19-4, ngày đẹp ng` đẹp...Birthday của 1sv ngoại giao,1 học sinh ams, 1 thành viên Hao

Re: Chúc Mừng Năm Mới !!!!

happy new year ! chúc mọi người vui vẻ trong năm mới !

ok,... xin chân thành cảm ơn và,.... thanks,.........

Happy new year :x :x chúc 0205 ngày càng có nhiều bài chất lượng hơn nữa :x :*

CHÚC MỪNG NĂM MỚI CẢ NHÀ, CHÚC CẢ NHÀ TƯƠI TẮN TRẺ TRUNG, THON THẢ KHỎE MẠNH, TIỀN NHIỀU MÀ TÌNH CŨNG NHIỀU, HỌC HÀNH TỬ TẾ!!!!
Thật may là 1 cái Tết xa nhà của năm nay nó ko buồn, chỉ thiếu có cành đào thôi là gần giống Tết rồi...
CHÚC NHỮNG NG` Ở NHÀ ĂN TẾT VUI VẺ, HƯỞNG THỤ NHỮNG NGÀY NGHỈ TẾT Ở NHÀ, CÒN NHỮNG NG` PHẢI ĂN TẾT XA NHÀ VÀ PHẢI ĐI HỌC VÀO MÙNG 2 TẾT CŨNG CÓ 1 CÁI TẾT XA NHÀ KO BUỒN BÃ!
yêu cả nhà lắm!:*:x>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

HAPPY NEW YEAR !!!! :*

Chúc box mình càng ngày càng đông vui và không câu bài như bây giờ :x

topic này là topic chúc mừng sinh nhật cơ mà :eek: :eek: :eek:

:D hôm nay ngày lành tháng tốt 04/04 :x lôi cái topic này lên để chúc mừng sinh nhật bạn yêu nào :x

19 tuổi...thật là khủng hoảng đấy B-)
19 tuổi...thật là hoành tráng...thật là vui vẻ...thật là có sức khỏe :>

Wish all your dreams come true :x :x :x

(còn cái gì nói nhỏ thì tao sẽ nói nhỏ sau nhé ;) )

:x HAPPY BIRTHDAY :x

:*:*:*

Re: 4/4!! ngày gì mà đẹp thế nhỉ;;)

chúc mừng sinh nhật em Giao :x
chúc em luôn vui vẻ, ko phải vào box tâm sự post bài trong mấy cái kiểu "câu nói làm bạn đau lòng nhất" ;)
best wishes for you :x :*

Re: 4/4!! ngày gì mà đẹp thế nhỉ;;)

ồ ôi cái ngày gì mà đẹp thế này;;) ngày 04 tháng 04 vé xe của bạn kike cũng là 04:))

chúc bạn Giao tuổi mới nhiều niềm vui mới nhé;;) ngày nào cũng được nghe chuyện về bạn thật là thú vị đấy:x

Best wishes;)

Re: 04/04 - ngày đẹp, ngày đẹp ^^ Cả nhà vào chúc mừng sinh nhật cụ tổ TÂM GIAO nào ^^

Xin được thay mặt cho anh em Lí 2 chúc bạn Tâm Giao những điều tốt đẹp nhất cho ngày đẹp nhất trong năm của TG.
Mong sẽ được gặp bạn trong một dịp gần nhất,thân ái
>:-D< >:-D<

Re: 04/04 - ngày đẹp, ngày đẹp ^^ Cả nhà vào chúc mừng sinh nhật cụ tổ TÂM GIAO nào ^^

Happy birthday !!! :D hehehe

tặng bạn bài hát Memories

:)
Chúc mừng sinh nhật chị:x

ý, mọi ng` đáng yêu quá....:-s...sao vẫn còn nhớ sn mình rồi vào chúc thế này...:)...đáng yêu quá đi mất thôi....cám ơn cả nhà lắm lắm....nhớ lắm lắm....:x...cảm động quá....đáng yêu quá đi mất thôi!!!!!>:-D<:*:x

Chúc mừng sinh nhật em Giao nhé ;) Chúc em sớm tìm được hạnh phúc trong tình yêu :x

;)) em cám ơn chị MPhuong! :)...tất cả mọi ng` hôm nay thật là đáng yêu quá!...luv ya all!!!:x>:-D<

Giao ơi tao gọi cho má mày rùi, bác bảo 4 em méo đều xinh, nhưng chưa lớn lắm. Yêu quá yêu quá!!! Lại nhớ mày rồi, bao giờ về nhớ gọi tao nhé!
Toipc này khéo tồn tạo lâu nhất box mình cũng nên, hơn 1 năm rùi nhé!

ehehe, topic này sắp đổi tên rồi...;;)
yêu thế, tốt, mẹ tao cũng bảo là lần này mọi ng đăng kí hết rồi,...hehe, mày đến xem em mèo chưa? đến chọn đi ko hết đấy...:x...nway, thankss tất cả mọi ng` 1 lần nữa...:x

Back
Bên trên