A 3 ở đây!!!!!!

Phan phương Thúy
(Thuy Phan)

Chao moi nguoi,sao suot ngay bi hong la the nao nhi?
Panh van khoe chu?to thi di hoc roi.hom truoc vao truong NT choi,gap may dua lop minh Van Ha, Mai Huong, can, Linh, Thu ha, Thuy Van...bon no van the thoi.co ve gay di.hay la tai minh beo len nen thay doi no khac.
The dao nay the nao? hoc hanh vui ko? thang Dung da lien lac chua? thay no than hoc ban lam.
Keep in touch.
:D

ehe leo lên diễn đàn của các bác năm trên một ti' nhe' :D
Lâu lắm rồi không nhìn thấy bác Thúy nhỉ, chắc bây giờ mà gặp lại được nhỉ khéo lai chóang quá ko nhận ra được thì ...chít ;) :D

well, mọi người khoẻ không, hình như ai cũng vào năm học hết rồi thì phải,p k nhỉ- các bác bên nhà lẫn cả các bác bên đấy- Thúy, PAnh, Lan, Khoa nè ..phải hông :razz:

well ehe em tạt qua đây, nói chung là cho em hỏi thăm tất cả mọi người nha !:kiss1: ! :smlove: !

:razz:

Chao Lan Anh,
gio dang o dau the? nghe moi nguoi noi la LAnh da xuat ngoai roi phai ko? tinh hinh may nam nay ra sao?lau ko biet tin ve LAnh do.

ehehe cám ơn bác, em dạo này khoẻ ạ :razz:

hihi thế bọn ấy đợt christmast này được nghỉ dài không- thế sau đó có về nhà ăn Tết ko ?...hay hè năm sau mới về.., hihihi

LAnh a,
To thi da ve nha duoc 3 thang ruoi roi.hien gio dang hoc o Vietnam, chua sang Mi. the Lanh di tu nam ngoai a?o bang nao vay?truoc to o Mass, co gan cho LAnh ko?
Co con nho con Abu ko? cai Ho Phuong y ma. no gio dang vi vu o Nga roi.vua moi bay hom qua.tinh ra la no da o Nga duoc 9 tieng roi day. nhanh the ko biet.hom den chia tay voi no thi cuoi noi vui ve, the ma gio lai thay bon.nhung cung mung cho no nua co. no con bao,khi nao sang tham no nua.

Oh My God...ba'c Thúy ơi, em ở đây mà có ở bên Mẽo đâu...chắc bên đấy rộng quá hả bác :razz: ..

thế là bác đang ăn chơi ở nhà đấy huh-hihi nghe thích ghê cơ.. thế Phương mới đi hôm rồi ạ...ihi bao giờ sang đến nơi mà nghe tiếng nhỉ, Phương oi?! ;D

bác Thúy cho em gửi lời hỏi thăm mọi người ở nhà nữa nha :)

ah,co' gì vui kể nhau nữa nheee :D

toi chang hieu gi ca? the LAnh van o Vietnam a? sao moi nguoi bao Lanh di Mi roi? neu o nha thi gio dang hoc o dau? trui ui,tui chang hieu gi ca. met qua.
a ma hom truoc den NT gap con mu gia beo lun day ( cai Thu Ha y ma) bon no van the.no tran luon cua minh cai but moi mua.dien chua.:mad:

Hihihi, PAnh vấn lên trên này but lại không mò vào đây, nên thế mới ko biết là Thúy post bài trong này, cứ tưởng là bị ai bắt cóc rồi chứ. PAnh mới nhận được email of Thúy hôm nay xong but cũng chưa reply ngay lại cho U được. Thế về nhà học thế nào rồi ah? Chắc là vui hơn đúng không? Ah, thế cái Abu nó đi bao lâu vậy? Nó lúc nào mà chẳng cười cơ chứ. Bạn Dũng of Thúy thì PAnh chẳng thấy liên lạc gì cả, chắc là bận rồi. Bọn lớp mình trông vẫn sành điệu chứ, chắc là hơn ngày trước nhiều đúng ko? Hè năm sau về ko biết đã có đứa nào lấy chồng chưa nhỉ?:D :D Keep in touch nhé mọi người.
Love,
PAnh:D

uh, Thuy nhan duoc card va anh cua Panh roi. dep lam. cung reply cho u roi day. mo ra ma coi nhe.
bon lop minh bao gio cung sanh dieu ca ma. Thuy moi chi gap may dua lop minh thoi chu chua gap het.con Abu di 6 nam lan nhung cu 2 nam lai ve 1 lan.
the Panh co dinh ve Tet nay ko?

sao lớp mình lắm đứa đi Mẽo thế nhẩy? tao đang ở Canada.. báo cho chúng mày biết tao vẫn còn sống sót.. ặc sắp chết đến nơi zồi :D

e nhoc, Hung day ne, H lam du moi cach lien lac voi Lan ma khong duoc, dua cai gi co the chat duoc day, van con song sot a, good. Dia chi Yahoo mess cua Hung la hungvnguyen83. Co gi noi chuyen sau nhe

tình hình Các anh chị năm mới là thế nào rồi :D.. hi vọng còn sống cả :D,
đùa tí chứ mọi người thế nào?
Chị Khoa, khoẻ ko? em ko chạy lang thang duoc :)D) - ko bít mọi nguoi the nao` rui`?- ba`P.Anh, ba` gửi nhiều wá :D, chưa rep tưng cái duoc, vào đay cám ơn luôn nha :D
hic thực ra Lanh cũng chưa gặp được ai lớp mình :( , chỉ hôm trước tình cờ gặp Hương(nguyễn) hì (dang di voi em trai) voi cả thoáng thấy Thủy nữa rồi...hehe trong các chị ấy vấn phong độ lắm ạ!:razz:

hehe vay nha tat qua hỏi thăm bà con nhé,
Happy New Year!
Love u all!

ah keep in touch nhé:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế bây giờ chị Lanh nhà ta đang ở đâu vậy hả? Lớp mình mà, chẳng cần phải nói, phong độ càng ngày càng đỉnh...

Hello cac chu A3 cua tui...:D...
Lau lau to moi mo vao day,hehhe..ban nao co anh thi pót len album cua lop' minh di, cho moi ng xem voi chu'....
tam thoi drop vai dong cho moi ng the da nha...chuc moi ng hoc tot...
luv ya

Mày cứ như ma, lúc ẩn lúc hiện, hhehehe...Thế định lúc nào về hả em?

hehhe....tao nhu mat that...vi thoi gian nay ban qua tao 0 len day duoc...hichic...mai tao co tan may cai due the same day and one test...i am gonna die ,hehheheh...
He may co ve 0 Phanh....tao mong 4-5 se ve..hichic..but chi stay duoc co 1 thang thoi ah, tao se quay sang di lam`....ngoan 0?..
the nhe anh em, chuc anh em hoc tot nha...

Mày ngoan nhỉ, về có một tháng rồi quay sang đi làm hả? Tao cầu cho mày về nhà vui quá, ko sang lại được, hehehe...:D :D Tao cũng suýt nữa chết, có đến tận 4 tests ngay sau Spring break, mà chưa hết, 3 tests in the same day!
Mày về trước anh em chuẩn bị mà đón tiếp nhé, hehehe...

Hehhe...may cau mong cho tao choi vui qua o lai luon ah.hêh, te ghe co...OKie, anh em ve truoc roi don tiep may sau nha..bao gio may ve?...may nay, chu Hung nay,hêh, anh em cung ve vui nhe...
May cung dang ban ẽam alm rite?..tao cung vay....hichic..tao dang ngoi viet essay,hichic..cho tao hoc gi thi cung duoc, chu dung bat tao viet essay,hehhee....
Chuc anh em thi cu tot dep, mau mau ve gap nhau nha...
Muahhhh,xoxoxo....:d

Back
Bên trên