A great opportunity to connect to Duke students

em chưa nhận đc thư confirm cơ, có ai nhận đc chưa?<:p
Mà cái cuộc này khi nào bắt đầu tổ chức ạ?, khi nào tụi em bắt đầu đc giao lưu? <:p

em Giang ngây thơ nhỉ :) đọc kỹ đi em, lúc nào người ta có thời gian thì người ta sẽ reply mail của em thôi :) thik thì chủ động mail, ko thì chờ, vì Eric là professor của một trường lớn mà :)

---
ông này kể cũng vui tính, hôm qua em mới biết vợ ông ý là người Napoli, thảo nào ông ý nói được mấy câu tiếng Ý =))

Cứ chủ động gửi thư trước cho ông Eric đi em Chiến :D chứ anh Đức còn bận học sao forward được :p. Mà gửi xong thì cứ chờ Eric vì ông ý là professor mà.

---

Hình như cái course này của Eric toàn freshmen ^___^ (các anh freshmen ;;))

Nhưng gửi thư dài ko chị, em gửi vài câu ngắn ngắn á, có đc ko?:D :D

Cảm ơn các em đã tham gia nhớ. Eric vừa nói với anh là số người đăng ký bây giờ đã vượt quá số học sinh rồi nên chắc là ko cần thêm volunteer nữa đâu. Nhưng mà anh nghĩ em nào mà vẫn muốn tham gia thì nên gửi thư thẳng đến cho ông đấy tỏ ra quan tâm một tí thì vẫn được đấy. Các bạn đã đăng ký mà vẫn chưa nhận được thư thì cũng viết cho ông ý hỏi xem nhớ.

@ Giang: Cần gì thư dài hả em. Ông ý bận lắm nên thư càng ngắn càng tốt. Mà viết bằng tiếng Việt thì ông ý càng thích :D

@ Đức: :(( tao tưởng mày sẽ hook tao up với anh nào xinh giai :-s sao toàn gái thế này :((

hix bây h mới biết cái này. hi vọng còn kịp :(

Chị Nguyệt >:) anh của em là Michael Seo này >:) hình như là nửa Hàn nửa Mỹ >:) :x
Hàn Quốc :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Em (và 1 số ng` khác ) nhận được thư của 1 chị nửa Việt nửa Mỹ hay sao ấy :D

Số mình xui thế X( heo Đức :(( tao cũng muốn một anh nửa Hàn như em Phương :-s Tao đã giơ tay ngay từ đầu để mày chọn lọc ra một anh Basketballer hoặc footballer :-s

Thôi đành an phận với giai nhà vậy :-<

Các em ở Việt Nam có vẻ khoái chí giao lưu nhỉ? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Số mình xui thế X( heo Đức :(( tao cũng muốn một anh nửa Hàn như em Phương :-s Tao đã giơ tay ngay từ đầu để mày chọn lọc ra một anh Basketballer hoặc footballer :-s

Thôi đành an phận với giai nhà vậy :-<

Các em ở Việt Nam có vẻ khoái chí giao lưu nhỉ? :D
Cái đấy chị nên nhờ ông professor kia :D :D
Hôm nay em nhận đc thư của 1 anh nào đó hỏi 1 list câu hỏi dài dằng dặc, đại ý là những cái so sánh giữa miền bắc và miền nam mình. Híc, cái này đối với e thì khá hóc đây, vì mình chả biết mấy về miền nam 8-X: 8-X:

It's really sad how white people find our culture 'exotic', our history worth studying yet most kids don't know sh!t about it anyways. :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
sao trong hòm mail của em lại có cái này nhỉ:-??
hôm qua em vừa trả lời mấy vụ liệt sĩ VN cho 1 ông, hôm nay lại nhận cái này mà bên dưới chả có gì hết trơn:D:-??
có ai nhận được cái này ko ạ ?:D:-/

Em có viết mail cho ông prof ko vậy? Chắc là có hả, giống anh nên ;)) hôm nay nhận đc 2 mail, 1 của anh fresh hôm trc, 1 là Vietnam project so sánh North và South, kiểu này tha hồ viết rồi :))
Quên mất, anh cũng nhận đc thư của anh/chị này, bên dưới chả ngập tràn câu hỏi ấy chứ /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc, sao lại thế ạ ?:-??
hay a send lại mail cho em với:D [email protected]
mà có đúng là a được ổng Emtiaz Hassan send cho cái VN project ko ạ ?:p:-? (hay là ông khác ạ :p )

mình cũng nhận được mail của ông Hassan này, cái này là mass mail mà ,nhưng vẫn vui lòng trả lời :D

Back
Bên trên