19-4, ngày đẹp ng` đẹp...Birthday của 1sv ngoại giao,1 học sinh ams, 1 thành viên Hao

Re: 18-1 con số vĩ đại + 28/10-1 ngày đáng nhớ! Chúc mừng sinh nhật bạn Đinh Ngân Hà nào!

Happy Birthday 2 Hà IU....:x
Chúc em Hà lên 18 ăn mong chóng lớn, xinh tươi, học giỏi& chăm đi FAIR dể lấy gifts về cho tớ>:-D< Love u loadsXXX:*

Re: 18-1 con số vĩ đại + 28/10-1 ngày đáng nhớ! Chúc mừng sinh nhật bạn Đinh Ngân Hà nào!

Cám ơn cả nhà nhiều nhiều :x .
Sẽ hết sức cố gắng để tuổi 18 được hoành tráng như cả nhà chúc;;)

To zz:Bạn Kike chẳng thấy đả động gì đến lời chúc của Zzz cả...[-( ...Zz xem lại thế nào đi b-) .."Điềm đạm" chắc là khó thôi thì Hà cố gắng vtvt mà vẫn đứng đắn vậy ;)

có cái ảnh sinh nhạt bạn Hà để chứng tỏ cho sự hoành tráng của 0205's mem khi bước sang tuổi 18

Đính kèm

54.1 KB · Xem: 23

Bạn Giao, ảnh này ai chụp mà đẹp thía? ;;)

...nhìn cái ảnh mà ngậm ngùi...có bao giờ mình chụp được cái ảnh như thế đâu nhỉ...pak mà :(

mà căn bản là bạn hà có thèm nhớ đến anh em đâu, bố mày chúc mà không cảm ơn ---> dỗi

Re: 31/12 ngày super dành cho ng super>:D< Chúc mừng Sinh nhật mod Việt super!!!!

hôm nay 31/12, ngày cuối cùng của năm, chẳng phải là tớ cực kỳ nhớ hôm nay là ngày gì đâu, cũng chẳng phải là tớ cực kỳ muốn offline vào hôm nay để kỷ niệm 1 dịp "gì đó" đâu, cũng chẳng phải là hôm nay tớ đã nhắc đến bạn Việt super rất nhiều đâu:D

Chúc ấy Sinh nhật vui vẻ, tuổi mới nhiều niềm vui mới, lúc nào cũng khỏe mạnh phong độ và là super mod của 0205:>:>

Luv, Zz

Re: 31/12 ngày super dành cho ng super>:D< Chúc mừng Sinh nhật mod Việt super!!!!

nhân danh mod Việt lâu ngày chưa lên, bây giờ thấy có chuyện phải tham gia cấp tốc, ehe xin cảnh báo các thành viên 0205 về việc nên chú ý nhiều hơn đến các topic cộng đồng, và đặc biệt trong những ngày này nên chú ý nhất topic sinh nhật mà các bạn đang theo dõi, xin vui lòng đóng góp bài cho topic này, xin chân thành cảm ơn sự chú ý của các bạn. và đồng thời xin chúc mọi người 1 năm mới tôt lành, hạnh phúc. Mod Việt.

@Zz: nghĩ lại trên đời tớ vẫn có một người bạn khá tốt chứ nhỉ, đâu có quá xấu như mình nghĩ, hehe đùa thôi. cảm ơn ấy nhiều nhiều lắm, chúc ấy cũng đạt được mọi điều trong cuộc sống như những gì ấy chúc tớ hehe.

:)) nói đến MOD Việt là nhớ đến nhiều điều rất đặc biệt... nhất là khi mới được set MOD thì luôn luôn tìm bài để xóa =))
:x em đã chúc mừng SN anh rồi đấy.. ko đọc đc thì thôi B-) ... bây giờ chúc lại lại mang tiếng là quên và chúc muộn :|

nho' anh nhiều :* /// về VN nhanh lên nhé!!! :*

happy new year :))

:p đùa thôi chứ chúc bạn Việt sinh nhật vui vẻ nhé...thêm 1 tuổi mới và cũng thêm 1 năm mới thật hoành tráng với phong cách của 0205 ;)

bạn Việt yêu quý của tớ, chúc Việt năm mới vui vẻ, quan trọng lắm đấy bít ko? quang trọng đến mức cả box làm hẳn 1 cái offline hoành tráng từ 9:00 sáng( trên giấy tờ thì là như thế nhưng tớ đợi đến 12 rữoi mọi ng` mới đến/:)) đến tận 12h đêm:D để chúc mừng sinh nhật bạn Việt supper đấY!
sinh nhật vui vẻ nhớ:x

happy belated day ! :D

Thôi thì tui chỉ chúc ông đơn giản thôi: Sang bên đấy đá bóng cố kiếm suất đá chính,chứ phải ngồi dự bị thì khổ đấy.
hehehehe,Chúc mừng sinh nhật người anh em Việt ***(dù hơi muộn một chút)
:)) :))

À ừ chúc mừng sinh nhật người anh em :D :D

Dẹp cái topic này dc chưa
phải là chúc mừng năm mới đi chứ

đúng rồi ............. HAppy new year chứ .......................

Re: Chúc Mừng Năm Mới !!!!

Chúc mọi ng một năm mới hạnh phúc và nhiều may mắn:x

... Happy Lunar New YEar mọi người ... :x .. 02-05 là nơi đầu tiên để em đến với HAO :p ... :mrgreen: .. ngày trước em có phá phách gì mong cả nhà bỏ qua 1 thời nông nổi ah .. :mrgreen: .. :x .. wish u all the best .. :x:*

...happy new year, chúc mọi người 1 năm mới mạnh khoẻ, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn. Chúc box 02-05 ngày càng sôi nổi :D...Chúc các mod đừng xoá bài của em...:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:

hihi`...
mọi người ơi.l.. 0205 ơi... nhớ mọi người lắm :x
nhớ Tết 2 năm trước đây cũng suốt ngày online để được vào 0205 chơi :x
năm nay khác.. nhưng mà 0205 vẫn là nhà :x ;;))

:*:*:* kiss mọi người :x

HAPPY NEW YEARRRRRRRRRRRRRRRRR

Back
Bên trên