.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Ôi,đang rộ lên 1 phong trào avar hình cái ảnh này

mày cũng đua đòi đấy còn gì.
bỏ ngay cái so ****ing what của mày đi nhé

cái ảnh đó hay nhểy?
Từ giờ tao mới vô cái HAO này. Mọi ng kêu gào khiếp quá
Hôm nay thi sử như hâm ấy. Tao nhớ nhầm cái trận Vạn Tường sang chiến tranh đặc biệt nên ko viết vào, thiếu nguyên cái phần đấy. Hi vọng cụ chỉ trừ tầm 1,5 điểm thôi :((

Hôm qua thi sử không thể nào tốt hơn :D
Hôm nay thi văn thì cũng được nốt.Nói chung tao không có gì phàn nàn lắm về bài thi của mình
Chỉ có điều đề bài là Việt Bắc but từ đầu chí cuối cứ : "người Tây Bắc" ,"rừng Tây Bắc","thiên nhiên Tây Bắc"....blah blah Tây Bắc...:(
Sửa gần chết.15 chỗ lận
Chí it ra còn may mắn hơn bạn Hồng Khanh : 17 chỗ :))

mie
có mấy bạn lớp P viết 3 tờ, nhìn mà hoảng...

Khốn nạn! Chưa bao giờ mình thi văn mà ko viết được gì :(

Cả 2 ngày giám thị khét cả hai :( Ôi cuộc đời tại sao bao ngang trái :((

Pèo,xong 2 ngày,còn 1 ngày đau khổ nữa thôi,amen.

hôm lay thi toán hở, tình hình chắc ko ổn rồi, vì ko thấy ai nói giề cả

Thi toán cũng tốt lắm má ah :)
Đề ko khó mà,ai cũng làm gần hết thì phải,phần lớn là bỏ bài cuối
Con vô cùng hi vọng bài nè được 9đ :D

ơ
nói thế chứ, tui làm sai con Tích phân đây...en ji iu:)
bài nè chắc 6-7 điểm...

hờ hờ...hôm nay đề Anh dễ quá hén? Làm cứ ve ve, ngồi chơi 1 đống. Nhưng sai ngu bà con ạ. Chả hiểu lúc đó đần độn thế nào mà cứ đinh ninh Asleep = sleep. Điền sai cái câu đó. Còn nếu tình hình nà bài lúc Zẻ con lấy của bạn lớp Anh làm đúng thì tớ sai 1 câu thôi. Hế hế...
Đề văn thì...Lái đò sôNG Đà ko học, Việt Bắc ko học. Nhưng đành phân tích lái đò, vì thơ ko thuộc chép sao nổi. may đc bạn ở dưới nhắc cho tầm 5 cái dẫn chứng, bịa cứ gọi là.... ^^

----------

Ầy...văn 3 tờ đã là gì? Phòng tao có thằng làm Toán 3 tờ đấy thôi
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
mie!toán 3 tờ thì...vô trí tuệ!(xin lỗi vì đã dùng giọng cụ Hiền vào đây:D)
ơ, hôm thi Hóa mình ko viết mã đề thi vào phiếu, về nhà lo phất ốm, may, hôm nay đi học cụ Hinh, nhẹ cả người, cụ bảo ko sao, mã nào là dành cho số thứ tự ấy rồi
đúng là seven, STT :7, mã đề thi :707..hặc hặc:D

ôi, tao đây này. Ghi sai số báo danh trong tờ thi Lý.

Một ngày thứ 2 rất chi là...Big Shhit! Chả hiểu bao giờ thì xong điểm chác nhỉ :)) ôi,thi Lý,bỏ bẵng phần quang điện ko học tí nào,đến khi thi dính ngay mới đau :)) FFuCCk it ! :))

các anh chị ơi em ở lớp 10Anh1 chiều này có thi ở phòng của 12S
em để quên cái mũ billabong màu trắng ở bàn thứ 4 từ dưới lên dãy thứ 2 từ cửa vào
cho nên anh chị nào có thấy làm ơn cứ để đấy để chiều em đến lấy ạ
thanks so much :D :D

Khổ thân em. Mà bọn chị nghỉ cả ngày thứ 2, đến thứ 3 mới đi học. Không biết có lớp nào đến học thêm tối ko. Nếu bọn chị thấy thì chắc chắn nó sẽ ở nguyên chỗ đó, còn nếu ko thì...hic, chị cũng vừa mất mũ xong. Đau quá, cái mũ mới mua chưa được 1 tháng...

Lâu lắm mới lên trên này :D
Tình hình điểm thi ko thể tệ hơn :-< nhg muh điểm cả lớp cao phết nhảy ;) ?
Ko hiểu từ ngày mai đến lớp làm j` nhi :-??

Back
Bên trên