A1 09-12 - where the passion grows

ôi sao t7 lắm lớp làm thế :"> mấy lớp tự nhiên làm ở sân sau mà :D
@QUÂN: tớ thấy đồng vị còn dễ nhớ hơn đống cấu tạo cấu hình :"> thật :">

cái chính là lúc kiểm tra mơ đấy mà đc giở bảng tuần hoàn ra xem:-<

@Long: ông tưởng tui chuyên Hóa sao mà ưu ái @ nói chuyện Hóa thế =))
bạn Thủy khóc hả, chết thật =.= :-ss hôm đấy mình cũng đi được, lúc đấy cũng định giơ tay nhưng mà thấy lèo tèo vài đứa nên hơi hốt :-& khổ, mình bị tật "làm theo phong trào" nặng lắm :-j

Không đc mang bảng tuần hoàn lúc kt à :-?
Thế thì học từ 1 = 20 là đc r`, hiếm khi hỏi quá lắm :))

@Long: ông tưởng tui chuyên Hóa sao mà ưu ái @ nói chuyện Hóa thế =))
bạn Thủy khóc hả, chết thật =.= :-ss hôm đấy mình cũng đi được, lúc đấy cũng định giơ tay nhưng mà thấy lèo tèo vài đứa nên hơi hốt :-& khổ, mình bị tật "làm theo phong trào" nặng lắm :-j

chẹp =.=''.

:"> Lúc đấy quá buồn ngủ để có thể để ý bất cứ gì :"> Ấy nhưng mà mai hình như học Lý :-ss Học luôn ở phòng 302 :-ss Ôi trùng giờ à? :(
Thôi bảo cô mình bùng \:d/ >:)

khiếp mãi k nhớ nổi cái số lẻ lẻ của Cl í =.="
haiz, k mún nhắc đến nữa :((
mà trung thu rốt cuộc là bn bạn tham ja nhỉ :-<

Chào các em =)
:( Thặt buồn khi không được gặp các em A1 năm nay. Trình độ spam nhan wa, pg. 126 rồi.
Các em có những thầy co nào í nhi?
Có tham gia Trung THu vs 0811 không đó?
(I'm aware that i'm being random posting this)

@A Thanh: cái chính là KT có được mang vào đâu :)| mang vào thì chả cần nhớ cấu hình ..
@Quân: câu bài :| =))

Hô hô khổ thân mấy bác chuyên Hóa nhể ;)) Cô Vân Anh trong bài kt của tụi mình đề sẵn Z cho các chất từ 1 đến tận 40 (thì phải :">) => chả phải nhớ gì :p Chỉ mong lần sau cô cũng làm thế 8-> (chắc chắn là không :-<)

Hô hô khổ thân mấy bác chuyên Hóa nhể ;)) Cô Vân Anh trong bài kt của tụi mình đề sẵn Z cho các chất từ 1 đến tận 40 (thì phải :">) => chả phải nhớ gì :p Chỉ mong lần sau cô cũng làm thế 8-> (chắc chắn là không :-<)

Z thì để làm j đâu =)) =)) có chăng thì cần thiết lúc mà làm 1 bài toán hoá và đã tìm ra Z, cần tìm chất thôi :-j... chứ bắt viết cấu hình thì Z chả để làm cái j =))

Z thì để làm j đâu =)) =)) có chăng thì cần thiết lúc mà làm 1 bài toán hoá và đã tìm ra Z, cần tìm chất thôi :-j... chứ bắt viết cấu hình thì Z chả để làm cái j =))

Thì đề yêu cầu "xác định nguyên tố X" mà :-j Nếu biết Z mà không biết Z tìm được là của chất nào thì cũng bằng không :p Chứ có nói gì đến viết cấu hình đâu :p

Úi, hum nay mới vào xem lớp anh thế nào, mà xem danh sách lớp hay thế, có 8 con zai, hay vãi chưởng :))

Back
Bên trên