..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Link, biến. Không hiểu, kút. Chê tao, xéo...
Thủy, hôm trước anh chơi VL. Anh cũng muốn cho em vào nhắm đấy nhưng mờ không có ID với cả pass với cả pin của em :D
XL 2 gấu vì đã mạo phạm :D
Chẳng qa rỗi hơi nghịch tí cho vui thôi, mà mấy cái ảnh đấy sửa = paint thoai, máy fo` k0 dám dùng phôtôsốp... :D

hơ hơ..bạn Đức Linh bi h nhoi nhỉ..vào cả A1 nữa à..
tớ nhân danh là vệ sĩ của thần tượng 2 gấu..nói ấy cút mother ấy đi..ở đấy không ai chơi với cái thể loại over imaginative như ấy đâu../:)..

trên đời cũng có lắm những thằng điên../:)..

cái chuyện của Teoku hay vãi hàng..:x..mà tao bảo chúng mày bi h vãi hàng thôi nhá..đừng đứa nào soài siếc gì cả..:((..
bảo tỉ ti chơi cho em mà tỉ chẳng chơi gì cả..:(..

em Thủy chơi VLTK à..dạo này tao ít chơi quá..lâu lắm rồi vẫn lv 84..mấy tháng mới lên được bốn phẩy ba mấy phần trăm ý..:(..

mà sao thứ 6 lại vẫn học khóa biểu thứ 6 à..sao bảo học thứ 7 mà..:((..tao ko thik học thứ 6 đâu..:((

hiền trang tao đang cầm hộp bút của mày, thấy mày vứt chỏng chơ ở lớp mà

mai có tiết tin, anh, hóa thể dục

mà khi nào lớp mình làm cái tìm hiểu đấy, nghe nói là mai nộp thì phải

mai lấy tiết anh chép thôi

lạnh qá

mới ol thấy chị mo bảo vào topic H2, đọc xong buồn cười dã man, vừa ăn cơm xong mà đau cả bụng, chị Mo hại em qá . Mà chị Mo thick nhỉ, có papa cắt tóc cho, thick qá :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

teo ku ơi tao chơi MS của mày
nhà tao có 2 máy tao bật cả của tao
tao pt 2 con
nhưng ko thay share EXP gì cả là sao huhuh :((
ảnh con HÀ poz chả xem đc gì :|

Thủy chơi MS mà, Võ Lâm j` ở đây
chuyện Mo yêu Linh cẩu hay vãi :))
hehehehehehe
dạo này vẫn lv 36 MS, chả lên đc j`, chỉ tiêu hết tháng 1 lên cấp 4x
oài
đang yêu
nhiều lúc tính tình đơ đơ :))

----------

vừa chat với trưởng :D
trưởng dễ thương vật :D >:-D< ;;)
mà vào box 0407, thấy anh trai sắp đến lúc đc interview ;;) :D :x
anh trai tao lại chả đẹp trai nhất A2 đi [-x cấm con nào dám bảo ĐM đấy nhá [-x Đàm Minh thg` thôi ;;)

Bài trên chán thế, đúng là đang yêu phốt bài chán hẳn =; =;
À chúc mừng em Thủy được 1 sao nhé =D> =D> =D> =D> =D>
:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*
:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

vậy là sau xiết bao miệt mài cố gắng, em đã được 1 sao :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

nhưng hình như box lớp mình càng ngày càng đi xuống thì phải ( do có sự hiện diện của :)) :)) :)) :)) :)) :)) 8-} 8-} 8-} 8-} , muốn biết là ai cứ bôi đen vào nhé ;;) ;;) ;;) ;;) ) phải làm cái gì cho thay đổi không khí đi cái nhỉ ? :x :x :x :x :x :x :x :x

hôm nay có lạnh = hôm qa ko ?

