15 năm thành lập trường Giảng Võ

Đinh Lan Hương đã viết:
Béo mà lái tàu bay giấy là rơi rùi.
Ặc ặc, bạn lấy đâu cái Avatar trông đểu giả thía? :)) Hê hê, mà avatar đôi khi bộc lộ một phần bản chất con người đấy Hà ạ :p.
Hihi đúng rùi, nhìn cái avatar "ngây thơ" của bạn Hương thì bít :D :p. Nhỉ ? ;)

:x

Đúng :D Avatar bạn Hương nhìn mèo hóa chuột :-? may mà có chữ meow :D biến đổi khôn lường [-(

Nhưng mà avatar của bạn Hà cũng chẳng đẹp tý nào :p. Trông cái ảnh thế kia mà để title "Anh chàng vui tính" ở dưới. Chả ăn nhập gì cả :p :)) :D

Tớ lười ko đổi nốt :D Nhưng mà cái title đi với mẹt Rhett Butler quá ok còn rì :D

Hàng xóm Katia xinh đẹp cho anh hỏi chút,em có biết bao giờ cần nộp CD Database của lớp cho trường GV không ?

He he may we , anh Hùng báo lại là ngày 19 tháng 2 . thỉa mà em cứ tưởng là 29, hôm đấy bên GV tự nhiên làm inh tỏi lên làm mình chứ tưởng là tổ chức kỉ niệm! Nhắn Bùi Mai Trang , Trang ơi có phải em học lớp bilingue ko?Năm trước lớp chị cũng học ở tầng 1 phòng đầu tiên từ ngòai vào ấy , chắc em biết nhiều đứa của lớp chị lắm, lớp 9p1 tổ chức CT văn nghệ hoành tráng hôm 26/3 ý!

Từ hồi lớp 11 bọn bạn đi Pháp hết thành ra ko có dịp về trường, nhớ quá :((

Trần Sơn đã viết:
Hàng xóm Katia xinh đẹp cho anh hỏi chút,em có biết bao giờ cần nộp CD Database của lớp cho trường GV không ?
Úi, không ngờ hàng xóm vào đến đây gọi em. Lần sau cứ off mess lại cho em là được rùi mà :p ;). Còn cái câu hỏi của anh thì em không biết anh ạ :)

Ở trường buồn lắm, chẳng có gì hết, giám thị, thầy cô vẫn thế......:(
Mà đổi ngày thành lập rồi hả :-? ? 19-2 , sắp đến rồi, chắc là vui đây. :D

29/1 hôm trc là mổ lợn nên cũng có mấy tiết mục văn nghệ (coi các cô múa đẹp ác). Còn lại thì toàn là học sinh lớp 6 hát thôi (buổi chiều). Có mấy tiết mục của lớp 9 thì hình như có 1 bài hát nhép :p. Buổi chiều là như thế còn buổi sáng thì em cũng ko biết.
Quên, cho em hỏi cái này. Ở tầng 2 (trên đg` đi đến lớp 7A15 - đi cầu thang 2), em cũng ko biết tả rõ. Nhg có 1 cái cây trong trg` treo 1 chiếc giày vải lủng lẳng qua bao ngày tháng, mưa gió, vậy mà chiếc giày vẫn đứng, ah nhầm treo hiên ngang trên cây. Cho em hỏi giày đó của ai thì làm ơn về trg` nhận lại chứ ngày nào cũng nhìn thấy nó em ngứa tay muốn...lấy quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày xưa anh ko học khu nhà đấy nên cũng chả rõ :D Nhưng chắc là nó ở đấy sau khi anh đi :D

ối sao bi giờ nhiều nhân sĩ thế ạ :D cho em bon chen phát :p hôm nọ có vui ko ạ :D

Ối chắc em ko đọc trang trước roài, lười quá! Hoãn đến 19/2 rồi em!

Hôm nay trg` vừa ra tập san trg` GV thành lập 15 năm. Có nhg~ bài viết của học sinh, của cựu học sinh, của các thầy cô và nhg~ hình vẽ về thấy cô do học sinh trong trg` vẽ. Nếu anh chị nào ko mua đc thì để ngày mai em đến mua cho.1 tờ tập san là 6.500. Hình như báo chỉ có hạn nên ai cần mua thì gọi cho em trc 11:30 sáng thứ 3 (15/2).
SĐT: 8462391 - Linh.

Hix hix, ko nhớ pass của email nên em quên luôn pass của nick rồi >.<. Ai tốt bụng thì gửi lại pass cho em vào nick Viên Đạn Bạc trong yeuamnhac.com.

Hôm nay trg` vừa ra tập san trg` GV thành lập 15 năm. Có nhg~ bài viết của học sinh, của cựu học sinh, của các thầy cô và nhg~ hình vẽ về thấy cô do học sinh trong trg` vẽ. Nếu anh chị nào ko mua đc thì để ngày mai em đến mua cho.1 tờ tập san là 6.500. Hình như báo chỉ có hạn nên ai cần mua thì gọi cho em trc 11:30 sáng thứ 3 (15/2).

Hix hix, ko nhớ pass của email nên em quên luôn pass của nick rồi >.<. Ai tốt bụng thì gửi lại pass cho em vào nick Viên Đạn Bạc trong yeuamnhac.com.
Bài viết trên của Hoàng Châu Băng (nick Viên Đạn Bạc).

Hôm nay anh mới lên mạng,mà bây giờ thì 9h30 tối rồi.Thế còn có thể mua tập san được nữa ko hả em?
Hỏi mọi người 1 chút:cuối cùng là 19-2,ko thay đổi nữa chứ gì? Và nếu là 19-2 thì mấy giờ bắt đầu?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc là vẫn còn. Nhg nếu anh đang học ngay Ams thì anh sang trg` lấy luôn (bán ở phòng Đoàn Đội tầng 1 - gặp cô Hương). Còn nếu để em mua thì có lẽ phải đến nhà em lấy. Cũng ko xa đâu vì nhà em ở ngay Núi Trúc (đi có 5 bước là đến ý mà ^.^) Nếu cần mua thì gọi cho em hoặc post bài trên 4rum luôn. Trc 12:00 sáng thứ 4 (16/2), để buổi chiều em đi mua luôn. Còn nếu ko thì gọi cho em sớm để sáng em đến mua cũng đc.

Vũ Sơn Tùng đã viết:
Hôm nay anh mới lên mạng,mà bây giờ thì 9h30 tối rồi.Thế còn có thể mua tập san được nữa ko hả em?
Hỏi mọi người 1 chút:cuối cùng là 19-2,ko thay đổi nữa chứ gì? Và nếu là 19-2 thì mấy giờ bắt đầu?
Ngày 19/2 thì 10 giờ bắt đầu tổ chức. Còn vụ báo trg` thì các thầy cô nói đến ngày 19 chắc là vẫn còn nhg vẫn nên đề phòng bởi mấy ngày nữa vẫn có thể hết. Anh Tùng muốn lấy thì khoảng 9:30 sáng ngày 19 (hoặc sớm hơn)đến nhà em, em cho luôn ^.^
Nhà B5 (đối diện với 27 - 29 Núi Trúc), tầng II phòng 202.

Cám ơn em Linh vì quyển tập san miễn phí nhé :D
Nhưng hơi tiếc vì chuyên san 15 năm ko có ảnh trường.Quyển 10 năm của bọn anh có nhều ảnh chụp lắm.

Back
Bên trên