..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:))..teoKu làm giáo chủ à..tưởng tượng 2 năm sau..khi chúng ta 12 Anh1..với các em lý 1 07-00..:))..sẽ có giáo chủ Teoku hot boai..:))..nghĩ sặc nước bọt..:))..

cho em hỏi lại mọi người, thế có thực là thầy lân là bố chị quỳnh lan ko? sao anh tqm bảo ko, chả hiểu gì hết 8-} 8-} 8-} 8-}

hôm qa ngủ sớm, nên bây h dậy cũng sớm ;;) ;;) ;;)

chưa ôn hóa gì cả, chuẩn bị đi chép đề đây

@ kova : mày mà ko học thì tao ...................... chơi suốt ngày à :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chào mừng mày vào topic a1 nhé :* :* :x :x :x :x :x :x

mong mày hãy câu bài chăm chỉ vào =D> =D> =D> =D> =D> để cho thằng anh tao chết

à mà cho tao cái nick chat với, add tao : minhthuy_nguyen04

@ anh TQM : anh activate hộ bạn em cái nick được không, nó chờ dài cổ rồi b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)

@ chị mo, ngân hà :tao chưa học gì, trông cậy vào chị mo và mày

hôm qa chả hiểu cái qué gì về anh, cô nói trò ngồi ngắm chim mới khổ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

chị cũng chưa hiểu gì hoá mà..được cái ngồi chỗ này dễ quay...tuy nhiên mất Lít mất Lan coi như mất 5 điểm..:((..
chiều làm presentation với Mai Linh..:D..các bạn ở dưới không được hỏi đâu đấy..B-)

chiều mày làm về gì thế hả Mo ????
mà sao các em Lý phải là 07-10 chứ nhỉ :D
thằng TQM nó bị điên ý mà
mong rằng mày đừng có poz bài kiểu đụng chạm nhau như thế nữa :|:|:| đừng có gây mất tình đoàn kết trong lớp ............

----------

à mà quên chưa chào mừng KOva :D:*:*:x vào HAO cố câu cho nhiều bài vào :D

Teoku đã là giáo chủ mới của chúng ta..:))..
chiều làm về 1 chủ đề phìu lắm..:(..chúng mày ở dưới đừng có hỏi.đơn giản là tao có hiểu cái gì đâu..toàn học vẹt..:((

----------

Teoku đã là giáo chủ mới của chúng ta..:))..
chiều làm về 1 chủ đề phìu lắm..:(..chúng mày ở dưới đừng có hỏi.đơn giản là tao có hiểu cái gì đâu..toàn học vẹt..:((

thằng TQM nó bị điên ý mà
mong rằng mày đừng có poz bài kiểu đụng chạm nhau như thế nữa đừng có gây mất tình đoàn kết trong lớp ............
Mía, thế mà gọi là gây mất đoàn kết à. Bọn mày nghĩ sâu sa quá :)) Đó là một cuộc đảo chánh không đẫm máu :mrgreen: Bọn mày chả hiểu cái gì cả. VG là đàn em của tao, tao bảo gì nó nghe nấy, dám cãi tao oánh chít :> Nói chung lớp mình toàn đàn em của tao cả :)) :)>-
Hay là mình cũng tổ chức 1 hội rồi làm giáo chủ nhỉ. Minh giáo chủ b-):smoking: Oai vđ :))

@ Thủy : đứa lào, đưa anh cái username anh xin cho

@ VG cục mịch : đả đảo, đả đảo >:)

@ all : cứ câu bài đi rồi biết :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Teoku từ ngày lên nhậm chức Mod có vẻ lộng hành quá nhỉ..B-)..:D..

Ai vote cho teoku thay VG em iu :x thì giơ tay lên..tất nhiên tớ iu VG hơn..:D..
chiều kt hóa..:((..chiều lên làm presention mà chưa học gì cả..:((

à, bây h mới để ý, sign của con thuỷ sai, phải là "wat real luv can do" k phải wil :D
học Hoá xong rồi \:-D/ nhưng chả biết sẽ thế nào :)
nhớ nó quá :|

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Ak ak
Ba` Ngan Ha`
Ex roai` ma` con`........"co' sao ko nhi?"
Po' tay
Ma` anh Chit lai pon chen len Hao
Hay nhi?:))
tại vì anh nhớ em......nên bon chen ý mà:p
hôm nọ con Mo đến nhà thằng Sơn trong khi mình ko được đến,bất công quá:((

hôm nay chạy thể dục đau chân qá

các anh lý 1 ơi, ko hiểu các anh học kiểu gì môn lý, thế mà em thì 8-} 8-} 8-} 8-} :(( :(( :(( :(( ...........