sau 2 ngày ngồi buôn điện thoại, mỗi ngày 2 tiếng, tổng cộng là 4 tiếng, tao đã bị khản cổ thậm tệ :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( hôm nọ ko hiểu trời lạnh nên tao có vấn đề hay sao mà ngồi cầm điện thoại cố định buôn với con hà 2 tiếng ( gọi vào di động của nó 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} ), ko hiểu là tháng này điện thoại tăng vùn vụt như thế nào đây ? :(( :(( :(( :(( :(( thể nào lại bị papa chửi :(( :(( :(( :(( :(( :(( còn hôm qa ngồi buôn với bác Minh :)) :)) :)) :)) , anh TQM gọi mà mình cứ tưởng là bác phụ huynh nào 8-} 8-} 8-} 8-} , VD như 2 tơ chả hạn để tổng xỉ vả tao vụ tin đã để cho các con bác hạnh kiểm trung bình :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

nhắc đến vụ tin mới nhớ, làm thế nào, tao chắc chắn sẽ có tên trong danh sách vụ này vì dù gì tao cũng là 1 trong những người gây ra mà ?

còn mọi người thế nào ?

Chỉnh sửa lần cuối:
WTF cái gì thế này?
Lão TQM láo toét nhá. Ta đây mà thèm chơi cái maple tép riu hả. Đã biết Clan Wars là gì chưa? World ò Warcraft là gì chưa? Sacred là gì chưa? Rồi còn Star Wolves, Freelancer, Dungeon Siege, Black and White 2... chơi hoài ko biết chán. Còn cái maple thì...trình mario(lol). Lại còn bao ta thích chèn E vào cho nó phê nữa. Thích thì ta viết hẳn E full. Cái trò photoshop rẻ tiền thì cũ quá rồi. Có đọc truyện Starcraft tui post lên cho.
Lại còn cả bà Thủy nữa. Topic lớp mình dài như thếkia thì ai mà đọc cho được mà sao lại bảo tôi vào làm hỏng hết là ý làm sao?
Thôi chửi thế đủ rồi vào việc thôi. Chuyện cái diary thì thế này nhé: Mua 2 quyển đi, ai thích viết TV thì viết, viết E thì viết. Mà sao chuyên Anh gì mà lại ko viết đc E hả bác TQM, thật là một sự sỉ nhục. Mà trưởng đâu và cho ý kiến cái nhở.
Bây giờ để tôi phân tích lý do tại sao nên viết nhá:
1- Nâng cao trình E
2- Ghi nhớ những sự kiện của lớp
3- Để có kỷ niệm ghi nhớ để về sau(lớp mình đoàn kết mà phải ko)
4- Để được cười(for those who have the sense of humor, I salute you), và nữa là cũng được xả hơi như minh viết lên forum ý.
5- Để cho nó hoành tráng ra dáng chuyên Anh( ko hiểu trước đây đã có lớp nào viết nhật ký chưa nhỉ)
6- Để cho công bằng và đại chúng(lớp mình it người online quá)
.....
Tóm lại, đây là một ý tưởng rất hay đáng được tuyên dương và ủng hộ nhiệt tình.
Còn về chuyện bạn nhảy của tui thì post lên cho nó có thôi chứ ko thì cũng ko sao(đã có rùi mà, nhưng là đứa lớp khác).Mà thời đại ngày nay con gái phải active chứ,có phải như ngày xưa đâu.
Thế nhé, các bác cứ suy nghĩ đi nhé. Bye.

thể theo nguyện vọng của Newton mai tao sẽ mua 2 quyển đc chưa nào , mà 1 quyển thôi viết E rồi thỉnh thoảng chen vài câu VN vào cho nó buồn cười eheh .......

còn vụ tin thì thím chả biết thế nào thôi thì mình làm mình chịu ko có gì phải sợ cả :)) :)) :))
bầu lại cán bộ lớp thì tao sẽ xin rút khỏi danh sách lần tới ko bí thư ko bí thối gì nữa ( tự nhận thấy mình ko xứng đáng )
và muốn làm 1 ng` bình thường vô tư ăn chơi xả láng và ko bị lôi ra khi làm chuyện gì , ko bị đem ra để so sánh !!!!
còn trưởng vẫn là trưởng đáng iu của chúng ta ko ai có thể thay thế đc :*:*:* :x:x:x

ối z ồi ôi bạn nào nhảy với bạn Lê Minh thế :-s :-s :-s

thôi khổ quá, chúng mày cứ đả kik nó làm j` nhỉ /:) bạn bè cùng lớp với nhau thì cứ nói nhau làm j`, có học với nhau bao lâu nữa đâu, rồi lại mỗi đứa bay 1 hướng <1 đứa UK 1 đứa US, for ex>
còn chuyện lớp mình vào HAO ít thì đề nghị xem lại đi, tao đếm đc lớp mình có 20 đứa nhà có mạng đấy, cả ADSL lẫn dial up :-?

ai đả kik j` đâu
chỉ tò mò ko biết bạn ý nhảy với ai thôi :D

cái emo :-s lại bảo ko phải đả kik đi
thôi bỏ qua, chả nói nữa
hôm nay Quỳnh lại present 2 tiết
ML gọi đến nhà bảo mình mang sách để học tốt đi
kịch bản film đang hoàn thành
cuộc sống đang vui vẻ
và tất cả.... còn có thêm 1 ng` nữa...

3 bài liền sau bài 2646, thật là chất lượng :x Đọc đến bài 2650, tụt m. nó cảm xúc 8-}
Về vấn đề Diary, ý kiến của thần tượng quả là hay. Viết tiếng Tây rồi bồi thêm tiếng Ta. Cái này thì đúng là nhất rồi :)>- Xin ủng hộ b-)
Còn về cái chuyện maple, bố Niuton làm gì mà sồn sồn như thế, đã bảo là "Tên người trong câu chuyện trên chỉ mang tính chất minh họa. Xin thần tượng và bác LM hiểu và thông cảm cho tôi."
Ta đây mà thèm chơi cái maple tép riu hả. Đã biết Clan Wars là gì chưa? World ò Warcraft là gì chưa? Sacred là gì chưa? Rồi còn Star Wolves, Freelancer, Dungeon Siege, Black and White 2... chơi hoài ko biết chán. Còn cái maple thì...trình mario(lol). Lại còn bao ta thích chèn E vào cho nó phê nữa. Thích thì ta viết hẳn E full. Cái trò photoshop rẻ tiền thì cũ quá rồi. Có đọc truyện Starcraft tui post lên cho.
Biết biết nhưng mà k chơi wow... Có ai bảo phôtôsốp đâu, paint thôi cho nó chân quê... :D

Hehe còn về chuyện tin, hehe hehe >:)... hehe >:)

TQM có vẻ mấu nhỉ, dám chê Dô poz bài chán, lại cả cái quả nx tóc nó hôm qua nữa. Đúng là đang yêu có khác, đệ nhỉ b-) Chúc mừng, chúc tình yêu của đệ sớm đơm hoa kết trái, bên kia sớm đáp trả b-) Có chút tư vấn là đi tắm đi nhé, chiều tỉ té xuống ngồi cạnh đệ ngủ cho dễ b-)

về chuyện tin thì làm sao hả :))
NHÀ xuống chỗ teo ku thế để tao lên chỗ NHÀ vậy ahaha

Hì, nhật ký thì năm ngoái lớp anh chị cũng làm, lúc đầu thì rất hăng say (điển hình là đây :)) ) nhưng muh về sau hơi bị ỉu, đến năm nay thì ko hiểu bay đi đâu mất, hỏi ko ai nhận :( Mà viết nhật ký thì viết = VNese cho chân quê thôi, dễ biểu lộ cảm xúc :x

em cũng đoán là thế mà
cái gì chỉddc thời gian đầu thôi ehehe :p
nhưng thôi vẫn cứ sẽ mua chiều theo ý chúng mày
mà hôm nay A1 0508 giao lưu với 0407 đi ạ để bọn em có cơ hội tiêpx xúc với anh Hà Trung :D

chẳng biết viết cái gì cả,..:)..

chúng mày không biết sao..tao đã thích bạn ý mất rồi..:))..cả bàn tao bi h cũng có tên bạn ý..vãi hàng ạ..:))..

thế cuối cùng học thời khóa biểu thứ mấy..tao éo muốn học N đâu..:((..mong là N ko biết..:p..
nói câu trước mới nhớ ra mai là thứ 4..lại N..:-s

mà hôm nay A1 0508 giao lưu với 0407 đi ạ để bọn em có cơ hội tiêpx xúc với anh Hà Trung
:)) :)) Tiếp xúc thì tiếp xúc chứ đố các em làm được gì :)) À mà quên, hình như các em có cái 6-page-letter phải ko nhể ;;) ? Các anh chị 0407 đang nóng lòng muốn biết rõ detail :* :x 0:) :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên