..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi thôi....cứ phải giả vờ...chị Nhã...[-x [-x [-x...giống ai mà chả là giống....;)) ;)) ;))...b-) b-) b-)...Cứ phải MO với MN này nọ...:)) :)) :)) :))...
Cắt tóc mới chắc xinh lắm nhờ...ANh1 năm nay sáng vãi lúa....:x :x :x :x :x....

21/7............buồn và vui..............:( :( :( :( :(.............KO thể vừa buồn vừa vui...vì nó là 1 hỗn hợp làm lòng tôi ko chịu nổi...:| :| :|:|.........

đúng rồi :)) Mo hay MN thì đều là tóc Hongkong đc chưa ;;) :)) =))
Liz ơi ;;) còn buồn gì ;;) tối qa thik thú thế còn chán à :)) b-( bi giờ :x
yêu liz mà :x hnao đến đây :)) lại bay lượn tiếp :)) heheh

đúng rồi học bà Ngoan phải mặc đồng phục :)) tao học gần đó đi qua toàn thấy các bạn mặc đồng phục :)) mình thì tung tăng quần áo bình thường mát mẻ :)) các bạn cứ nhìn mà thèm :p
lớp mình vụ đồng phục lớp thế nào nhỉ :(

UH....đi chơi với mọi ng` rất vui....Nhìn thấy cái váy của thím bay bay trong gió....phất pha phất phơ như trẻ em lớp 5 càng thấy lòng nhẹ nhõm vui vẻ....:) :) :) :) :) :) :)....Nhưng về đến nhà....emotionless và trống....trống rỗng lắm......con ng` trống rỗng như ko còn tồn tại bất kì 1 cái j` trong đầu......buồn.....vui......

trẻ con lớp 5 cái đầu mày ý :)) nhìn sẹc xy thik thế cơ mà =)) :)) :))
con ngát có cái trò del bài giống bạn võ nhỉ

Sao...võ thì làm sao...:-? :-? :-?.....
Sắp đi chơi rồi....đi chơi...cho quên hết....cho thanh thản...:) :) :) :) :) :)....

Hí hí :x Tình hình là tớ với bạn Tịnh đã thoát đc kỉ kiểm tra đầu tiên của lớp Ngoan :x Ko đến nỗi đáng sợ như mình tưởng, dù ko ôn gì vẫn làm đc 3/4 bài :D bài thứ 4 thì ko chắc lắm :D ^^
Mà bà Ngoan đã hiện nguyên hình là 1 >:), viết lên bảng "Nhìn bài chép bài sẽ bị chột mắt" :-s

ặc bạn nào bảo tóc Mo là tóc hongkong tớ cũng đến chịu. hí hí đây là tóc kiểu đức từ những năm 80, tớ đi cắt về mẹ tớ bảo tóc này gọi là tóc rối hồi xưa ai đi đức về cũng cắt bây h mốt nó quay vòng trở lại....ôi hoongkong á, ngại quá, chết mất =))=)):)):))
mà bà ngoan là bà nào :-? nghe thối thế, bà í mà nói tao 1 câu như kiểu bà í nói con tịnh có khi mình lại lôi cả họ cả hàng cả hang cả hốc bà í ra chửi :"> chết, thiếu tự chủ, ko sao chửi xong thì cũng co giò chạy mất hút í mà ơ nhưng có khi buổi sau cải trang mụ í ko biết đâu nhé :)):))

Nhã làm gì mà ghê gớm thế :)) khen tóc đẹp ko thik à :)) =)):)) mà bố con Mo xem từ tạp chí nào đó của bọn châu á mà ;;) :)) hay chắc gấu nhà quê :)) ko biết ko update thông tin :-j ^^

----------

mà YM làm sao ko vào đc ý nhỉ :( :|

Uh uh...đọc bài Nhã...hĩ hĩ...;)) ;)) ;)) ;)) ;))...."Ngượng wa' àh...mọi ng` cứ trêu em...."..;)) ;)) ;)) ;))....

