..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái ảnh nằm ngủ thật đúng là un-đỡ-able :)) :)) :)) :)) :)) :))

Hôm nay tao đi đăng kí học Mrs Ngoan bọn mày ah 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) Trước đó đã biết được tính khí rất chi là quái-xờ-đản của bà này nên tao đã chuẩn bị rất kĩ lưỡng, trông như 1 cô thôn nữ :> :> :> :> :> :> : quần bò + áo sơ mi xanh ( cái áo mà bọn mày chê là countryside í /:) /:) /:) /:) /:) /:) )

Tuy vậy lúc đến tao cũng hơi hoảng khi thấy ai nấy đều mặc áo trắng đồng phục trông rất chi là ngây thơ........cụ :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s Nhưng trong lòng tao vẫn có 1 hi vọng..... le lói là sẽ ko bị đuổi[-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<

Cánh cửa bật mở và 1 phụ nữ to bằng tao + Tỉ gộp lại chợt xuất hiện.....Bà í vừa nhìn thấy tao đang hăm hở chạy đến, mặt bỗng đỏ bừng và chỉ vào mặt tao: " Ai cho ăn mặc thế này???? Cút!!!!" :| :| :| :| :| :| :| :| Thật đúng là choáng váng :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s Tao lẽo đẽo đi theo xin học thì ăn thêm vài câu nữa và lủi thủi đi về :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Ngày mai phục thù bằng cách mặc đồng phục đến vậy :| :| :| :| :| :| :| Thật là phí công dạy từ 5h sáng, hì hụi bắt xe buýt đến nhà bà í :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Đi xe buýt về nhà, tự nhiên tao thấy nhớ n~ ngày cùng Tỉ tung hoành ngang dọc trên đất Sing, thấy thực tại của mình thật là.....u tối :( :( :( :( :( :( :(

ĐỌc bài Tỉ lại càng thấy nhớ hơn :x :x :x :x :x :x Nhớ lúc gặp Lợn Cạo mình mừng hơn gặp ny, vội chạy ra ôm lấy (tay) nó :D :D :D :D :D :D :D Nhớ lúc lạc đường lúc 12h, 2 kon chạy như ma đuổi về khách sạn ..............Nhớ cả fan hâm mộ nữa ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Mà sao anh kon Lít không nói gì về em TỊnh hả, chỉ nhớ đến iem Hà thôi là thế nào :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

cố lên :)) mai lại đến xin học \:D/ ko thể bỏ cuộc Ngoan đc \:D/

mà về nhà như ... ý, chán bỏ bu, toàn cãi nhau với blah blah, sáng dậy bị bắt làm việc nhà rồi đủ thứ /:)

Hí hí....anh tao bảo tại sao lại gọi kon Lan là kon Tịnh.....:-" :-" :-" :-"....
Tao bảo là vì nó....to như Tịnh nên bị gọi là tịnh (...:)) :)) :)) :)) :)) :))...)...Anh tao bảo đâu....kon Lan trông..."nhỏ nhắn xinh xắn"....thế cơ mà...có to đâu...;)) ;)) ;)) ;;) ;;) ;;) :D :D :D :D....
Hơ hơ....nhìn tóc kon Lan đúng là muốn....cắn nó thật....:)) :)) :)) :)) :))....

Ak ak....nhà Mrs Ngoan tận KTQD.....xa vãi hàng....:-s :-s :-s :-s :-s....
Đi học thêm mà phải mặc đồng phục...:-& :-&...
Mk...kon Tịnh trông vãi cả ngoan ngoãn hiền dịu...mà còn bị đuổi về...:-s :-s :-s 8-} 8-}....suy đồi suy đồi hết cả rồi......:)) :)) :)) =)) =)) :)) :)) :)).....

Thế mới biết cái bà í hắc đến mức nào :-s :-s :-s :-s :-s :(( :(( :(( :((

Mà có dạy môn j` đâu, chỉ đứng ra tổ chức lớp thôi :| :| :| :| :| :| Nhưng kiêu + đồng bóng lắm, muốn học phải đến tầm 3 lần mới được nhận vào cơ :| :| :| :| :| :| :| :|

Mặc đồng phục đi học thêm, đúng là hết đỡ :( :( :( :( b-( b-( b-( b-(

mình cứ áo phông quần ngố đến chắc bà ý cho con tông vào mồm :)) đi về đi về :)) tôi nói là đi về :))

Mrs Ngoan hồi xưa anh tao cũng học ôn thi ở đấy :D đông vĩa chấy :D
độ này ko đc ol nữa rồi :(( bị cấm hết rồi :(( buồn :-s

hồi trước cũng thấy con tịnh kể về cái bà ngoan hắc ám này
nhưng k0 nghĩ là bà í "ngoan" thế này :))
thế mới thấy cái bà ở chỗ học thêm tao còn tốt chán
lại được cái hắt hơi từ tầng 1
tao ngồi tầng 3 cũng tỉnh cả ngủ

cảm giác ko bị butter nữa thật là hạnh fuc'
mai đã có sức chiến đấu với Ngoan
o la la
mà lớp Nghiêm chuyển địa điểm rồi các bạn nhớ :D

hôm nay đến nhà con Chi lúc ngủ bị nó chụp mấy phát ảnh nhìn :-s

Hic hic....làm j` mà kon Tịnh phải đi xa thế....:-s :-s :-s....Nhà tận HQV mà đi lên tận KTQD thì.....:-s :-s :-s :-s....
Mà ol thì buzz tao....tao nói cho cái này....=)) =)) =)) =)) :)) :)) :)) :))....

tớ đi học gần nhà nắm các bác ạ =)):)) mk học ngay lão hàng xóm mờ.. thế là bái bai Mr Letatton :)):))

Thông báo các bạn 1 tin vui :D Bọn tớ đã đc nhận vào lớp bác Ngoan :D Đại khái là bác như 1 con thú dữ, bọn tao làm gì cũng phải nhẹ nhàng thuỳ mị, thưa gửi lễ phép, ko là bác vùng lên dữ dội :)) Bà ý ăn nói rất là @#$%^&* chỉ tay vào mặt mấy đứa lớp tao "em này béo như con lợn" "cháu từ dưới quê lên ah" blah blah... Đc cái bạn Tịnh lại thu nhập đc thêm 1 bạn fan mặc áo màu cháo lòng :)) super hot :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Huhu....buồn quá...:( :( :( :(( :(( :(( :((....
I'll try 2 fix u...:(( :(( :(( :(( :((....
CHiều nay...21/7....1 ngày ko hiền...:( :( :( :( :( :( :(...:(( :(( :((....Buồn quá Tịnh ơi...:(( :(( :((....

buồn gì Liz :)) có thím mày đây mà buồn à ;;) muốn đi thác ko ;;) hahah
mà nghe nói bạn Nhã mới ccawts tóc giống Mai ngọc à ;;) xinh lắm hả ;;)

Tịnh ơi có tin buồn cho tao với mày, mai học xong Nghiêm là hơn 5h ko kịp về thay quần áo rồi đi thi với bà Ngoan đâu, nên mình phải mặc đồng phục từ lúc học Nghiêm cơ, thế nhé, mày cũng phải mặc đấy, ko đc để 1 mình tao mặc hiểu chưa :|

Dm bạn gấu chạm nỗi đau của tớ :"> đánh chết ***** con chó thằng chó nào bảo bạn là tóc tớ giống tóc mai ngọc đấy, giống tóc Mo chứ [-x mie căn bản cắt xong tóc xù lên buộc thì có 1 nhúm éo làm thế nào đc >< hé hé ko sao chờ hôm nào tóc dài dài ra tính tiếp =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên