.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

má chán lắm rồi, thây kệ, thôi coi như số mình nó hẩm hiu

chậc, kể chuyện này thấy buồn thí mồ...
chuyển chủ đề đi...:(
má mì cố lên!!!zô!!!!

Hey bạn ơi,want some FFUUCCKK??????

thằng này...
ko biết viết cái j thế?
càng ngày càng tha hóa!!!

lâu lắm rồi hôm nay mới lên Hao.đọc lại các bài cũ chợt thấy vụ "GIAO CẤU" ,ngồi giữa hàng net cười sằng sặc,cả hàng net quay sang nhìn tưởng mình bị điên,1 số đứa tò mò còn ngó xem mình coi cái gì để coi ké.Đúng là dạo này mình ít cập nhật thật.
ooooooooi cái thi hát trên Hao nghe phê quá

cái đáy là tại lúc ý bí từ nên buột miệng, xong con heo đ quay lại nhìn chằm chằm, vẫn chưa hiểu gì, nghĩ một lúc mới ngớ ra, vô ý thôi, mình vẫn trong sáng

Đã đạt đến đẳng cấp Sinh quốc tế thì hơi bị...khó trong sáng đấy :)) :))

hôm nay cụ Hiền không hiểu sao tức giận ghê gớm:(
còn cụ Hinh thì cho về sớm...thầy đúng là number 1!!!:D

hôm nay chụp đc nhiều ảnh ăn bánh kem của classmem nhá, mấy hôm nữa cho lên yearbook hết...

nè sếp Vân,đổi giúp em cái ava cái,bộ muốn nhận thầy Hinh làm bố nuôi à?Hay là nhận bố đẻ đây?

I've been every FFUUCCKKing where :))

Con heo Đ hết cái để ghi rồi ah ??
Hix :( sáng chủ nhật đẹp giời,bị dựng dậy bởi 1 tin như sét đánh giữa trời quang : Thi Sử tốt nghiệp :((
Còn hôm nay đi học thì thầy Huy cười một cách sung sướng :(
Thế này thì chỉ mong đỗ tốt nghiệp là hạnh phúc lắm rồi T.T

rồi sẽ tới lúc chúng ta chỉ còn giáp mặt với 6 mr and ms dạy 6 môn tốt nghiệp:mr.Khánh,mr.Huy, ms.Lan Anh, ms.Việt Hương và ms.Tâm...thấy u ám quá!!!

Mrs Việt Hương hả =)) Chời ơi,mình ko dám tưởng tượng đến thời khắc trước khi cả lớp thi,Mrs Hương "Nở 1 nụ cười trìu mến,thân thương" với lớp,và chúc lớp đạt những kết quả tốt trong kì thi :)) Mình tự hỏi,để "tập" được 1 nụ cười như vẫn thường cười trên lớp,cô ấy mất bao nhiêu thời gian nhỉ :)) FUCCKING FUN! :))

ảnh của bạn Tú Anh đây.đòi mãi!!

Oh thế hả?Uhm.FFuucckking thanks.

cái thằng!!!
mày đúng là phải cho vào trường phục hồi nhân phẩm. có thôi ngay cái trò này của mày ko???mai mang tiền trả tao...:D

OK.Fuucckking,don't disturb.Thanks.

Back
Bên trên