^_^ Hậu hội hoan lạc

Chi Quỳnh ơi em em tưởng chị NGọc là Minh Ngọc khóa 94-97? Em thấy anh Tuấn Big ass bảo thế :p

huhu, hôm qua phần hay nhất thì ko được ở, thế là ko có ảnh mình (thôi cũng để thủ tiêu= chứng về vụ trốn học luôn)
Ức chế quá mấy anh chị ơi, hôm qua về đã mất pw hòm thư chính thì chớ, sang hòm phụ thì thấy nó sáng đèn, em nhảy vào chat mà ko chịu trả em pw, lại còn ức hơn nữa là dù tức đến mấy em cũngko dám cãi nhau vì sợ mất luôn, Anh chị nào đang add nick thuy_thu_mat_trang :p thì chuyển hộ em sang benny150188 nhé. Thanks
To Ngọc Linh : ý tớ nói là lần đầu tham gia HAO như thế này, chứ học cùng 4 năm nha , quên cũng khó,tớ cũng vô cùng mong ngóng và đợi chờ hậu HLH 2 :D

Kike: đã bảo để chị chụp cho mà ko nghe. Thôi để lần sau Sếp sẽ chụp cho Thư ký thật nhiều nhé ;) :x

Rukie: chị đã sửa rồi :p

Huyền Anh: thả nào chiều qua chị thấy status của em là: "Tao đã hack nick của Huyền, đừng mất công chat", hay cái gì đại loại thế. Nhưng mà chị nghĩ là đùa. Với cả lúc đấy mẹ chị ngồi máy chị, nên cũng ko làm được gì :(

:x

Truy quét động lắc - 1 đồng chí bị bắt quả tang đang.... :p

Chị Hương rất yêu rùa, ôm cả rùa để chụp ảnh ;)

Và sau khi chị Hương ôm nó, thì nó với bạn nó lại quay ra yêu nhau thế này đây ạ :p

Em đoán là cái ảnh rùa này do chị Hương sắp đặt>:):))
Mà anh Vũ[-x, bị chụp ảnh thế rồi vẫn còn cười hớn hở thế kia:))

khiếp cho nhiều nhiều ảnh lên tí cứ mỗi lúc lại són ra một cái sốt ruột quá... :D

Chụp mờ mờ tốit tối nó thế thôi em ạ, bản chất là rất xấu. Nếu không thì đã bon chen thi Miss HAO rồi :D :))

hu hu hu u hu hu hu hu hu hu hu hu
sao tôi ko biết gì về cái vụ hoan lạc này thế
h u hu hu hu hu hu hu
đau như chưa bao giờ đau hơn thế nữa
thế giới thật bất công với em
thà 1 lần đau thật là đau để cố quên đi niềm đau

ảnh Quỳnh chụp hâm thế ... mấy huynh song tuấn khải mo chẳng thấy đâu các em miss cũng chẳng thấy... thấy mỗi quỳnh xinh bon chen 2 cái lận. :))

đau quá xem mấy cái ảnh lại càng thấy đau hơn có minh có phải nó đã d chụp đẹp hơn nhieedu rồi ko
??????????????????????????????????????????
yều cầu gửi riêng cho quỳnh : có hội thì gửi cho tui cái tin nhắn
ko tôi kêu gọi anh em 00-03 ko vote cho quỳnh nữa

LAnh hâm thích xem ảnh các anh mà cứ mắng tớ. Tớ chụp toàn miss đấy còn gì :(. Còn các anh kia các anh ý ko chịu chụp thì làm sao có được. Mà đã bảo muốn có ảnh đẹp và rõ ràng thì phải đợi đồ nghề của bác Hà Đăng Sơn mà :(. Cứ mắng mình :(. Hôm qua đã ko được tiếp đón như Miss rồi thì chớ :(. Tủi thân :( :p

@ Trang cụt bé em :p :ảnh thật 100% đấy. Chị Hương chị ý ko đạo diễn 2 con rùa như thế đâu

@ Toản: đằng nào thì mọi ng có vote cho tớ đâu. Tớ biết thừa nhé b-) :p

he he !!!!
hôm nào đi tui sẽ chụp cho bà con xem
ai cũng đẹp hét cả
tha hồ khoe nhau
tiếc vẫn thấy tiếc

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Chị Phương Bích Ngọc (Anh1 94-97, eo mẹ ơi, sao mà tre thế :p)

Eo mẹ ơi, em Quỳnh yêu ơi, chị Ngọc cũng được bon chen ảnh lên đây cơ à. Chả hiểu được em đưa vào tầm ngắm lúc nào nữa.

Hôm qua nhiệt liệt biểu dương em Thu Quỳnh trong phong trào "N đảm đang" ( nghiêm cấm các bác đọc theo kiểu không dấu đấy nhé) - "N sẵn sàng". Vote cho em Quỳnh Miss HAO Đảm Đang hé.

Anh Cú đâu rồi, mọi người đòi ảnh tay thợ săn Cú, phó (nhấm) nháy các em gái hôm qua.

PS: Bé con Ngọc Linh đâu rùi, gọi đội trưởng đội cực nhanh kiêm đội trưởng đội xe máy ném đá vào đính chính hộ chị cái. Hôm qua mải ngắm toàn các em xinh đầu 8 đít bé, mấy bác lão thành đấy nhớ gì đến mấy chị em đầu 7 đít to như mình nữa chị Giao nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
đi HLH để tìm 1 người , thế mà lại gặp 1 người để rồi ngẩn ngơ

Ai là thuộc đội cực nhanh đấy ạ, em thấy siêu rùa. Em làm 2 nhát mới thấy lon ton đến.
Hôm qua vinh dự đón Ms. Bảo Thư mới biết đc bí mật là "em tắm lâu lắm anh ạ" (hôm qua đi xe ghẻ, dép lê đèo sau một em xinh xắn, trắng trẻo, mặc váy, mình trở thành xe ôm đúng nghĩa). Bù lại được cái đèo chị Giao và bé Nhi hơi bị hay.
Em Rukie ở ngoài trông hay hơn ảnh đấy, ăn nói bạo dạn, chơi cũng máu (quảng cáo cho anh em biết thế)
Chị Ngọc: đầu 8 đít nhọn với đầu 7 đít to có hợp ko ạ

Em thấy hôm qua anh Hùng vất vả khổ sở chạy long tóc gáy lên:)):p, nhưng chắc cũng đã được đền bù xứng đánh nhỉ anh nhỉ;;):p

Back
Bên trên