..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán quá , xuống dưới này câu bài với mấy em :D
Các em 10A1 rỗi rãi thì lên A1 04-07 giao lưu với các anh chị cái nhể :D
Mà tình hình là A1 năm nay sao giống năm ngoái thế :D Một đống đứa chết Tin :D Cứ học tập theo anh đây này, thi HK2 xong đứng phắt dậy chửi Tuấn Muỗi rồi chạy luôn ra ngoài, lão cũng đêk biết mình là thằng nào :D
À mà thông báo luôn cho các em là HK2 thực hành Tin trên máy, thi cũng trên máy luôn :D

anh vào vui chơi đu đí cùng các em
thế mà toàn nói chuyện xui xẻo , báo tin buồn >_<
hic
chuyển chủ đề đi anh
đừng nói Tin nữa :))
mà thầy này nhìn tên nâng điểm :))
vãi soài lắm anh ạ :p
chơi điện tử mà thắng thầy thì thầy tăng điểm phẩy cho :)) :)) :))

Vũ Ngân Hà đã viết:
ờ tao ngồi trong nhà mà như hóa đá, quấn chăn quanh mình :-s
thằng Linh trưởng bảo thế tao biết đâu đc đấy :D
mày chắc mới gặp lợn hồng với lợn hồng đeo nơ
sau này còn có lợn lòi xám
lợn lòi bốc lửa <đang train con này>
và lợn hồng bọc giáp <con này tao cũng toàn miss :-s>

----------

ah tao hỏi tí cái chuyện bọn Hoá 2 chơi game với Tuấn Tin ai thắng thì đc lên phẩy là thật ah :-/
nếu thế phải rủ ông ý chơi MS rồi dụ ông ý ra chỗ lợn
bảo đảm tao 10 phẩy
lợn hồng hồng thì không sợ nữa rồi
tao sợ là sợ con lợn xám xám đen đen lợi lòi đó
lợn hồng bọc giáp con này chưa đụng bao h nhìn nó chiến quá
linh có con thief lev 60 rồi del đi :| ghê lắm:-$

Chào các bác.
Hôm nay tui lại lên là có mấy việc sau đây:
- Thứ nhất, rất cám ơn tinh thần "tao đếch cần mày". Thế là các bác tự lo được rồi nhỉ -> tui đỡ phải làm gì nữa. Thanks.
- Thứ hai, nếu lớp mình muốn làm 1 cái diary thực sự(bàn với cô Hạnh và trưởng) thì làm như lớp tui hồi trước nè: mua một quyển sổ thật dày(quỹ lớp đâu) rồi chuyền nhau mỗi ngày một bạn viết(viết E). Thế này vừa học được cách hành văn, vừa được công bằng hơn, chứ lớp mình mấy người online.
- Thứ ba, tui cần tìm một bạn nhảy, ko hiểu có ai ko, để tui còn đăng kí ghép đôi
That's all. Thanks for reading. Enjoy!

- Thứ hai, nếu lớp mình muốn làm 1 cái diary thực sự(bàn với cô Hạnh và trưởng) thì làm như lớp tui hồi trước nè: mua một quyển sổ thật dày(quỹ lớp đâu) rồi chuyền nhau mỗi ngày một bạn viết(viết E). Thế này vừa học được cách hành văn, vừa được công bằng hơn, chứ lớp mình mấy người online.
Mình chỉ biết viết tiếng Việt, thế ló mới đau chứ.

- Thứ ba, tui cần tìm một bạn nhảy, ko hiểu có ai ko, để tui còn đăng kí ghép đôi
Kova đâu, Linh Hương đâu, tự mời đi, lại còn nhờ anh em làm mối cho à =;=;

That's all. Thanks for reading. Enjoy!
M, giống hệt em của ny cũ thằng Kún, viết thư tiếng Việt mà cứ chèn thêm vài phát tiếng Anh vào, nghe như k... :D

:D

Trần Quang Minh đã viết:
Mình chỉ biết viết tiếng Việt, thế ló mới đau chứ.

Kova đâu, Linh Hương đâu, tự mời đi, lại còn nhờ anh em làm mối cho à =;=;

M, giống hệt em của ny cũ thằng Kún, viết thư tiếng Việt mà cứ chèn thêm vài phát tiếng Anh vào, nghe như k... :D

:D
tự nhiên thấy yêu mày thế chứ tqm ạ :*:*:*

tao thấy cái trò viết = Eng cũng hay đấy chứ chúng mày :-?
nhg tao sợ lớp mình viết thì lại toàn goddamn, shit, fuk, oh is mum... :D

thôi xin mày
đc mấy bữa
tao nghĩ thế
có gì sai thì đừng mắng tao
tội nghiệp tao mà :))

ah hóa ra TQM ko thik Linh Hương ah :D Thế mà bấy lâu tao cứ tưởng... =; Cả HK chứ ít đâu =;
ơ tao nói thật trò viết = Eng hay mà :D chúng mày ko suggest tao thì thôi vậy :( bí thư ko suggest tức là ý kiến bị hủy bỏ :(

oài
đừng có lôi 2 cái chữ bí thối ra thế
[-x[-x[-x tao ghét nhất đấy
tùy chúng mày thôi
đồng ý thì mua sổ

viết = tiếng Anh ko diễn đạt đcj hết tâm trạng + cảm xúc của tụi mình ;)

quên ko nói là welcome anh Đăng :))
tao chỉ nói là tao thấy hay thôi, improve our written Eng, :D mà nói chung đưa con Quỳnh con Hạnh viết 1 hôm là vốn bad words nó cứ tăng lên phành phạch cho mà xem :D
nói chung cứ thử đi, ai ko thik thì thôi, khỏi viết :D
lớp Eng 1 nên làm 1 quả E Diary, hoành tráng chứ :D

tí quên, qua hot boy 0508 thấy có Phan, tí té chết :-& Oài, cuộc đời cũng lắm bất ngờ. VD như con bạn tao, học a1 Thăng Long, hôm nay gọi cho nó hỏi phẩy tổng kết, 9.5 chứ :| Mọi năm nó vẫn học giỏi, vẫn 9.6 hay 9.7 nhg ko bao h tao nghĩ nó lại giỏi đến thế :-s

Hôm nay, một ngày lạnh lẽo và u tối. Vậy mà tráng sĩ TQM vẫn phải đi luyện công trong bộ quần áo cộc lốc

Bỗng, chàng nhìn thấy ở xa xa có một cô bé đang khóc.

Nhìn kĩ hóa ra thần tượng 2 gấu. Trời thì lạnh mà 2 gấu không có một mảnh vải tử tế che thân. Trên người 2 gấu là một chiếc áo may ô + một chiếc bỉm binô được giặt bằng OMO. Và 2 gấu đang khóc... Vội lại gần hỏi thì TQM nhận được câu trả lời :

Ai, ai là người đã lấy hết đồ của thần tượng, để mặc thần tượng trần trụi trong cái giá rét đến cắt da cắt thịt của mùa đông ? Thần tượng mếu máo nói típ : "Đó là tên hacker Niutơn". Hóa ra là Niutơn, kẻ mà ai cũng biết đến. Đó là 1 nhà bác học thích chơi MU, ngoan ngoãn, hiền lành với thân hình to lớn hộ pháp. Nhưng tất cả mọi người đã lầm, bên dưới cái vẻ ngoan lành thánh thiện đó ẩn chứa một con người với bao tội ác. Với việc lần này, bản chất của tên bác học đã được thể hiện. Căm phẫn với hành vi đồi bại của tên Niutơn, tráng sĩ TQM quyết không chịu đứng nhìn...

Chàng vác gươm lên đường...

Tên Niuton cư ngụ ở Tây Nguyên, nơi có những rừng cà phê bát ngát được trồng trên nền đất đỏ bazan. Tên này là người Việt Nam nhưng rất hay dùng tiếng Tây trong khi chát, hơn thế hắn rất tinh-xờ-vi. Chính vì thế mà khi tráng sĩ TQM tìm đến chỗ của Niuton...

Những không, anh vẫn lao vào "liều chiến" và kết qả cuối cùng thì chắc ai cũng phải đoán ra :D Cái thiện luôn chiến thắng cái ác :>

TQM đòi lại được đồ cho thần tượng 2 gấu, giệt trừ được tên hacker nguy hiểm, đem lại hòa bình cho thế giới...

Và anh lại ra đi... đến những chân trời mới...

THE END​

Tên người trong câu chuyện trên chỉ mang tính chất minh họa. Xin thần tượng và bác LM hiểu và thông cảm cho tôi.

Xin cám ơn các bạn đã quan tâm theo dõi, xin chào và hẹn gặp lại các bạn :>
...

:))

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ =)) :)) :D
đệ dùng 2 máy đấy ah :)) :)) :)) :))
ôi chết cười
mai cũng phải screenshot 1 quả mới đc

hay thế :x:x:x
trò này đẹp thế :x
cho tao chơi với :x

bảo mày chơi bao lâu rồi mà ko nghe :-/
bây h nhiều đứa chơi trò này lắm :>
tao TQM Thủy 2 Gấu Hữu Hoàng Đào Đức Linh :>

@ bạn hoàng : tớ và cậu cùng pt nhé, tớ lv 15 rồi, nói chung ấy khá giống tình trạng của tớ : lúc đầu toàn chết bởi lợn, nấm, khúc gỗ nhưng ko sao, bây h thì chỉ có nó chết thôi :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

@ anh TQM : sao ko có em ở trong này, mà sao anh làm được thế này nhỉ ? 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} hay qá, bất công ko có em ở trong này. Hôm nọ gọi điện đến nhà anh cũng lạnh nhạt như xua đuổi em đi :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( , vậy là anh đã bỏ rơi em gái mình rồi à :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( tình anh em trong gia đình nay còn đâu ? :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

@ hà : hôm qa tao vừa cúp máy thì papa tao sang 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} chả biết làm gì đành đọc câu " thướt tha đuôi trĩ 1 màu " 8-} 8-} 8-}

mình ol thì chả có ai, có mỗi anh bộ đội ol thôi, mọi người ngủ hết rồi à b-) b-) b-) b-) b-)

tao biết ngay mà teo ku :|
đập chít mày bi giờ
:|:|:|:|:|

mà hum nay rét thế này có đc nghỉ học ko nhỉ :-?

giới thiệu với các bạn 1 số quái vật :D <các dial up ner bỏ qua cho tớ :D>

<con gà là hồi có event, bây h ko gặp lại đc đâu, đừng mơ :D>

hiện tại thì tao đang train on con này:

đây là lợn bọc giáp này Hoàng:

monster lvl 42 :| :| :|

hôm trước đi lạc vào cái vùng toàn mấy con như thế này :(( sợ quá :(( :

@DDL: sờ tu thế :p cái thằng Niuton ý thật ra là thằng Manji để làm quest Maya and the weird medicine, thằng TQM dùng photoshop edit mà. MS ko PVP đc đâu. Nói thế này phải xem lại, tớ ko tin tưởng vụ bạn có con thief lvl 60 rồi del đi lắm :-? Lvl 60 còn hỏi "fame là j`" [-x? Lvl 60 mà ko nhận ra Manji [-x?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên