A1 09-12 - where the passion grows

hầy =( đề nghị mai ai phóng to ra A4 rồi thì đến lớp sớm mình còn mượn photo vs nhé :"]

hầy =( đề nghị mai ai phóng to ra A4 rồi thì đến lớp sớm mình còn mượn photo vs nhé :"]

:-< Chẳng biết nhà bạn nào có máy scan không? Mình đến máy ảnh còn không có, phóng kiểu gì bây giờ :-< Hay bạn lớp trưởng có phóng được không, phóng làm 4 bản cho cả lớp luôn đi :))

Ồ các bạn cứ vào nói chuyện đi chúng mình luôn dang rộng cánh tay đón chào >:-D< ;))
spam thế mà ông cũng "dang rộng cánh tay đón chào" ah? (_ _") tôi thì ko thấy thoải mái cho lắm, kiểu nhà riêng của mình mà bọn nó hè nhau vào cư trú ấy m(_ _)m

a Quân kute thì sợ j bố con thằng nào =)) nhà mình cho khách vào nhờ chứ có sang tên, chuyển nhượng j đâu mà phải lo :-j

spam thế mà ông cũng "dang rộng cánh tay đón chào" ah? (_ _") tôi thì ko thấy thoải mái cho lắm, kiểu nhà riêng của mình mà bọn nó hè nhau vào cư trú ấy m(_ _)m

:| Các topic làm ra để mọi người giao lưu với nhau mà :p Nói như ông thì thà làm cho mỗi lớp một subforum rồi cấm tịt mấy đứa lớp khác cho nhanh :|

ừ cứ dang tay cho nó vui nhà vui chợ :))
haiz nhờ bạn Mi xinh scan hộ, chả biết tnào :-s
mà mai fải sơ vin ngay tiết đầu các bạn nhỉ :-j

quan điểm riêng của tui thôi :-@ tui thấy ko thoải mái, các ông thấy thoải mái thì cứ no 4 go :-j

"no 4 go"? :-/ À "vô tư đi" :))
Mai đề nghị các bạn sơ vin tiết đầu nhé :"> Riêng tiết đầu ngày mai là mình sẽ kiểm tra thật đấy (tin mình đi mình cũng chả khoái sơ vin đâu :-<)

khỏi cần bạn ktra, yên tâm, các bạn lớp mình biết điều í mà :-j
nghe nói là mai kt toán 15' :-ss dạng là kỉu bài IQ hôm trc' í :-ss

khỏi cần bạn ktra, yên tâm, các bạn lớp mình biết điều í mà :-j
nghe nói là mai kt toán 15' :-ss dạng là kỉu bài IQ hôm trc' í :-ss

:-< Cô Thiên Nga làm chặt thật :( Mong rằng cuối năm cô lỏng tay hơn =P~
:-ss Lại kt? Bài IQ? Thế thì đi cái mạng con rồi còn gì :-ss Hết Eng đến Toán là sao? :-ss

Btw, hôm nào mình phải kiếm cái máy ảnh đến lớp =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên