A1 09-12 - where the passion grows

Úi, hum nay mới vào xem lớp anh thế nào, mà xem danh sách lớp hay thế, có 8 con zai, hay vãi chưởng :))

Xem kĩ lại đi, bạn Trần Việt Hoàng có chữ "Du học" bên cạnh mà :p ;)) Bạn Tạ Minh Anh cũng thế nhưng đang lười :"> Sẽ update lại sau :">

Chỉnh sửa lần cuối:
xD hôm nay đi chơi vui vãi :"> hehe xD tiếc cái màn cúp điện xD i* lớp mìh lắm íh :*
* cái này chắc k phải spam nhỉ :"> *

Hình như hôm nay các bạn A1 tổ chức trung thu tại lớp à? ;;) Ở dưới sân sau bóng rổ là New Century Ver 2.0 đó :))

ừ làm chung với 11A1 :-j
mà về sau hình như vui lắm mọi người nhỉ, tớ về từ 7 rưỡi, kịp ăn miếng pizza :))

@ các boys A1 09-12 : nghe cái Thủy nó bảo đến cả nước nó cũng phải đi bê là anh thấy hơi bất bình đấy nhé. ;)) Zai A1 ít nhưng phải chất chứ :-" :))

a Nhân nói thế hơi mất quan điểm àh nha, e cũng bê bàn, bơm bóng, hỗ trợ mấy bạn đốt nến nhiệt tình thế còn j /:) bọn zai trong lớp cũng k phải qá ngồi chơi xơi nước đâu ;)) còn vụ bê nước thì có ai nói j bọn e đâu, k thì cũng bê hết, zai A1 k để mang tiếng đâu a nhở <):)

a Nhân nói thế hơi mất quan điểm àh nha, e cũng bê bàn, bơm bóng, hỗ trợ mấy bạn đốt nến nhiệt tình thế còn j /:) bọn zai trong lớp cũng k phải qá ngồi chơi xơi nước đâu ;)) còn vụ bê nước thì có ai nói j bọn e đâu, k thì cũng bê hết, zai A1 k để mang tiếng đâu a nhở <):)

Uh thế thì tốt rồi. :)) Cố gắng hơn nữa đc thì càng tốt nữa ;))

@ các boys A1 09-12 : nghe cái Thủy nó bảo đến cả nước nó cũng phải đi bê là anh thấy hơi bất bình đấy nhé. ;)) Zai A1 ít nhưng phải chất chứ :-" :))

:"> Tụi em chăm chỉ bê nước mà :"> Đã để bạn gái nào bê đâu :"> Cứ bao giờ hết nước là bàn trực nhật lại kêu "lớp phó lao động" giải quyết mà =))
P.S. Ảnh trung thu đâu rồi? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
:"> Tụi em chăm chỉ bê nước mà :"> Đã để bạn gái nào bê đâu :"> Cứ bao giờ hết nước là bàn trực nhật lại kêu "lớp phó lao động" giải quyết mà =))
P.S. Ảnh trung thu đâu rồi? ;;)

Hỏi lớp trg í ? Anh biết đấy là đâu. :))

Ồ lớp trưởng kể cho em rồi :D
Anh yên tâm tụi em hơi bị ga lăng :>

uh, công nhận là các ấy hết sức là ga lăng. nổi bật là cái màn đững "cổ vũ" các bạn gái kê ghế. nhất là bạn giang đực iêu quý đứng rất là vip, tựa lưng vào bàn rồi uống nước:)). ôi xộ ôi các bạn gallant quá cơ:">

uh, công nhận là các ấy hết sức là ga lăng. nổi bật là cái màn đững "cổ vũ" các bạn gái kê ghế. nhất là bạn giang đực iêu quý đứng rất là vip, tựa lưng vào bàn rồi uống nước:)). ôi xộ ôi các bạn gallant quá cơ:">

Tiếp thêm sức mạnh cho các bạn còn gì <:p Bọn nó thế là còn nhẹ ;)) Lúc đấy mình đang ở căng tin ăn mì tôm cơ =)) (trưa không ăn gì, lại vốn tham ăn thì chẳng lẽ lại bỏ qua hộp mì tôm =)))

Tiếp thêm sức mạnh cho các bạn còn gì <:p Bọn nó thế là còn nhẹ ;)) Lúc đấy mình đang ở căng tin ăn mì tôm cơ =)) (trưa không ăn gì, lại vốn tham ăn thì chẳng lẽ lại bỏ qua hộp mì tôm =)))

mình biết cách hay hơn để tiếp sức mạnh cho các bạn nữ, đó là ra giật ngay lấy cái bàn mà kê:|:|:|. k thể chấp nhận đc%-( , đã k nhận lỗi thì thôi lại còn biện hộ nọ kia X-(.

mình biết cách hay hơn để tiếp sức mạnh cho các bạn nữ, đó là ra giật ngay lấy cái bàn mà kê:|:|:|. k thể chấp nhận đc%-( , đã k nhận lỗi thì thôi lại còn biện hộ nọ kia X-(.

:"> Ồ mình không kê ghế :p Lúc đấy mình chỉ có kê bàn thôi =)) Không tin hỏi anh Nhân mà xem [-( Cái post vừa rồi của mình mang giọng vui vẻ mà, có phải "biện hộ nọ kia" gì đâu :| Get a sense of humor, very important for your future ;)

Btw, sao hôm nay nghỉ? :-/ Sốt virus? :-/ Chúc khỏe sớm đến lớp... chép bài cho chăm nhé <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc đchí Hg Giang sớm khoẻ mạnh còn đi học cho tôi còn FB nhờ xD
p/s là bâyh chúng ta đã đổi chỗ --> đối mặt vs giáo viên xD

chúc đchí Hg Giang sớm khoẻ mạnh còn đi học cho tôi còn FB nhờ xD
p/s là bâyh chúng ta đã đổi chỗ --> đối mặt vs giáo viên xD

Hãy nghĩ đến tương lai tươi sáng là tháng sau chúng ta sẽ ngồi ra tận... cửa lớp 8-> Xa bàn giáo viên nhất 8-> Ngồi trong góc như mình càng xa 8->

chính ra cái bàn đầu dãy bàn giáo viên tưởng nguy hiểm nhưng có khi an toàn nhất :-" , ít bị soi ;))

sense of humor là cái vẹo gì vại? :-t

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên