A1 09-12 - where the passion grows

có hay = đổ nước vô K ko? hay hơn thì mình làm :D
Hay hơn nhiều bạn à - đổ H20 vào K thì nó chỉ sủi bọt tí thôi, có ra tay một ít thì cũng chả sao - đằng này nó nổ bùm bùm (picric acid được dùng trong WW2 mà ...) sướng cực. Thử nhé ;)

nhìn các bạn lớp mình mặc bộ diễn nhìn xinh zai xinh gái qá 8->
ơ thật đấy k nói đểu đâu, dễ thương thật mà :)
btw, topic lớp mình lại sắp tụt xuống thứ 2 :-<

cái sự "xink zai xink gái" nge não ruột quá :)| hnay lớp ta sẽ biểu diễn mua vui cho thiên hạ cười :-ss

cái sự "xink zai xink gái" nge não ruột quá :)| hnay lớp ta sẽ biểu diễn mua vui cho thiên hạ cười :-ss

:-j Nói như ông ý, bọn A2 bọn nó quần áo còn xanh đỏ tím vàng hơn mình mà bọn nó có than phiền gì đâu :-j Vấn đề là đánh trống như thế nào, chứ hôm qua mình thấy một vài đứa hơi lệch nhạc :p Công nhận anh Vũ trình cao 8->

Hôm nay lớp mình cool mà :X:X 8-> Mình yêu các bạn :x I love ziu :X =))

Màn khai mạc của A1 thật là hoành tráng :x. Tớ thích nhất là đoạn mấy bạn zai ra trước sân khấu tạo dáng, nhìn như cheer í :))

Màn khai mạc của A1 thật là hoành tráng :x. Tớ thích nhất là đoạn mấy bạn zai ra trước sân khấu tạo dáng, nhìn như cheer í :))

:p Người ta gọi là múa võ 8-> Các bạn thiệt là pro 8-> Phải cái mình nghỉ ốm không tập theo kịp :"> Tiếc thiệt :">

Cho tớ la liếm 1 tẹo <:p <:p <:p ... Các bạn anh 1 đã tính đi tham quan với lớp nào chưa hay đi riêng thía, cho tớ hỏi đk ko ;)) ;)) ;))

Lớp minh` quyết định đi Sapa rồi huh? Lúc nao` vậy? :-O
Co' đi vs lớp nao` khác k nhờ? 8->

ầy ầy, đi đâu thì đi nhưng tốt nhất lần đầu chưa nên vội đi vs lớp khác. Mà còn nhiều dịp lắm, có thể thi học kì 2 xong đi tiếp cũng dc mà :-?

Mình nghĩ đi với lớp khác mới có cơ hội làm quen chứ :D
Hà có vẻ thích lớp Pháp nhỉ ;))
CE hay A2 cũng được :D

Hắt xì. Lớp Pháp gì ở đây thế? :)) Tình hình là F3 ko đi tham quan với các bạn dc đâu :-j. Cô chủ nhiệm hoãn đến cuối năm vì 2 vụ việc liên tiếp rồi :-j

Hắt xì. Lớp Pháp gì ở đây thế? :)) Tình hình là F3 ko đi tham quan với các bạn dc đâu :-j. Cô chủ nhiệm hoãn đến cuối năm vì 2 vụ việc liên tiếp rồi :-j

To quote Đặng Hà (out of context, you know what I mean ;))): "Lớp Pháp nhiều người đẹp trai lắm" 8->
Disclaimer: Đặng Hà đúng là nói cái này, nhưng đừng quên cái "out of context" :))

Khổ thân, thế các bé không được đi chơi à ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
A1 định đi Sapa hả --> sướng !!! Lớp mình không biết nghĩ gì lại định lên CP National Park --> em sợ lắm chả dám đi ..........

Back
Bên trên