..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tất nhiên a 1 a 2 năm nay thân nhau lém
nào cùng cắt máu ăn thề
mặc dù hai lớp không xinh cùng ngày cùng tháng nhưng nguyện chết cùng tháng cùng năm

ku kon là em Nam chu*' ai..:D...nhà con ML ko đánh đu*o*c. chu~ đáp bò liu..nên đành xài biện pháp này..:))..

thế thì cả 10A1 cùng lên chào co*` đầu tuần đi..;;)..

học đại hay học hình..:D

nhưng cô Hạnh khen lớp mình là lớp đoàn kết nhất từ trước đến nay ( các lớp anh1 thường ganh đua nhau từng tí 1 và ko đoàn kết cho lắm ) trong vòng 20 năm từ khi thành lập tới giờ , là lớp hệ A đoàn kết nhất bảo vệ nhau nhất và nói tóm lại 1 câu là Anh1 0508 rất iêu nhau rất đoàn kết ( và cô còn nói là mọi năm anh 1 thường ko bao giờ chơi với anh 2 nhưng năm nay là năm mà anh 1 hay nhất ko coi thường hệ A hay B và ko ghen ghét nhau giữa các trường cấp 2 -vd : trưng vương và NSl thường ghét nhau thì hs 2 trường này vào anh 1 ko bao giò nói chuyện chơi với nhau mấy , ams và giảng võ .. ...v....v.. )
Các chú có biết tại sao lớp mình rất đoàn kết + thân với anh 2 không. Để anh nói cho mà nghe. Thứ nhất lớp mình tất cả đều ngu, ai cũng ngu, không ngu cái này thì ngu cái kia. Vì ngu nên phải đoàn kết để chống ngu. Thứ hai, lớp ta thân với anh 2 vì cả 2 lớp đều ngu nên không có chuyện coi thường nhau như các khóa trước. Đây là ý kiến của anh, các chú thấy sao ???

Việt Nam thắng :x :x :x :x :x

hôm nay gặp mai linh trên đường, nó cứ trố mắt ra nhìn mình mới khổ :(( :(( :)) :)) :)) :))

ai bảo a1 a2 ko sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm ....... ra đời cùng ngày 5-9-2005 còn gì :D :)) :))
iu Anh3 quá cơ :x
xem cái bài của teo ku thấy cũng có lí :))

có ai xem hoa thủy tinh không, có cái thằng đi BMW đẹp trai dã man, ko chịu nổi

:)) nghe thuỷ bảo thuỷ có họ với + mày ah :))
hình như là + từng đến nhà thuỷ...
tình hình lại có 1 anh trai Lý 1 xưng là Tùng sms cho mình :| mà theo lời anh Sơn thì khó tin lắm :)) có khi là đứa nào xưng thế thôi :|
oh my $ :(

xem cái bài của teo ku thấy cũng có lí
Đấy là ý kiến của cá nhân. Nếu sai hoặc thiếu sót thì mọi người đừng phật ý.
Còn chuyện này cũng rất quan trọng. Sau các sai phạm vừa qua của tập thể lớp ta, tôi đề nghị lật đổ chính phủ bù nhìn đương thời mà cầm đầu là tên lớp trưởng VG cục mịch. Và sau đó tôi xin tự đề cử bản thân vào danh hiệu "Lớp trưởng", mong mọi người ủng hộ. Xin hứa sau khi làm Lớp trưởng sẽ mang lại các quyền lợi thiết thực cho mọi người. Xin hết !!! <trong trường hợp cô cho phép, còn không thì đợi sang năm đảo chánh cũng chưa muộn, dù thế nào ta cũng phải làm lớp trưởng b-)>

Vũ Ngân Hà đã viết:
:)) nghe thuỷ bảo thuỷ có họ với + mày ah :))
hình như là + từng đến nhà thuỷ...
tình hình lại có 1 anh trai Lý 1 xưng là Tùng sms cho mình :| mà theo lời anh Sơn thì khó tin lắm :)) có khi là đứa nào xưng thế thôi :|
oh my $ :(

chắc là tao nhầm, tại tao chưa hỏi được bố tao

mà ko có họ hàng gì cả, tao cũng chưa chắc lắm, chắc là nhầm thôi, mình làm gì có phúc thế

tao là trừ rồi, thế gọi mày là j` bây h, nhân hay chia :D
cái vụ làm lớp trưởng hình như TQM có nói với mình hồi trước khi vào năm học :D
try it babe :D nhưng mà ko có nghĩa là em phản đối VG :D
(nghe VG như VGC - Vũ giáo chủ ý)

không được..vớ vẩn..:-s..:((..không được đảo chính em yêu của tao..:((..
em yêu làm ăn trách nhiệm..rơi vào tay TeoKu thì khác nào để chính quyền rơi vào tay các quan hoanj..:))...:D...

tao đến nhà anh Sơn xem đá bóng..có cả con Lít..:))..2 con ngồi trơ vãi hàng..Lít xem bóng đá còn tao đọc Đôrêmon với ăn bánh..:))..:x...
nhà anh ý đẹp phết..chia làm 2 bên..:))..1 bên nhà 1 bên để xe bọc thép..:))...:x...

hôm nay + ko đi...chán...:((...trước khi ở nhà + còn nhắn nhủ..
"dù anh có toét (ass) thì anh vẫn rất yêu các em"..:-s..chả là + đang bị cái bệnh uống Berberin..:))..:D..
qua nhà lỳ (đi vào cùng ngõ với nhà Mai Linh ạ..:D..:)..(dám cá thể nào sau này cũng có rất nhiều người đến thăm nhà lỳ sau cái tin này..:D)..khá đẹp..sao các anh 12 lý 1 nhà ai cũng hoành tráng thế nhỉ..:-s..sáng quá..sáng quá..:))..:x...

nói chung là lên cả lớp nó mới vui...lên 2 bạn thì nghiêm trọng lắm..:-s...
hiền trang kìa..học trò cưng thầy Tuấn..:D..hành động gì đi chứ..;;)..
giở trò mỹ nhân kế..;;)..B-)..:D..:x

Anh + lam` sao ha may`.........:-?
Sao con Mo hen tao danh rang xong ra noi chuyen ma lau vai the
Ma` sao con Lit cung di nhi, suong vai ah
Lit oi la Lit, Mo oii la Mo.....:((

sao mày ngu thế..không biết bệnh gì phải uống Berberin à..:-s..[-(..

thế hôm sau đến nhà anh Sơn mày có đến không nào..ngồi đấy tức mãi..bảo đến thì không đến../:)..

----------

Kon Huye`n kia sao may` de? chu~ ky' j` the' kia?
Em anh Ly`..:-?..ma` sao tao ko the vao dc trang cuoi cua topic lop minh` nhi`?
lai con` ko danh' du*o*c. tie^'ng vie^t nu*a~..quai' dan?
co' gi` mai tao sua? bai` nay`..:D

Trần Quang Minh đã viết:
tôi đề nghị lật đổ chính phủ bù nhìn đương thời mà cầm đầu là tên lớp trưởng VG cục mịch.
Cái này là cái gì thế hả? Mày nói gì tao không hiểu, động chạm quá đấy/:) [-x

anh Lỳ là con cô Kim Ngân dạy Anh trường mình thì phải ( chị Dương bảo tao thế ) chứ ko phải con cô Hoàng Ngân đâu Hiền Trang ạ
-----------
mà con Thủy là em họ hàng hang hốc gì nhà ông cộng à cháu :( chắc cháu là Nguyễn Minh trừ chứ ko phải nguyễn minh thủy nữa rồi :)) bà chị cháu chắc tên nhân hay chia gì đó
:))
------------
phản đối chuyện teo ku làm lớp trưởng nhớ mày đừng có vớ vẩn ........... thik thì tao nhường cho mày cái chức bí thư đây này .........:|:|:|
xì tốp vấn đề này tại đây nhớ ..........

ừ..TeoKu nói đụng chạm quá..:-s..

thế chiều có phải mặc đồng phục không..
theo dự báo thời tiết..trời tuy lạnh nhưng nắng gắt..:((

BỌn mày ơi, hôm nay tiếng Anh phải làm gì??? Cái bài food fads và smoking í? Tao chỉ nhớ là có bài nhưng chả bít phải làm cài gì cả
Mà toán hôm nay ko có bài phải không????

kệ chứ..tao có bao h làm bài tập tiếng anh đâu..:D..
còn toán làm gì có bài..hôm trước thầy hát còn gì..
à mà hình hay đại..
chắc là hình..thầy dặn hình mà..:D..

còn về CN..thì thôi...bọn nó thể nào chả có đứa lên presentation..:D

Hum nay tao quyet dinh quang` khan mau` do
Ra cua buoc chan phai
Tranh gap dan ba con gai'
Cho so no do?.......len ki niem trg` co ma`:))
@ Mo: Ua` bay h tao la` em gai anh Ly` roi`,? anh y' ma` xem, chuyen, cung` ho. ma`, tao day moi chinh la` em gai thuc su;;)
Ma` sao do chung ko thik + nua the
Thoi, thik + di, xa anh Son cua tao ra:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên