15 năm thành lập trường Giảng Võ

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Hic anh chỉ mún xem xem phòng học cũ có thay đổi gì ko thôi mà :| Mà ko bít em có học phòng đấy ko í chứ!
Hôm offline HAO chạy vào xem phòng học cũ ở Ams thấy cửa khóa chặt, đồ đạc ngổn ngang, những thứ bọn anh làm từ hồi đó vẫn còn nguyên đấy, bụi bặm đầy, hic chắc ko có lớp nào vào học ở đó nữa :|
Thế hồi trước anh học lớp nào thía ?

Cái phòng đầu tiên cạnh cầu thang trên tầng 2 của khu nhà riêng, cạnh bãi đỗ taxi ý em! Ở đấy có 2 khu nhà riêng thì anh học ở khu xây sau (hồi anh học lớp 6 mới xây) :D

Cái phòng đầu tiên cạnh cầu thang trên tầng 2 của khu nhà riêng, cạnh bãi đỗ taxi ý em! Ở đấy có 2 khu nhà riêng thì anh học ở khu xây sau (hồi anh học lớp 6 mới xây) :D
À ! Em biết rùi ! Lớp đấy là P1 học năm lớp 8 thui , chứ bọn em học ở cái khu nhà riêng kia , tầng một mà . Anh yên tâm đi , đấy không phải lớp anh , anh không cần xem đâu ! ;)

Anh học suốt từ lớp 6-9 ở đấy.
Hehe anh cứ đến xem lớp em đấy :biggrin:

Ồ, mọi người cùng là dân GV cũ hả? :wink:
Tui cũng vậy, ko biết hồi trước gặp lần nào chưa nhỉ ? :beerchug:

Anh học suốt từ lớp 6-9 ở đấy.
Hehe anh cứ đến xem lớp em đấy :biggrin:
Ặc ặc ! Em phải di chuyển đồ đạc của mình đi thui 1 8-|

Hehe anh học lớp 9 thì em Hạnh mới học lớp 5 :biggrin: ko gặp roài [-(

Hí hí được khen sướng quá đêm về lại mất ngủ rồi :">

thông tin mới đây hội trường lui lại vào ngày 19/2 hic nhà trường chả chịu thông báo gì cả chán thiệt may mà mình đi hỏi mới biết

Hic may mà bạn em nó cũng gặp cô nên cô bảo mới biết :| tí nữa thì hôm đó đến hụt :(

Lê Ngọc Hùng đã viết:
thông tin mới đây hội trường lui lại vào ngày 19/2 hic nhà trường chả chịu thông báo gì cả chán thiệt may mà mình đi hỏi mới biết
Hức ! Mất công em đi cãi nhau với bọn nó , mệt đứt người ! :-s
Thả nào em thấy lạ : nhà trường chọn đúng hôm bọn em không có tiết sinh hoạt ngoài trời thì làm sao mà tổ chức được !

Lùi từ 29-1 đến 19-2,chẳng hiểu trường tổ chức kiểu gì nữa,làm mất công mình thông báo cho bọn nó,bây giờ đính chính lại cũng đủ chết.
Mà anh Hùng có phải người lập topic tương tự trên Box KTQD ở TTVN ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế mới đau, thông báo cho bao nhiêu đứa rồi, giờ thông báo lại :( lại còn chị gì bên ĐHNN trên TTVN nữa chứ, phải đi dán cả giấy thông báo mà giờ lại đổi thế này có mà chết [-(

Mấy cây hoa xưa và hoa ban ở trường còn không em?Hồi hè về, đi qua trường suốt mà chẳng vào được lần nào.Kiểu này chắc phải đợi đến khi nào kỉ niệm thành lập 20 năm mới được về, :(

Để tớ lái tàu bay đến đón bạn Hương nhé :biggrin: hic cây đấy mùa đông đẹp ko tả được :((

Nhớ hồi lớp 9 khoảng tầm tháng 1,2 mùa xuân, ngồi dưới mấy cây xưa học bài, lá cây xưa xanh mướt.Hoa ban tím cũng nở vào mùa này ?
Ặc, bạn Hoàng Hà mà lái máy bay thì chắc là nặng quá máy bay không cất cánh nổi, bạn hiền ạ :p

hic anh cũng không biết phải xử lí cái đống ttvn thế nào đây hu hu không chỉ có ktqd đâu tất cả các trường anh đều post

Hic, sầu đời, em lỡ báo hết cho tụi bạn rồi :(
Mà tớ lái thì sao mà rơi huh :-w

Béo mà lái tàu bay giấy là rơi rùi.
Ặc ặc, bạn lấy đâu cái Avatar trông đểu giả thía? :)) Hê hê, mà avatar đôi khi bộc lộ một phần bản chất con người đấy Hà ạ :p.

Back
Bên trên