^^___Bus story___^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Thu Phương đã viết:
Hum nay amser lên 38 đông như quân Nguyên, nói chuyện ầm cả xe, lại thêm cu Bách với Trần cứ ngồi bô lô ba la mấy chuyện thô bỉ làm cả lũ ngượng chín mặt 8-}
Ờ đi 38 vui hơn 34, móa 34 vừa nóng mà lại lắm mấy ông bà nhà quê, có lão mình ngồi cạnh ngửi thấy mùi ghê ghê :)) :)) Đc cái thi thoảng có mí bạn xinh xắn chuyên ngữ đi cùng :))

Hôm wa đúng ngày thi Lý thì đi bus đến trường.
Ở gần nhà có một thằng cũng học 10 Ams nên đi cùng chuyến nhưng mới gặp nó có 2 lần nên chẳng biết là thằng nào.
Đến gần bến thì cả mình với nó cùng ra đứng ở cửa sẵn rồi, ý là " cháu xuống ở đây đấy". Thế mà cái thằng oắt con nó vừa bước xuống một cái, mình còn đang tí tởn nhảy đằng sau thì ông lái xe đã nhấn ga. Cửa xe thì đang mở, mình còn chưa kịp thò đầu ra ngoài, thế là mất đà ngã sang bên phải :(, ông soát vé bảo ông lái xe dừng lại, phanh đột ngột thế là mình lại ngã sang trái :((. Đến lúc bước được cái chân xuống bậc thì đập đầu cái "bốp" vào thành trên xe bus. Ôi zời bao nhiêu người trên xe với cả dưới bến cứ gọi là soi chăm chú, mất mặt wé. Chắc đây là 1 trong những nguyên nhân làm mình bó tay với Becnuli >.<

Trần Tuấn Anh đã viết:
Ờ đi 38 vui hơn 34, móa 34 vừa nóng mà lại lắm mấy ông bà nhà quê, có lão mình ngồi cạnh ngửi thấy mùi ghê ghê :)) :)) Đc cái thi thoảng có mí bạn xinh xắn chuyên ngữ đi cùng :))
----------------
Trần coi thường các bác nhà quê thế là không được[-x [-x [-x
Như tao thỉng thoảng gặp mấy lão bốc mùi như rầy thì tao ra đứng lun. :))
Ngồi đấy mà ngửi có mà ... 8-} 8-}
Tuyến đường của 38 là gì?
Tao mất bản đồ xe buýt roài :))

Ồi :)) !
34 thì vô đối :)) !
Đi từ trường về nhà mà gầy đi bao nhiêu :)) !

bus bus bus
hôm nào cũng bus
chán roài
muốn đi BEST hơn
nhưng ở trên đời có phải muốn là đc đâu
thi ĐH nhanh nhanh cái để anh em đi đua xe nào
zo đê các chú

Hahaha hôm nay đi bus vãi sướng
Chờ mãi có 1 xe 38 đến, cả lũ nhảy hết lên mình ở lại
độ 2 phút sau lại có 1 con 38 vắng tanh đi tới
đi vãi cả sướng
lúc đi học thì nhảy lên 1 con 26 lắc như điên, lách như điên, phóng như điên vãi phê...8-} hình như chú lái xe bít mình hum nay thi toán cần đến sớm tranh chỗ hay sao ấy :)) thế mới là xe chứ :))
uhm, đi 1 mình, thấy cứ làm sao :(

hôm nay một ngày hím hoi đi xe đạp (thằng bạn đèo)
=>ko phải bám
=>sướng

Lên xe 38 thấy chuyện tình của em lớp 5 trường Kim Đồng với chị lớp 6 trường GV!:))
Hè, bi h xe bus là nơi chứa chấp tâm trạng thật đấy!

mọi khi thằng bạn tui đi bus đến trường mất tận 40' hôm vừa rồi đi mất gần 20' (choáng!!!!!)

Hihih, 38 hơi bị nhìu đôi đóa
Nhưng mà đố đôi nào dám abc như... :)) :)) :)) :))
Hiz, hôm nay hẹn lũ bạn 9h15 ở bến Vicom
Chờ 38 mãi, 10h kém 15 mới đến
Tưởng bọn kia vào Vicom chơi trước rồi lên lượn 1 vòng world game không thấy, lại xuống thì thấy 1 lũ đứng lù lù ở bến xe 8-}
Chơi bời xong cả lũ lại nhảy 38 về nhà mình
Lại còn mua bóng bay ôm lên xe 8-} :))
Ối giời đất ơi vãi soài, nhí nhảnh quá đi mất...

có ai từng đi xe 38, hình như là 6277 thì phải! Hum đầu tiên thấy anh lái xe... lung linh. mấy hum sau như quỷ dữ!

sao lại em lớp 5 yêu chị lớp 6 là thế nào? Chết chết trẻ con thời buổi này, hỏng hết cả!
Đi xe bus mùa đông thì ấm, mùa hè thì... rất ấm, lại còn vui nữa, toàn người là người!

Ài, đi 38 suốt mà, có anh nào sáng sủa nhỉ?
Sáng nhất có 1 anh, cao, tóc vuốt keo, nhìn trông đỡ nhất, còn lại thì... 8-}

Hí hí,xe 22 bây giờ đi ngang qua khu nhà mình,tha hồ đi xe máy lạnh về nhà.

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Hiz, hôm nay hẹn lũ bạn 9h15 ở bến Vicom
Chờ 38 mãi, 10h kém 15 mới đến
Tưởng bọn kia vào Vicom chơi trước rồi lên lượn 1 vòng world game không thấy, lại xuống thì thấy 1 lũ đứng lù lù ở bến xe 8-}
Chơi bời xong cả lũ lại nhảy 38 về nhà mình
Lại còn mua bóng bay ôm lên xe 8-} :))
Ối giời đất ơi vãi soài, nhí nhảnh quá đi mất...
Chuyện riêng sao lại kể ra như thếX( ko tốt đâu
Xấu hổ quá:(( :((
Nhưng mà bóng bay Đoraemon trông hay mà8-} 8-}
Công nhận là hơi nhí nhảnh, may ko phải mình cầm;;)

hôm nay tao lại phát hiên ra chỗ nhà mình mở một tuyến mới 51 từ Trung Yên_Trần khánh dư.Hôm nào đi thử mới được.Xe to oành nhá.

ờ đúng, ở chỗ bến N~ thái học cũng mới có xe 45 đi về đến nhà mình :D
Cái xe đấy trông đến là hay, ghế xanh ghế vàng, nhí nhảnh lắm cơ ;;)

Tr­­­­ương Minh Anh đã viết:
hôm nay tao lại phát hiên ra chỗ nhà mình mở một tuyến mới 51 từ Trung Yên_Trần khánh dư.Hôm nào đi thử mới được.Xe to oành nhá.
Xe đấy to thật nhưng mừ vắng tanh
Đi xe vắng buồn lắm, đông nó mới vui8-}

hí hí, có j mà phải ngượng, bạn Quỳnh zai mua bóng bay cho người yêu mà
ơ thế hôm đấy là tình yêu của mày đòi mày mua bóng cho à?
hay là mày đòi mua cho nó? 8-}
nhí nhảnh vãi

Kinh nhất 1 anh phụ xe mặt đầy mụn, bóng nhẫy, để đầu 2 mái lại vuốt keo! Buồn nôn thế!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên