, bo? so*. k thi dc. D*ang xem xe't:-?

mình biết cách hay hơn để tiếp sức mạnh cho các bạn nữ, đó là ra giật ngay lấy cái bàn mà kê:|:|:|. k thể chấp nhận đc%-( , đã k nhận lỗi thì thôi lại còn biện hộ nọ kia X-(.

haiz :-< hỏng hết cả hình ảnh :| t' thì t' chả biện hộ này nọ lọ chai j hết, cứ hỏi a Nhân khắc rõ xem thực ra khoảng chục cái bàn về sau là ai kê ra /:) còn 1 số bạn íh, muốn ng ta giúp thì làm ơn nói 1 câu nhé <ví dụ như cái khoản bơm bóng, có ng lên tiếng là tận 3 thằng cùng bơm vs buộc còn j /:)>

haiz :-< hỏng hết cả hình ảnh :| t' thì t' chả biện hộ này nọ lọ chai j hết, cứ hỏi a Nhân khắc rõ xem thực ra khoảng chục cái bàn về sau là ai kê ra /:) còn 1 số bạn íh, muốn ng ta giúp thì làm ơn nói 1 câu nhé <ví dụ như cái khoản bơm bóng, có ng lên tiếng là tận 3 thằng cùng bơm vs buộc còn j /:)>

tớ nói thế thôi, các bạn lần sau rút kinh nghiệm=)). à cho tớ hỏi cái mấy bạn h đã biết buộc bóng chưa??=)):">

Hôm nào các bạn làm bài thực hành Sinh thì đem thử một ít picric acid ra mà đun -> Kết quả sẽ vô cùng ấn tượng và bất ngờ >.<

^:)^ Các bác có sở thích quái gở vậy :p
Mình gợi ý một cái hay hơn nè: làm Lý \:d/ 22+ bài trong SGK và SBT :-s Sau đó là ôn Anh để kt chất lượng \:d/ Ôi đời thật là vui vẻ phải không? =))

Back
Bên trên