^_^ Hậu hội hoan lạc

Lê Việt Hùng đã viết:
Ai là thuộc đội cực nhanh đấy ạ, em thấy siêu rùa. Em làm 2 nhát mới thấy lon ton đến.
Hôm qua vinh dự đón Ms. Bảo Thư mới biết đc bí mật là "em tắm lâu lắm anh ạ" (hôm qua đi xe ghẻ, dép lê đèo sau một em xinh xắn, trắng trẻo, mặc váy, mình trở thành xe ôm đúng nghĩa). Bù lại được cái đèo chị Giao và bé Nhi hơi bị hay.
Em Rukie ở ngoài trông hay hơn ảnh đấy, ăn nói bạo dạn, chơi cũng máu (quảng cáo cho anh em biết thế)

uh, đội cực nhanh nhanh nhỉ anh nhỉ :D :-$. Toàn tranh thủ đến muộn rồi..... thôi :-? :))

Bé Nhi dễ thương nhỉ anh nhỉ? Chị Giao cũng thế. 2 mẹ con giống nhau> iêu ơi là iêu :x :*

Hì anh Việt Hùng đi quảng cáo cho em ah ;;) ;;) :* b-) . Em chơi cái gì mà máu hả anh Việt Hùng ;;) ;;) b-) :*

ANH TOÀN đã viết:
Đi HLH để tìm 1 người , thế mà lại gặp 1 người để rồi ngẩn ngơ

Đi HLH để gặp mọi người , thể mà lại gặp nhiều người để rồi ngẩn ngơ :)>- (chuyển thể từ tác phẩm của anh Toàn, mặc dù chưa xin bản quyền nhưng mà cũng ok anh Toàn nhỉ :D) . iu HLH thế :* :x . Đi chơi tiếp đi :D

Ah quên. Miếng sườn cháu cũng chưa ăn hết :(( > ngon ơi là ngon thế mà phải đứng lên để đi "tiếp khách">>>bắt đền chị Giao đấy>>>chị Giao làm trả bọn em món Sướn + món cơm cháy đi :D

@Chi Thư ơi: bảo h đi cái off gì của chị ấy nhỉ> Có gì chị Pm cho em cho rõ hơn được không ;)

huhu... cháu không biết đâu, bắt đền các chú... à mỗi chú Tuấn thôi...Huhu, sao các chú đổi ngày nhanh thế :(( Cháu cứ nghĩ thi xong sẽ được hoành tráng một bữa. nào ngờ...:(( Lúc chú Tuấn gọi thì cháu đang ngồi ăn cơm, hic tí nữa thì nghẹn...Cháu đang thi, mà trường cháu thi thì cấm có dám đi chơi...:(
Mà bạn Tú béo đến là tốt bụng, offline kiểu gì mà chẳng rủ bạn lấy 1 câu :(

Chú phải hỏi mấy bác BGK và BTC xem có up lên được không chứ không lại bảo cháu làm mất hình ảnh của miss hao
<<== anh Tuấn Bass ơi, câu hỏi này là dành cho bác đấy vì bác có nghía ảnh rùi, trả lời mau lên :D, không vì ảnh mà cháu Rukie mất danh hiệu Miss thì chít (nhất là cái phần giải thưởng to đùng ấy). Mà mấy ảnh đó không đưa lên thì còn giề là luật tự do báo chí & tinh thần HLH chứ :)).
PS: Trang và X Hương: nếu không nhầm thì hai cô ăn hết mấy miếng sườn to đùng rùi cô X Hương lại còn không tha cả sườn trái sườn phải nữa, ăn thế là cùng ==>>đúng là "VÕ" SĨ XUÂN HƯƠNG mới phải :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Những ai không đi Hoan Lạc Hội có thể vào xem báo Lá nho có bài tưởng thuật và sắp tới sẽ là hình ảnh đi kèm :D

Ah, chị Ngọc nhớ em Vân hôm Lý Nam Đế ko ạ ;) Chị vẫn xinh như ngày nào ah mà phải nói là đã xinh càng xinh chứ nhỉ ;)

Mọi ng ở nc ngoài về VN đc vào mùa hè thích nhỉ, có nhiều dịp tha hồ tụ tập đàn đúm :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tran Hoang Van đã viết:
Ah, chị Ngọc nhớ em Vân hôm Lý Nam Đế ko ạ ;) Chị vẫn xinh như ngày nào ah mà phải nói là đã xinh càng xinh chứ nhỉ ;)

Mọi ng ở nc ngoài về VN đc vào mùa hè thích nhỉ, có nhiều dịp tha hồ tụ tập đàn đúm :)

Oái chà em Vân đấy à. Sao không cố gắng về Việt Nam bay nhảy lại vỗ cánh trong lồng thế. Chị Giao đang ở đây đấy. Về nhanh về nhanh chị em offline LND tiếp nhỉ. Gớm sau hôm đấy bao nhiêu anh cứ tới tấp hỏi chị về em Vân, nhất là cái anh tre trẻ mời em điệu Xì lâu Mông Cổ ấy.

Mà hôm nọ có chuyện này ghê lắm nhé. Lúc chơi với rùa mọi người cho nó ăn mấy miếng thịt bò trong đĩa cơm cháy, thế mà ăn đến miếng thứ 3 nó tự nhiên lăn ra giật như điên như dại, anh "Dũngchimto" (biệt hiệu tự đặt của anh Công Dũng T2 9699) phải lấy đũa xiên nó mấy nhát nó mới chịu thôi nhé :-s

Lê Việt Hùng đã viết:
Chị Ngọc: đầu 8 đít nhọn với đầu 7 đít to có hợp ko ạ
He, phải cái cực kì hợp mới chết em à. Cậu em trai chị cũng 96-99 đầu 8 đít nhọn, người ta thì to,tròn,dẹt,phẳng cái nào cũng vững chãi, phải cái tuổi như nó lại cứ chông chênh trên 1 cái cột nhọn hoắt. thương em chị suốt ngày đem đá mài ra mài mà vẫn không bớt nhọn được tí nào cho bằng anh bằng em. ;) Thôi đành, trời sinh ra thế, được cái chị em hết lòng thương yêu nhau là được. Thế em định nhờ chị cái gì à.
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
:(
Cang` ngay` cang` qui' chi. Ngoc. hon :x co' chet ko chu :D em Vu~, cam? dong ho sa(c. ca? bia ra mo^m` :))
Anh Son up anh? em voi chi. Ngoc. de em chiem nguong phat ;;)
Iehièm chị biết em thích ăn tỏi, đã ra sức can ngăn nào là hôm đó đi chơi với mấy em gái xinh đẹp, không nên, nào là muốn chống ung thư và chữa các loại bệnh tích trữ lâu ngày nó cũng phải có mức độ vừa phải, thế mà cũng cứ nằng nặc ăn hết vài cọng rau muống với nửa bát ô tô tỏi.Hic :-s Sau đấy ra sức súc miệng bằng bia để còn đi hát kara okê với các em gái. Súc tốn của song Tuấn không biết bao nhiêu chai mà không hết mùi tỏi, bảo sao không sặc??? Khổ thân em chị.

Cái ảnh sặc bia đấy không nên up lên anh Sơn ạ. Giảm hình ảnh tốt đẹp của anh BGK Vũ trong mắt các em gái HAO. Khuyên chân thành.

ầy dà,iu cầu các pác nào nắm trong tay ảnh ọt thì up hết lên cho pà con sem kái^^

2 cái mâm mà có chị Giao ngồi giữa thì thảm kô gì sánh bằng:))

Thằng Dũng Trong Quách tự nhiên nghĩ ra trò đầu rùa làm em Trang cut thắc mắc mãi. Chú làm thế nào thì làm, lo mà giải thích cho em í đê.

Vũ Xuân Hương đã viết:
Mà hôm nọ có chuyện này ghê lắm nhé. Lúc chơi với rùa mọi người cho nó ăn mấy miếng thịt bò trong đĩa cơm cháy, thế mà ăn đến miếng thứ 3 nó tự nhiên lăn ra giật như điên như dại, anh "Dũngchimto" (biệt hiệu tự đặt của anh Công Dũng T2 9699) phải lấy đũa xiên nó mấy nhát nó mới chịu thôi nhé :-s

Thế mà em cứ tưởng ai cho nó uống thuốc lắc :D đầu nó cứ lắc lắc giật giật trông đến ngộ :D. Ah mà hay trước đây chị Hương đã làm gì nó :mrgreen: :)) :p

Em đề nghị up ảnh của anh Vũ lên ah. Thí sinh có quyền được biết bộ mặt thật của BGK ah :D

Quách Trung Dũng đã viết:
2 cái mâm mà có chị Giao ngồi giữa thì thảm kô gì sánh bằng:))

Sao lại thảm hả anh Dũng? Em ngồi cạnh chị Giao mà thấy có sao đâu? Em chỉ thấy có bác Đăng Sơn cứ lia cái máy ảnh liên tục làm em ngồi cạnh không dám ho he gắp nhiều :D không bác ấy tóm được cái nào tham ăn là chít :D :mrgreen:

No comment :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, Vũ với chị Ngọc thì em ko ý kiến :p(chả ý kiến đc gì nữa :D). Anh Tuấn bass với em Chấu em cũng ko có nhận xét gì.

Nhưng.... sao anh SH với em Tú... như đang... cầm tay nhau thế kia ? :eek:. Thế ra là có chuyện gì rồi à :eek: :p :p

:x

1 bức ảnh đầy uẩn khúc :-? heh heh>>>> đề nghị phóng viên báo Lá nho làm rõ chuyện này ah. 1 bức ảnh với rất nhiều uẩn khúc :))

Vũ Đình Tâm Long đã viết:
<<== anh Tuấn Bass ơi, câu hỏi này là dành cho bác đấy vì bác có nghía ảnh rùi, trả lời mau lên :D, không vì ảnh mà cháu Rukie mất danh hiệu Miss thì chít (nhất là cái phần giải thưởng to đùng ấy). Mà mấy ảnh đó không đưa lên thì còn giề là luật tự do báo chí & tinh thần HLH chứ :)).
PS: Trang và X Hương: nếu không nhầm thì hai cô ăn hết mấy miếng sườn to đùng rùi cô X Hương lại còn không tha cả sườn trái sườn phải nữa, ăn thế là cùng ==>>đúng là "VÕ" SĨ XUÂN HƯƠNG mới phải :)).

Anh Tuấn xem xét nhé :-? :)>- . Mấy ảnh đấy là hot lắm đấy :D. MÀ chú Long có gf chưa không thì lúc ra đường cháu lại bị tạt axit hỏng hết rung nhan thì còn gì là miss hao nữa :D. Hay chú gửi cho cháu trước đi cháu xem cho đỡ thèm buồn cười quá :D :))

Chị VÕ sĩ Xuân Hương khỏe quá :)) :*

ôi em Ngọc
nhìn cái ảnh em với thằng Vũ mà đau lòng quá :((
( anh cũng biết xì lâu mông cổ đấy, hôm nào anh em lên LND đê :D )

Em tưởng phải là chị Ngọc chứ anh Khải8-|:p
Chị Hương nữ quái, nhầm:D, nữ sĩ:)):p:b-) thôi ko nên nhắc đến cái đr đấy nữa 8-|:)):p

Mình có phải là khách mời đâu mà mọi người up ảnh nhiều thế :D

Say "hi" với chị Ngọc một cái. Không ngờ lại gặp chị trên này, nhìn ảnh ngờ ngợ mãi. Đúng là trái đất tròn quá :p ;)

Back
Bên trên