Về Hn nóng vãi lúa....chán ....:(( :(( :(( :(( :(( :((....

chán thì cũng là Hà nội hiểu ko hả :)) vừa đc sờ vào cái máy bị bắt ngủ :(
Liz đi chơi thik thế :( thím ở nhà buồn chán :(( hic hic

Thik j` đâu...đi có 2 ngày ngắn ngủi....có làm đc trò j` đâu....:-s :-s :-s...
Đc cái đi cùng 1 em bé 4 tuổi xinh+ hay+ ngoan+ perfect nhất trong đời tao từ trước đến nay....Iu em í cực....lúc nào cũng quấn theo em í.....Hic hic...:x :x :x :x :x...Nhớ em í quá...:(( :(( :((....(hình như em í là kon gái của cô Tùng Lâm j` j` dẫn chương trình QUân Đội nhân dân hay sao í..:-/ :-/ :-/)...
HIc...tự dưng thấy iu trẻ kon lạ....nhưng mà phải em nào xinh xinh cơ....b-) b-) b-) b-)...chứ mà xấu thì....:-s :-s [-x [-x [-x :)) :)) :)) :)) :))....

Đi Tam Đảo buồn lắm thím ạh....cảnh đẹp...KS xịn...nhưng lãng mạn quá...nhiều mây mù sướng gió....nhiều sao và những góc nhìn từ trên cao....làm lòng em lại nghĩ linh tinh...., buồn lắm....

Hay ..............:-< :-< :-< :-<..:( :( :( :( :( :(........

............2-1=0..............:) :) :) :) :)..............

thôi mà :( các bạn đừng thế nữa tớ lại :-s suy nghĩ linh tinh :((
:D đã cố quên cái gì thì quên đi đừng gợi lại rồi .... buồn rồi :(( :)
mọi ng yêu đời lại đi mà >:-D<

hnay sn mẹ Zô đúng ko nhỉ ;;) Happy Birthday to U :* cố gắng kiếm thêm mấy bạn thứ 4 hay CN gì mẹ nhé ;)

Happy birthday 2 Zô
Iu mày:* :* :* :* :*​

Mà sao mọi người buồn rầu thế :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

Lít đi chơi đâu thế mày;;) ;;) ;;) ;;) ;;) Thik thế, tao thì phải ở nhà chiến đấu với Ngoan :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thơ với thẩn :)) mình cũng có cả đống :)) và đã từng poz cho lớp mình rồi thì phải :)
thôi :x thời buổi này :x làm gì :)) :x mình :x bạn bè mình kìa :x mới thik mới vui ^^ có bf ko đc đi thác loạn nữa :p hehhe
các bạn yêu cầu ko poz thơ tâm trạng nữa :p ko ảnh hưởng tới nh~ bạn khác :)) vd như tớ ;;)

đằng nào cũng gọi điện cho mọi người nhưng mà cứ báo trên này cho nó rõ ràng
NGÀY MAI -THỨ BA, LỚP MÌNH ĐI CÔNG VIÊN NƯỚC . 8H TẬP TRUNG Ở CỔNG TRƯỜNG .
đấy mọi người cố gắng đi nhớ :)..cả hè mà cả lớp chả đi chơi lấy một lần :|

happy birthday Dô..

thế mai có đứa nào đi chơi ko đấy..:(..

ko đi tao đấm chết..
nắng cũng phải đi..:(..

8h ở trường..

mà này tao cắt tóc lâu rồi mà..bi h nhìn tóc đấy nhan nhản đầy đường chán lắm..:-s..

thì ra nó là hongkong à..bố tao thấy trong tạp chí Nhật..khổ thế..nhà tao ko đọc báo Đức những năm 80 Nhã ạ..:p

yêu cầu đi hết nhá..ít đứa đi chán lắm..:((

----------

chán thế..sao 1 hồi rủ rê..

hôm trước gọi thì đông đứa ok thế..:((..

hôm nay thì chẳng thấy ai..chán..:(..

đả đảo chúng mày đấy..có việc gì cũng thôi hết đi..:((..mất hết cả hứng..:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên