^_^ Hậu hội hoan lạc

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Nhưng.... sao anh SH với em Tú... như đang... cầm tay nhau thế kia ? :eek:. Thế ra là có chuyện gì rồi à :eek: :p :p

:x

:D Kiểu này là chị Quỳnh quyết tâm không tha cho em,bắt em phải ra mặt thanh minh rồi đây (mặc dù hôm qua vừa hứa sống hứa chết là không thèm xuất hiện nữa :">)
Thắc mắc của chị trang trước em xin giải đáp luôn là quãng đường dài 11,5km (chính xác từ cổng Ams đến cổng nhà em) diễn ra trong yên lặng tuyệt đối.Việc này đã được em và anh SH giải thích là do :em Tú sau khi ăn no thì buồn ngủ còn anh SH do chưa ăn no,thêm sự lo lắng cho B.Thư vẫn còn trong vòng vây của bao người hâm mộ (trong đó có anh Vũ Kasim),lòng canh cánh hướng về hội Hoan Lạc nên quên mất em Tú đang ngáp ngắn ngáp dài ở đằng sau.Tóm lại là "trong suốt quãng đường xa xôi đó" không có chuyện gì xảy ra cả ạ (chị Quỳnh đừng thất vọng vì bản thân em Tú đã thất vọng lắm rồi :)) )

Còn bức ảnh trên thì...khổ quá,"em chỉ là background cho anh Vũ và chị Ngọc" thôi mà (trích nguyên văn lời tác giả Hà Đăng Sơn) Gớm chứ chị Quỳnh đã thấy ai cầm tay nhau mà người thì cắm đầu vào cốc nước,người thì cắm mặt vào đôi bên cạnh chưa?Em buộc phải đau lòng thừa nhận một sự thật là anh SH cả buổi hôm đấy chỉ chăm chút cho B.Thư với chị Ngọc (người đã "làm tan nát trái tim anh"-trích lời anh SH) chứ còn em Tú chỉ là được tiếng mà không được miếng gì đâu ạ :)) Thôi thế chị Quỳnh đừng ghen ghét rồi đâm ra nghi ngờ em nhé,em là em quý chị Quỳnh "dam dang" nhất đấy :p

@ em Cút (nick em hay thế mà các anh ý cứ nói xiên nói xọ đi nhỉ) Em đếm lại đi em,đúng 5 miếng mà (sau đấy chị Ngọc đã nhuờng cho anh Tuấn SH 1 miếng nên đừng nói chị Ngọc tham ăn nhé :D)

Cao Minh Tú đã viết:
Còn bức ảnh trên thì...khổ quá,"em chỉ là background cho anh Vũ và chị Ngọc" thôi mà (trích nguyên văn lời tác giả Hà Đăng Sơn) Gớm chứ chị Quỳnh đã thấy ai cầm tay nhau mà người thì cắm đầu vào cốc nước,người thì cắm mặt vào đôi bên cạnh chưa?
Cái kiểu "cầm cốc nước" và "ngắm đôi bên cạnh" chỉ là đánh lừa những người xung quanh thui :)) Thực ra thì, tay ở đâu mới quan trọng chứ ;;)

Anh Long người bé mồm to đã viết:
PS: Trang và X Hương: nếu không nhầm thì hai cô ăn hết mấy miếng sườn to đùng rùi cô X Hương lại còn không tha cả sườn trái sườn phải nữa, ăn thế là cùng ==>>đúng là "VÕ" SĨ XUÂN HƯƠNG mới phải :)).

Chời ơi, miệng lưỡi thế gian ác nghiệt thay! Mình đã biết thân biết phận nhường miếng sườn to nhất cho ông Long răng dài rồi mà vẫn không thoát :((

À mà em biết anh Dũng có cái ảnh nhạy cảm của anh Long với anh Việt rồi nhá >:) Hờ hờ, hôm nọ tải về máy em roài >:)

ôi em Ngọc thân mến
ko ngờ em nổi tiếng thế, ai gặp cũng trầm trồ khen ngợi :x

V.N Hà Anh đã viết:
Say "hi" với chị Ngọc một cái. Không ngờ lại gặp chị trên này, nhìn ảnh ngờ ngợ mãi. Đúng là trái đất tròn quá :p ;)

Em à, chị có bén bảng Fan Club của em nhưng thấy vòng trong vòng ngoài đông quá, chị bon chen mãi không vào được đến nơi để nhận người quen. Được cái beauty & talent của em gái thì chiêm ngưỡng nhiều rồi nên nghe tin em PA tham gia một cái là tung tăng một phiếu ngay, không cần giao lưu, không cần khai quật thêm tài năng của em nữa.

Khổ, chị cũng thông báo cho một trong hai nhân vật trong kiệt tác " mặt trời mọc trên bãi biển " của em rùi đấy, nhưng có chăm chỉ chui vào đây ủng hộ tác giả của kiệt tác một phiếu hay chưa thì chị chả bít. Nếu kiểm thấy thiếu một phiếu thì em nhờ darling xử lí hộ nhé. Chúc em luôn trong trẻo và top notch như giọng ca của mình. Oái trời ơi, nhớ giọng ca em Hà Anh quá.

Hà Đăng Sơn đã viết:

Ái chà, cái gì no comment, yes comment please cái gì đây. Em biết anh Sơn định đưa tin hai cái đôi tiêu biểu đằng sau em và em VŨ rùi, dưng mà anh Sơn chụp timing hơi sớm tí rồi. Sau đấy vài giây là cảnh chị Ngọc chu mỏ dài, tay em SH và tay em Tú thì a...y ...ay, tay trong tay, ta nắm tay. Mr Ném Đá thì uống xong cốc liều...gì đó của bé Châu thì nhào đi đâu đó).

Highlight 2 cái đôi kia, chí ít bác cũng photoshop cái mặt em đi chỗ khác chứ, người yêu em mà thấy em đi ăn chơi thế này đến nhiệt liệt biểu dương em đi tiếp, lại tốn phim của bác. Đã đèn đỏ cho bác thế rồi, bác lại cứ cố tình đèn vàng. Oái.

Đây này, vào chỉnh đốn hậu sinh của bác hộ em cái. Còn anh trai ném đá hút thuốc đâu nữa, huấn luyện các em cực nhanh kiểu gì đây nhỉ:

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
chẹp chẹp
tình hình là anh ko khoái lô đề cờ bạc, thế nên cái chuyện mấy con số 94, 96 gì đó nó ko quan trọng, to nhỏ thế nào cũng thế cả thôi
quan trọng là hình ảnh một cô bé nhỏ nhắn xinh xắn đáng yêu nó đã ăn sâu vào đầu .......
thế nên dù gì thì vẫn rất chi rằng thì là mà rất tiếc khi em Ngọc ko đi thi Miss HAO :D

Em Khải, lần sau offline chị sẽ mang sẵn theo Zi_Lét và Dao cạo

Tình hình là đông vui quá, có một số quả ảnh đẹp rồi nhưng mà không biết post vào đâu vì không thấy ban quản lý tạo một cái HLH2005 lên để dân tình còn post ảnh, chứ trong này hình như chưa đủ thẩm quyền để đú :D
Tình hình cuối tuần mới về nhà, có gì hôm đó sẽ post hết ảnh đang có để đồng bào thưởng thức.
@ X.Huong Vo Si: em lôi cái biệt hiệu đấy ra thì phải kể rõ đầu đuôi chứ :D, thôi cứ chờ đấy khi nào về anh sẽ sao y nguyên văn bản chính.

Em Khải, lần sau offline chị sẽ mang sẵn theo Zi_Lét và Dao cạo

ui trời được người đẹp chăm sóc tận tình thế thì còn gì sung sướng bằng
cảm ơn em trước :x :*

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
ui trời được người đẹp chăm sóc tận tình thế thì còn gì sung sướng bằng
cảm ơn em trước :x :*
Chăm sóc tận tình bằng Zi lét và dao cạo :))
Nhất anh Khải :))

Phuong Bich Ngoc đã viết:
Em à, chị có bén bảng Fan Club của em nhưng thấy vòng trong vòng ngoài đông quá, chị bon chen mãi không vào được đến nơi để nhận người quen. Được cái beauty & talent của em gái thì chiêm ngưỡng nhiều rồi nên nghe tin em PA tham gia một cái là tung tăng một phiếu ngay, không cần giao lưu, không cần khai quật thêm tài năng của em nữa.

Khổ, chị cũng thông báo cho một trong hai nhân vật trong kiệt tác " mặt trời mọc trên bãi biển " của em rùi đấy, nhưng có chăm chỉ chui vào đây ủng hộ tác giả của kiệt tác một phiếu hay chưa thì chị chả bít. Nếu kiểm thấy thiếu một phiếu thì em nhờ darling xử lí hộ nhé. Chúc em luôn trong trẻo và top notch như giọng ca của mình. Oái trời ơi, nhớ giọng ca em Hà Anh quá.

Ha ha cám ơn chị. "Mặt trời 1" mà không ủng hộ em, em find out sẽ tung lên mạng "vụ việc" đấy, chị chuyển lời hộ em nhé :p

Hẹn hè về gặp chị nhé! :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Công Dũng đã viết:
Tình hình là đông vui quá, có một số quả ảnh đẹp rồi nhưng mà không biết post vào đâu vì không thấy ban quản lý tạo một cái HLH2005 lên để dân tình còn post ảnh, chứ trong này hình như chưa đủ thẩm quyền để đú :D
Tình hình cuối tuần mới về nhà, có gì hôm đó sẽ post hết ảnh đang có để đồng bào thưởng thức.
.
Tình hình là hôm HLH tổ chức thì T2 9699 cũng đang định đi nhậu nhân dịp nhiều ng lâu ngày gặp nhau, nghe tin thằng bạn bảo anh P Đức Hoài báo có gái, mới vội chuyển mục tiêu, nhào đến nên bị muộn không biết tên các MISS như em Quyềnh, xin cáo lỗi!

CDUNG: Đang bận thì chuyển ảnh cho mấy ông Tuấn post lên hộ,
Nguyễn Công Dũng đã viết:
chứ trong này hình như chưa đủ thẩm quyền để đú :D.
Chứ đừng đú để mặt "xám xanh" rồi "xám đen" thì khó chữa lắm, hê!

Chị Ngọc A1 94-97 ơi, lớp em có 3 nhân "kết" chị mới chết chứ, bọn nó bảo mong gặp chị lần nữa không thì hết hè sang học tiếp cũng không yên (em nữa là 4) (Cháu Linh thì có chút liên quan đấy)

MÀ chú Long có gf chưa không thì lúc ra đường cháu lại bị tạt axit hỏng hết rung nhan thì còn gì là miss hao nữa . Hay chú gửi cho cháu trước đi cháu xem cho đỡ thèm buồn cười quá
<<== tình hình là cháu có thể an lòng, còn chú lúc đầu cũng có chút bận tâm đến mấy "tuyển thủ bóng rổ của Trường" chẳng hạn, sau nghĩ lại chẳng may có làm sao thì bình thường thôi :D.Mà email của cháu?.
@ Xuân Hương: he he, về vụ đổi miếng sườn thì :x :x nhưng việc nào ra việc nấy nhá :D. Em giữ cái ảnh của anh với thằng Việt thì tốt rồi, thế đã nhớ kỹ địa chỉ chưa ???????? :)) :)) :)). Mà cái vụ Chimnon với Chimto hay đấy nhỉ :)) thế níck bây h của em là chim.... gì đây để anh add:)) :))
]

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hồng Phong đã viết:
Chị Ngọc A1 94-97 ơi, lớp em có 3 nhân "kết" chị mới chết chứ, bọn nó bảo mong gặp chị lần nữa không thì hết hè sang học tiếp cũng không yên (em nữa là 4) (Cháu Linh thì có chút liên quan đấy)

Ơ cháu có liên quan gì đấy ah? :eek: :eek: :-? Tò mò quá :D. Chú Phong sao lại nói rồi lại bỏ nửa chừng thế :-? cháu :(( . Chú kể đi chú ;;) ;;) :D

@ Chú Long: Cháu chỉ hiểu mỗi 1/2 vế đầu câu của chú thôi :D. Sao dạo này cháu tối dạ lắm ;;) :D. Mà email của cháu cháu gửi PM cho chú nhé ;)

Mà cái ảnh này đúng là ảnh HẬU HLH. Mặt mũi ai trông cũng phởn :-? :-$ :)) . Mới... xong có khác :)) Phởn ghê. Cứ nhìn mặt Caro hay chú Phong hay chú gì ngồi cạnh chị Xuân Hương thì biết :) :mrgreen:. Mà sao chị XHương
ngồi giữa lại... thế kia? Hay chưa đủ? :mrgreen:. Ảnh này chị Tố Giao bị mất mặt, còn ảnh nào khác không nhỉ? Cháu thấy chụp những mấy cái lận cơ mà :D. Heh heh ảnh này được đấy :D :mrgreen:

@ Rukie: thế nào cũng được, mà ý câu đó là chụp ảnh với miss thì không sợ bị lỗ nếu chẳng may bị sưng mắt oan ;)
Hơ hơ, ảnh còn lại xấu lắm, chụp quên bật flash, nhưng bù lại chị Giao có cái ảnh HÀNH ĐỘNG MỜ ÁM, tiếc là chụp chậm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái đấy không xem được anh Long ơi :(.
Uh chị Giao hành động rất mờ ám :mrgreen: mà anh Sơn trông mặt rất phởn không biết chị Zao vừa làm gì xong nhỉ :mrgreen:. Mà bé Nhi trông có vẻ ngỡ ngàng hô hô không biết giữa chị Zao và anh Sơn có gì mờ ám đây :mrgreen:

EM có đề nghị ạ 8-|
mọi người post ảnh vào album HAO được ko ạ:-s
post ở đây em ko save ảnh được ạ:((

Úi, công nhận nhìn chị Ngọc :x thật... :p tan nát bao nhiêu trái tim rồi, remove cũng muộn rồi :(( :p

Trần Thu Trang đã viết:
EM có đề nghị ạ 8-|
mọi người post ảnh vào album HAO được ko ạ:-s
post ở đây em ko save ảnh được ạ:((

..ơ sịt em ơi .. sao lại không save được ảnh :)) .:D:D ..:)) .. em sịt hóa ra mù tin học nhé :))...=)) .. :p:D .. right click vào cái ảnh >> chọn save picture as... :)) .. :)) ...

.. cái ảnh kia anh Tuấn trông phong độ nhất cả đoàn .. :)) .. :D:D

Hơ, em cứ nhấn chuột phải sẽ hiện ra cái gì? :D post vào album miss HAO cũng vậy. :p Tuy nhiên vẫn save được ảnh... :p chỉ có điều ko được nói linh tinh :|

Back
Bên trên