A1 09-12 - where the passion grows

ơ các bạn lớp mình toàn xông vào ce ôm ấp thân mật với các b lớp ý mà :> vẫn khỏe re :>
thế à bạn chi, chóng khỏe nhé hí hí :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn CHi ốm thì nguy thật!!:( KHỏi nhanh để còn làm cái bt nhóm chứ:D

haiz, k hiểu nhóm tớ cóa ai onl nhiều nhiều ko nhở :-?? còn thảo luận cái presentation chớ :|

Chi khỏe nhanh nhé :D Mình thật lòng mà nói cũng đang thấy hơi mệt mệt :"> :-"

he, thx các bạn nhìu :X
chắc tầm 3,4 ngày nữa tớ đi ;)
@ Trà: hỏi bạn lead kế hoạch cụ thể đi nhớ :-" add nik tớ có j bọn mình bàn bạc :)) babie053 ;))

:-ss Các bạn ơi học dốt quá là bị "cẩu đầu trảm" đấy :-ss Mình chết tới nơi rồi :((

ông mà bị "cẩu đầu trảm" thì tui "gì đầu trảm" hả? =.=
stop khiêm tốn cho tôi nhờ! (_ _")

ông mà bị "cẩu đầu trảm" thì tui "gì đầu trảm" hả? =.=
stop khiêm tốn cho tôi nhờ! (_ _")

:-ss Bài một tiết cô vừa cho kiểm tra mà tôi được trên 7.5 thì tôi thề là không khiêm tốn nữa ngay =)) Nhưng mà mình kém lắm, nhất là phần trọng âm, âm khác nhau, blah blah blah :(

bạn sơn hnay còn biểu diễn màn "Bơm" rất hoành tráng 8-} ôi fải tuyên truyền các chị ý gọi mày là Mông mới đc 8-}

ko dám 8-} 8-} 8-} tại sao hnay ngươi lại mặc áo hồng cơ chứ :(( :(( :(( đồ xinh gái :(( :((

ko dám 8-} 8-} 8-} tại sao hnay ngươi lại mặc áo hồng cơ chứ :(( :(( :(( đồ xinh gái :(( :((

:p Bà làm partner của tôi hợp rồi còn gì ;))

The pink couple =))

/:) Hôm sau không mặc cái áo này nữa đâu mà :p

@Gia: Hê hê bà cũng mặc hồng còn gì ;)) Nhưng partner thì phải cao hơn mình đấy, không trong Standard đến đoạn xoay xoay gì đó thì bà không luồn qua tay thằng Chèo lùn được đâu ;))

Sơn nói chưa chuẩn rồi ;)) muốn nhảy đẹp thì male nên cao hơn fem, nhưng thực ra các bước xoay thì male thấp hơn 1 chút cũng ok, như t hồi đi nhảy linh tinh thử ở gần nhà toàn nhảy vs mấy chị cao hơn mà ;) các bước đỡ partner vs nâng cao thì chưa bik nên ko phán :">

:p Bà làm partner của tôi hợp rồi còn gì ;))

/:) Hôm sau không mặc cái áo này nữa đâu mà :p

@Gia: Hê hê bà cũng mặc hồng còn gì ;)) Nhưng partner thì phải cao hơn mình đấy, không trong Standard đến đoạn xoay xoay gì đó thì bà không luồn qua tay thằng Chèo lùn được đâu ;))

Công nhận, sợ nó ko đỡ nổi mình í =)) =)) Hôm nay nó cõng mình là cả 1 kì tích, chưa ai cõng mình lâu thế bao h =)) =)) Tội nghiệp thằng bé =)) =)) chắc là đau hết cả mình mẩy =))

tôi xin các anh các chị :(( :(( Tớ cần partner là nam cơ, hí hí :"> (bạn Mông đừng tự ái nhé :"> )

Mà hôm nay buồn thế Vân Hà về sớm :(

Back
Bên trên