A1 09-12 - where the passion grows

ừ nghe các bạn bảo thế, lớp Nga thì fải, mới dính hôm trc' :-ss
mà đúng đấy, cái galleries toàn CE tự sướng thôi, ai lại thế bh ko 8-|

ừ nghe các bạn bảo thế, lớp Nga thì fải, mới dính hôm trc' :-ss
mà đúng đấy, cái galleries toàn CE tự sướng thôi, ai lại thế bh ko 8-|

:-ss Kiểm tra IQ kiểu đấy nhỡ bí thì chết à, tính vào điểm 15' hẳn hoi :-<
Mai ai có máy ảnh mang đến mà chụp :)) Mình không có :-<

:-ss Kiểm tra IQ kiểu đấy nhỡ bí thì chết à, tính vào điểm 15' hẳn hoi :-<
Mai ai có máy ảnh mang đến mà chụp :)) Mình không có :-<

Chụp kai' j` hả ấy? Chụp ảnh họt boi Sơn M*** ah`?
Mai chỉ muốn nghỉ quách cho rôi`. Haizzzz :-<

Hờ hờ sau 1 tgian dài dài dài rời HAO hnay mình trở lại vì topic có dính đến Đặng Hà họt gơn =))))))))))))))))) Vâng mình có thể nói ra một sự thật phũ phàng rằng với lực lượng FC hùng hậu như hiện tại thì bạn TA ko còn cơ hội :))

;)) Không biết bạn Ếch có đủ khá năng cạnh tranh giữa một biển người trong FC Đặng Hà không? =)) Tụi mình rất mong Đặng Hà có comment về vấn đề này =))

Chắc gì ko thấy trong truyện là hoàng tử ếch cưới công chúa à =)). Chỉ cần nỗ lực là thành công :D ( trong khoảng 10-15 năm thì chắc chắn công chúa sẽ xiêu lòng :( )

đề nghị cho bạn Hà lên làm fish =))

It's up to you ;)) Not me ;))

Chắc gì ko thấy trong truyện là hoàng tử ếch cưới công chúa à =)). Chỉ cần nỗ lực là thành công :D ( trong khoảng 10-15 năm thì chắc chắn công chúa sẽ xiêu lòng :( )

Chỉ cần Frog Prince được Princess tặng một :* là sẽ thành người. Đôi trai gái đi về trong niềm hạnh phúc, họ cưới nhau và sống mãi mãi hạnh phúc trong lâu đài của vương quốc ABCXYZ =))

It's up to you ;)) Not me ;))

Chỉ cần Frog Prince được Princess tặng một :* là sẽ thành người. Đôi trai gái đi về trong niềm hạnh phúc, họ cưới nhau và sống mãi mãi hạnh phúc trong lâu đài của vương quốc ABCXYZ =))

cái này khó à nhà ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy ngươi`.......
Chuyện riêng tư mah` cứ bô bô ra lam` j`. Mất vui.
(mah` minh` k lam` fish fieecs j` đâu a` nha.)

Back
Bên trên