..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cô bảo cả lớp vừa ngu vừa dại dột
Hehe mình đến chả thấy cô chửi rì. Lại còn nói chuyện vui vẻ nữa chứ, toàn các chủ đề nhạy cảm ạ :))

Thôi đi chị Huyền ạ, khiếp nói như đúng rùi ý!!!:)) :)) :)) :))
Hôm nay đi thăm Budo, đi xem film... cứ hở ra là chị:"Sơn, Sơn, Sơn..." đau hết cả đầu!!;) ;) ;) ;) ;)
Mà hết Sơn lại đến "Núi" mới ghê chứ!!
Em pó tay chị Huyền!!!:eek: :eek: :eek: :eek:

Hum trước sướng thế, dc anh + đèo đi học....:)) :)) :)) :)) :))
Thank anh + nhìu nhìu!!!:)>- :)>- :)>-

Film hay thế mà chúng mày ngủ gật..phí cả tiền vé...
chán chuyện..

stop Sơn núi..+ linh tinh nhé..Stop không con huyền nó mắng tao..à mà bảo stop òi cơ mà..:D...

hôm nay vừa đến nhà Mr Lân: thầy dễ tính khủng..thầy còn cho mấy gói chè sâm làm quà..:D..tặng thêm 2 bó hoa vì nhà thầy nhìu hoa quá..:))..khen tao học hành tốt..:))..:x..
càng ngày càng yêu thầy Lân đóa..

Bon mai` oi, xem em nai` co tuyen? ko :))

O tren la` khan do?
O duoi la` manh` rem`
:))
Day nua nai`

Dang' tuyen? wa';;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mạng hỏng... hôm nay đi chơi về... định đi xem phim 2h với chúng mày nhưng chả liên lạc đc với ai cả... chán... thế là thôi... lại nằm nhà...
các anh trai Lý 1 hot nhỉ...
:))
chúng mày ơi, thích con trai bé hơn mình 1 tuổi có sao ko nhỉ :-/

Ý Ti Hà muốn nói là Hà nhảy yêu Nam ku :))

Thằng Nam lớp mày ý gì.Cái thằng Nam ý mấy đứa con gái lớp tao khen là kiu đấy chúng mày ạ.Mà tao thấy nó bảo nó phê con Hạnh lắm,bị con H lườm là tất cả các bộ phận trên cơ thể mềm nhũn.

uh thì công nhận lớp mình ngu
nhưng sao cái từ dại dột của chiêng lại thành từ mất dậy của con Hiền trang thế ............. chuyện hơi bị khó hiểu đấy
thế mà lúc trước bọn tao đến cô cười bớ phớ lớ lại còn nói chuyện rất tự nhiên mà :-?:-?:-?:-?
con Lít với con ML ngủ tao ngủ đc 3' thì con Mo dựng dậy thế là ra ngoài mua Sachi vào ăn :))
film hay vãi ạ :x
ko núi sông gì nữa nhớ :)) đọc 5 bài thì thấy 3 bài rưởi là núi sông + - :)) mệt quá :))

sao xóa bài gì thế kia..chiều có VN-Sing...VN ơi cố lên!!..

thôi kệ cô..à mà thứ 2 cả lớp lên chào cờ nhé..:D

Hôm qua hóa ra chúng nó lại kéo đến lúc 4h à? Bọn tớ đến từ trưa, đến ăn trực nhà cô rồi kéo về, kể ra thì cũng vui, nói chuyện thoải mái, cô cười phớ lớ, lại còn gán ghép Dô với Cu con nữa chứ, 1 đứa làm chủ trang trại(bưởi), 1 đứa buôn bất động sản:)), đẹp quá còn gì:))
Ngày mai lớp mình làm quả liveshow giao lưu với BGH, hứa hẹn nhiều chuyện hay ho, cả lớp kéo lên nhá, có mỗi mình tớ với bí thư, thấy trống vắng thế nào ý. Trước đấy sẽ cài sẵn Hiền Trang xin thầy Tuấn cho cả lớp mình lên rồi;)

những đứa nào ko thik lên thì thôi ko bắt ép :D
tớ và trưởng phải dẫn đầu đoàn đấy :))
giao lưu của lớp mình ngày mai có 102:)) lịch sử 20 năm trường đấy ..........
1 kỉ niệm đáng nhớ :))

Chí phở, phải có những vụ như thế này thì mới có kỷ niệm để khi ra trường còn nhớ chứ.
Hôm nay đến nhà cô Hương Lan, thấy cô nói mấy anh chị khóa trước của cô Hạnh còn lắm trò hơn bọn mình cơ, tuyên dương trước toàn trường đã là cái gì

hehehe
kéo cờ đầu tuần đã là cái gì cơ chứ :)) =)) :))
iu lớp mình thế ko biết
nhưng cô Hạnh khen lớp mình là lớp đoàn kết nhất từ trước đến nay ( các lớp anh1 thường ganh đua nhau từng tí 1 và ko đoàn kết cho lắm :D ) trong vòng 20 năm từ khi thành lập tới giờ , là lớp hệ A đoàn kết nhất bảo vệ nhau nhất và nói tóm lại 1 câu là Anh1 0508 rất iêu nhau rất đoàn kết ( và cô còn nói là mọi năm anh 1 thường ko bao giờ chơi với anh 2 nhưng năm nay là năm mà anh 1 hay nhất ko coi thường hệ A hay B và ko ghen ghét nhau giữa các trường cấp 2 -vd : trưng vương và NSl thường ghét nhau thì hs 2 trường này vào anh 1 ko bao giò nói chuyện chơi với nhau mấy , ams và giảng võ .. ...v....v.. :D )
:x:x:x:x iu Anh1 0508 nhất :*:*:*:*:* lớp mình cố gắng giữa mãi tinh thần đoàn kết iu thương nhau thế nay nhớ

hề hề, lúc nhận lỗi thì mặt đứa nào cũng đậm chất thành thật, còn đây là bản chất huh :D
ai kể cho tao chuyện tình tay 4 đóng mác HN - Ams với :( tò mò :(
hình như - ít đc nhắc đến hẳn :( thôi ko sao :))
ai hiểu a pox on a mead là j` ko?
thôi, tao cho chúng mày xem ảnh ex của tao :)) kém tao 1t đấy :)) chứ ko phải Nam niếc j` đâu TeKuMo ah :)
http://i20.photobucket.com/albums/b216/Galaxy_Buttercup/My Friends at Ngo Gia Tu/DSC02994.jpg

Ảnh xấu v

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ak ak
Ba` Ngan Ha`
Ex roai` ma` con`........"co' sao ko nhi?"
Po' tay
Ma` anh Chit lai pon chen len Hao
Hay nhi?:))

ex nhưng mà sắp nối lại :)) ngày xưa thích nhau bị cả trường nó chửi ;;) sợ quá nên broke =(( bây h thì ra trường roài :)) ứ sợ j` nữa :))
ava mình là ảnh thật luôn... ko có ghép ghiếc photoshop j` cả...

cả lớp mình lên :x công nhận lớp mình đoàn kết
rất thân với A2
lớp mình lần đầu tiên trong lịch sử :x

----------

đứa nào nhát ko lên kệ bố nó :D mình cứ đường mình mình lên
mà gán ghép Dô với đứa nào thế cu con là ai?
vừa giở trang trước ra xem
trưởng ơi
chực chứ ko phải trực :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên