A1 09-12 - where the passion grows

Mấy ngươi`.......
Chuyện riêng tư mah` cứ bô bô ra lam` j`. Mất vui.
(mah` minh` k lam` fish fieecs j` đâu a` nha.)

Ồ thành chuyện riêng tư rồi? ;)) Cấm đứa nào được nói về Ếch nữa nhé :)) Thành chuyện riêng tư rồi đấy =))

Làm Fish cho vui :)) Tớ với cậu cùng lớp ;)) Có gì mình in mấy câu hỏi ra giấy cho cậu dễ đọc, dễ reply ;))

Các em ơi, chủ nhật tuần này HDC sẽ có một buổi giao lưu với các thành viên mới vào lúc 8h00 tại trường Ams. Các em có thể đến tham dự rồi mới quyết định có đăng ký vào CLB hay không :D

Mong sớm được gặp các em tại HDC :x

PS: Truyền thống khối Anh tham gia HDC rất nhiệt tình nhé :D Có chị Nguyễn Thanh Mai được 1 HCĐ dancesport cấp Thành phố đấy các em ạ 8-> Các em nhớ tiếp nối và phát huy truyền thống đó nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Long: tại sao ấy co' quyên` quyết định??!!! /:)
A` nhâm`, chắc k phải minh`. Chẵ'c bạn Ha` lớp CE. Phew

Chỉnh sửa lần cuối:
Ồ HDC nghe hay thiệt \:d/ Phải cái mình không biết nhảy nhót :-< Cũng không biết thể thao :-< Cũng không hát hò :-< No talent. Nerd. :(

@ Long: tại sao ấy co' quyên` quyết định??!!! /:)
A` nhâm`, chắc k phải minh`. Chẵ'c bạn Ha` lớp CE. Phew

Ô hô nó hỏi ở topic lớp mình mà ;)) Fish tuần trước quyết định Fish tuần sau hay hơn chứ, đỡ thiệt cho Fish :))
@Quý: Ông không nhớ là ông (cùng mọi người :-<) bầu tôi lên làm Fish, rồi tôi lại bầu bác Long chèo làm Fish à => Fish cũ bầu Fish mới là hay nhất :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Vào đấy đc anh chị dạy mà :"> đầy đứa chưa biết gì như cậu luôn :-j đi đi ;;)

Môn này tốt cho sức khỏe mà ;;) mà sao mod k vào topic HDC cho nghe anh chị quảng cáo nhỉ =))) Chứ tớ mà nói nữa lại thành ra nói mò :"> Nhưng tớ đi cái này cũng mong giảm péo ấy ạ :">

Môn này tốt cho sức khỏe mà ;;) mà sao mod k vào topic HDC cho nghe anh chị quảng cáo nhỉ =))) Chứ tớ mà nói nữa lại thành ra nói mò :"> Nhưng tớ đi cái này cũng mong giảm péo ấy ạ :">

Tớ đang đọc đây :"> Mà 8h CN à? :-ss Sợ trùng giờ với lớp học thêm :(

Mấy giờ học thêm vậy :(

Phương án a) Học thêm từ 8h đến 9h30' tại trường Ams, môn Lý :(
Phương án b) Bùng, nhờ 2 con bạn + thằng Quý chép bài \:d/

Mình đang nghiêng sang b), dụ dỗ tiếp đi :))

----------

Thu nó chỉ để ý giai đẹp thôi em ạ ;))

Các em ơi, chủ nhật này nhớ đến nhé :x 9h00 tại Ams :D

À, nếu em nào lăn tăn về khoản học phí thì yên tâm nhé :D Các em chỉ phải góp tiền thuê phòng thôi, 30k/tháng :x

:( Thêm 30' nữa thôi là không cần bùng, nhưng dụ dỗ tiếp đi, mình sẽ bùng ngay \:d/

----------

Ôi giá mà lùi sang tháng sau :( Đúng tháng sau là lớp Lý bỏ buổi CN, chỉ học buổi Thứ 7 mà :(

----------

Các em ơi, chủ nhật tuần này sẽ có chút thay đổi :D

Giờ giao lưu chính thức bắt đầu từ 8h00. Rất xin lỗi các em vì sự thay đổi đột ngột này. Ngày mai các em đến lớp nói lại cho các bạn để mọi người không đến muộn nhé :D

Lưu ý: Sẽ có rất nhiều bất ngờ ở đầu chương trình, cố gắng đến đúng giờ nhé ;)

Hi vọng sớm được gặp các em tại HDC :x

Đọc thêm một vài post nữa thì... :-< Dụ dỗ tiếp đi thì mình bùng học \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh mình dụ dỗ bạn đây :"> 1 buổi thôi mà ;;) về cầm vợ xem lại bài + làm lại bài là ok ;;)

btw, :"> học lý ai thế :"> bh nhoi đc k ? :"> có lớp toán k nữa ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phương án a) Học thêm từ 8h đến 9h30' tại trường Ams, môn Lý :(
Phương án b) Bùng, nhờ 2 con bạn + thằng Quý chép bài \:d/

Mình đang nghiêng sang b), dụ dỗ tiếp đi :))

----------

:( Thêm 30' nữa thôi là không cần bùng, nhưng dụ dỗ tiếp đi, mình sẽ bùng ngay \:d/

----------

Ôi giá mà lùi sang tháng sau :( Đúng tháng sau là lớp Lý bỏ buổi CN, chỉ học buổi Thứ 7 mà :(

----------

Đọc thêm một vài post nữa thì... :-< Dụ dỗ tiếp đi thì mình bùng học \:d/
Mấy anh chị í bảo buổi đầu chỉ giao lưu thôi, ko đi ko mất gì cả B-) Còn về sau vào vẫn được !! Nghe bảo lịch học đấy áp dụng tháng 9 thôi mà Sơn !! =)) Cậu nhảy cẩn thận lún sàn !! Cậu nên vào cheer mới " dữ dội" 8-} =))

Back
Bên trên