mai làm bài kt lại, hy vọng sẽ gỡ gạc lại ko thì 8-} 8-} 8-} 8-}

hôm nay làm hóa phìu qá, sai hơn nửa 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

tình hình là hôm nay phan lần đầu tiên được điểm cao trong top ;;) ;;) ;;) ;) ;)
mọi khi thì toàn top dưới nhưng bây h ...............

tình hình học hành dạo này chán qá

hôm nay tao đã cố nghe tin nhưng 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} , chuyện có thật trong 4 năm đi học là tao đi học tin :)) :)) :)) :)) :)) nhưng xét thấy càng học càng ngu nên tốt nhất là ko học gì cả

@ hà : tao đu sửa signature đây, mà tìm đề tài làm presentation đi mày

hết hóa lại đến lý chán quá
:(:)(:)((
học hành thì chăm chỉ mà KQ thì như shit >_<
mai đến phải nhờ các bạn lớp Lý nhắc bài mất :))
mà thi HK Lý và Hóa đều chia phòng đấy :((

Chỉnh sửa lần cuối:
quên mất

cho dù anh tqm chỉ có 1 người chạy đua chức giáo chủ nhưng tao vẫn ủng hộ anh tao

chúng mày thông cảm cho tao vì tqm là anh tao mà

à ừ..
teoku thì làm giáo chủ rồi..:))..chứ lớp trưởng thì không được nha..[-(..

hôm nay làm Hóa cũng fìu..bị cô soi quá trời..:(..
mai làm lý chắc chết rồi..may được 6 điểm..để cộng điểm thành 10..B-)..:D..

mai thế nào nhờ..có bài không..:(

Chủ đề presentation của bọn mình sẽ là hs có nên mặc đồng fục đi học ko nhé ;) nói luôn, đừng đứa nào đụng hàng :D
Anh Chít nhớ ai thế ah... có phải nhớ Trừ không... ;;) có phải nhớ em ko... :*
Hóa hôm nay mình làm đc hết 1, 3, 4, nhắc con Bình rồi chép lại bài 2 của nó :D hợp tác cùng phát triển :D
2 nhà bác học vĩ đại Kidu Kova mỗi bác học 1 con 5 Tin =)) trong khi bọn ngu tổ mình 7, 8 chiu chíu :x
bây h trong từ điển tổ mình có thêm từ "ngắm chim" :)) có khi những vụ Kidu chạy ra khỏi lớp toàn là để "ngắm chim" :D :D
mà câu nói "ÔI CHIM NÓ DỄ THƯƠNG QUÁ, NÓ BAY THÀNH TỪNG ĐÀN KÌA!" đặt ra trong tao 1 câu hỏi, chúng mày đừng bảo tao đen tối, câu hỏi có tối là do chúng mày suy ra thôi ;) "Chim nếu ko bay thành đàn thì nó còn dễ thương ko" :x oh, cute bird ;)
HAO phò thật, poz bài thì bị mất 1/2 chứ :| bó :| làm mình phải edit lại :|

Chỉnh sửa lần cuối:
mà phần tranh ảnh của HAO chả hiểu sao dek vào đc giè cả ghét thế >__<
mai GDCD ktra đúng ko nhể :-?
mà anh chít nhớ trừ phẩy phẩy chứ nhớ mày đâu hả Hà :))
trừ phẩy phẩy có YM đấy anh chít lấy ko em cho ;;):))

có thật à..vứt cho tao với...tình hình là Huyền đâu sao không lên mạng..:-s..
chán thế...

mai kt GDCD..chết cha..tao chưa chép vở...mà theo lý thuyết là mai bà ý chấm vở..:((

trừ phẩy hay phẩy phẩy... nói cho rõ... nếu phẩy phẩy thì common quá rồi còn j`... phẩy mới đáng quý nhở ;;) mà khoan đã :-s sao lại nhớ phẩy với phẩy phẩy mà ko nhớ ko phẩy :-s :(( phẩy mệt quá... phẩy phẩy... phẩy :| chả hiểu j` cả :|
change sign rồi, ko Lý 1 Lý 2 j` cả, tập trung thi HK. Năm nay có đề cương ko nhỉ :-s

binhan_tran28 là YM của phẩy phẩy đấy ;;) anh chít cố lên :))
Ngân Hà chăm học quá ........... cấp 3 rồi nên chả có đề cương đâu :)) tao nghĩ thế vì anh tao mỗi lần thi chả thấy cái đề cương nào cả

vớ vẩn, đấy là YM của trừ phẩy, 1 phẩy thôi chúng mày hiểu ko??? 1 phẩy!
sign mình hay quá :x

Các chú gà quá. Cấp 2 hay cấp 3 mà chả có đề cương. Đặc biệt là toán, rất nhiều đề :-s...

Bọn mày ơi tao thấy có cái acc Nguyễn Tô Hồng Kông trong 0508 ạ. Lớp mình đang rủ nhau lên HAO câu bài tập thể à :)) Hay thế :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên