..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao HAO dạo này chán thía :((
cứ click vào cái j` lại "cannot find server" rồi phải back lại click lại mấy lần mới đc :((

HAo độ này cứ hay lỗi cái giè ý bực cả mình
mà hôm nay ức chế quá :(( ko đc lên kéo cờ
bắt đền con Hiền Trang đấy :((

MK, chán vãi hàng!!!!!Huhuhuhu...:(( :(( :(( :(( :((
Mình đã chờ đợi ngày hum nay biết bao nhiu!! Vậy mà.....
Trước giờ đã gài HTrang lên xin Tuấn cho cả lớp lên chào cờ. Lão cứ cười cười mới... dog chứ!!!:(( :((
Vậy là ko những cả lớp trưởng và Thím ko dc lên mà cả lớp mình (chờ đợi trong mòn mỏi) cùng ko dc lên!!! <=== Tức vãi hàng!!!:| :| :|
Đã mang máy quay sang nhờ thằng Trố rì, bọn nó đã chuẩn bị sẵn sàng hết cả, vậy mà...:(( :(( :((
Cú thế!!
Mất công em chờ đợi mòn mỏi + hồi hộp mất mấy hôm nay!!!:(( :((

hic..tại con Hiền Trang chứ tại ai..
ai bảo thầy cưng nó..
-->lên xin cho cả lớp lên ông bảo vì quý HT
-->tha cho cả lớp không phải lên..
ngờ đâu lên chào cờ mới là niềm ước muốn của chúng em..:((

mày cũng bon chen quá Huyền ạ..[-(..sao cũng là em anh lỳ rồi à..pó tay..
được rồi..tao bảo xa là tao xa..nhắc đi nhắc lại mãi..

@Huyền: tao xa nhưng anh ý có xa hay không là chuyện của mày nhé..;)..
mà tái bút số phận cái thư nó thế nào rồi..
tao bảo mày tốt nhất ngày mai đến sớm đưa thư cho anh ý..chứ bảo giáo chủ làm người đưa thư tình chuối lắm mày ạ..:-s..

giáo chủ mà đưa thư chắc 1 năm sau chưa thấy hồi âm gì cả mất :))
hôm nay ko đc chào cờ -------> mất vui :(
nhưng tại con Lít bảo con Hiền Trang lên xin ông Chaien là cho lớp mình lên nhưng ai ngờ nhìn thấy HT thầy lại ko cho cả lớp lên chào cờ nữa :((

chán đời..
hôm nay lên bảng Toán..bài dễ khủng..thế mà không hỉu đầu óc mình có vấn đề gì mà không nghĩ ra..mình điên rồi chăng?..:-s..
con Lan lên bảng..đúng là bố con với nhau..
"tôi châm chước cho..chứ ở nhà là không được đâu nhé"..B-)..

mà sao chúng mày học từ đầu năm mà không biết con Lan là con Mr Lân à..:))..
nghe này..
Nguyễn Quang Lân-->Nguyễn Quỳnh Lan..:D..thấy chưa..

Lan ơi có gì cho lớp biết trước đề với nhé..:))

:(
Lan ơi, nếu tao có j` thất lễ với papa mày trong n~ cơn nóng giận vì điểm kém... thì cho tao xin lỗi :(
hãy tưởng tượng ra cái mặt GC đưa thư tình cho anh Sơn... :D

@ mọi người : mai kt hóa 45'

hôm nay chuyển chỗ, chả học được gì, tâm hồn toàn bay bổng cũng những đám mây
8-} 8-} 8-}
kizu bảo : mày ơi, chim bay từng đàn ngoài kia kìa

Chỉnh sửa lần cuối:
Óe. Chim bay hàng đàn như thế cùng với việc mình ngồi ngay của sổ nhỡ dính cúm chim thì sao. Huhu không ngồi chỗ này đâu :((

Mọi người ơi hóa ra vợ tớ là con mít tơ Lân à ??? Không hiểu con rể có được thầy ưu ái không nhỉ ??? :-?
Papa Lân ơi "con" yêu papa lắm :x :D Nhớ cho con điểm cao nhé ;) :D

Nguyên văn câu của Kidu là: "ÔI, CHIM NÓ DỄ THƯƠNG QUÁ, NÓ BAY THÀNH TỪNG ĐÀN KÌA!" quả thật sau khi đổi chỗ, tâm trạng chúng ta hòa với phong cảnh thiên nhiên đẹp đẽ bên ngoài.... và chúng ta khó lòng học...........

:))..tâm hồn kizu quả là phóng khoáng bay bổng tự do..:))..
mai tao die..chưa hiểu mô tê gì..:((...

mà mai Vn-Indo hay Vn-Lào thế?

hi everybody.ngày đầu tao lên mà mày chào tao thế hả ?biết ko ngoan ngoãn thì mr tiger mới nhận con rể chứ,ko dẹp.
hôm nay rỗi việc quá ,qué có gì phải học cả.chúc bọn mày ngủ ngon nha.trời lạnh khiếp đản.

Các chú lớp mình lên HAO khá đông 25/38 (kể cả mấy nhóc bên Sing) thế mà số người vào tô bích lớp thì quá phìu. Mía, cại mụ Kova này mình nhắc mãi mới vào poz 1 bài. Chả lẽ lớp ta chăm chỉ học hành thế sao ???

thông cảm tao vừa đọc cái đề hóa xong+qué hiểu tẹo gì cả.hi vọng bài ngày mai ko khó (em chưa muốn bay với các vì sao!!!!!!!!!!!!!!!!)b-)

/:) :)>- /:) b-) :)) :-? [-( :-$ :-s :* :| :)) 8-} ;;) ;) :(( chăm qué gì ngồi vêu mặt cả ngày chơi dài cả cổ chứ học đuợc chữ quái nào vào đầu đâu mày.hôm qua tao mới được chỉ giáo về cái topic này nên hôm nay vào luôn ngó thử
8-| :) :x |-) :-/ :-s :-$ [-( :-? =D> :)>- b-)
sinh động ko bọn mày
8-| :) :x |-) :-/ :(( ;) ;;) 8-} :eek: =D> [-x /:) b-) :> :-s

:))..mai hoá là thế nào..chả hỉu..tình hình là chẳng hiểu gì thật..8-}..:((..
Kôva 3 bài rồi kìa..

mà chúng mày sang tô bích hoá 2 xem đề toán đi..chả hỉu gì hết ạ..:((

Trần Quang Minh đã viết:
Đấy là ý kiến của cá nhân. Nếu sai hoặc thiếu sót thì mọi người đừng phật ý.
Còn chuyện này cũng rất quan trọng. Sau các sai phạm vừa qua của tập thể lớp ta, tôi đề nghị lật đổ chính phủ bù nhìn đương thời mà cầm đầu là tên lớp trưởng VG cục mịch. Và sau đó tôi xin tự đề cử bản thân vào danh hiệu "Lớp trưởng", mong mọi người ủng hộ. Xin hứa sau khi làm Lớp trưởng sẽ mang lại các quyền lợi thiết thực cho mọi người. Xin hết !!! <trong trường hợp cô cho phép, còn không thì đợi sang năm đảo chánh cũng chưa muộn, dù thế nào ta cũng phải làm lớp trưởng b-)>
:)) em này nói giống Giáo chủ vật,quyết tâm lên làm lớp trưởng or bí thư nhưng đều kô thành cuối cùng ra lập giáo phái riêng để được 1 mình đứng đầu :))

giáo chủ cũng mấy lần định lên làm lớp trưởng , nhưng không thành :-?
mong em lên lớp anh hỏi thăm giáo chủ , đừng vấp vết xe đổ của anh ý :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên