.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

uh, nói chung mẹ má rất tuyêt vời, cư xử rất hay khiến cho má rất phục và yêu mẹ, nhờ mẹ mà má thấy mọi chuyện nhẹ nhàng hơn rất nhiều, cả buổi chiều lo lắng, đến tối may mà có mẹ, hôm nay mua hoa cắm tặng mẹ nhân ngày 8-3 , con cảm ơn mẹ nhìu lắm.... Đ cố lên, theo đuổi con đg ca hat

----------

hình như cái loại sámung D520 đó bị ma ám hay sao ý

----------

hình như cái loại sámung D520 đó bị ma ám hay sao ý

Tớ tuy ở nhà nhưng may mắn làm sao đc bạn Hiếu update tình hình... Cũng không ngạc nhiên lắm vì hành động này của bạn Huy máu chó :)) Chả là lần trước tớ cũng suýt bị nó nhai đầu rồi mà :">

Hic... Chia buồn với bạn Hồng Phương :( Mà có tin tức gì về giải chưa bạn nhẩy :D Tình hình học tuyển thế nào rồi :((

Tớ ức lắm các cậu ạ... Mẹ tớ đọc báo thấy 1 trong những biến chứng của thủy đậu là viêm não nên ko cho tớ ra gió :((

@ Đ: Cố lên bạn... Bạn nổi tiếng thì cho tớ làm trưởng FC :>

hôm nay các bạn nam lớp mình hay ra phết nhểy, thực sự rất ngạc nhiên vì đã chuẩn bị tinh thần là: ko 8-3 ko quà ko hoa, thế mà.... cảm ơn các bạn nhiều lắm, hôm nay là ngày đáng nhớ nhất trong 3 năm học đấy !

Công nhận má à :)
Con trai lớp mình hôm nay vô cùng tuyệt vời :D
Rất cám ơn các bạn trai ga-lăng đã chuẩn bị một ngày 8-3 vui nhất từ trước tới giờ ( của tớ :") )
Chưa bao giừo thấy con trai lớp mình đồng lòng như vầy
Sau chuyện này có lẽ sẽ có nhiều thay đổi trong cách nhìn về các bạn giai đây!!! :)

hôm nay các bạn nam lớp mình hay ra phết nhểy, thực sự rất ngạc nhiên vì đã chuẩn bị tinh thần là: ko 8-3 ko quà ko hoa, thế mà....

Dù j thì cũng đừng nên nói vậy.Đúng là chúng tớ nhiều khi hơi vô tâm nhưng đâu đến mức để các bạn nữ phải "chuẩn bị sẵn tinh thần" như thế :( :(

hì hì, tại vì ko thấy cso gì hết nên nghĩ vậy thôi, ai dè các bạn bí mật thế..
có kết quả rồi, lớp mình đc cả 4 nhá

Chúc mừng bạn Phương đc giải nhất quốc gia \:d/

:">

thank bạn Hiếu nhá, mà sao cái trang web của bộ khó vào thế nhở, định lên xem mà ko lên nổi
lại còn chưa biết tình hình PA thế nào, cô Hương báo là dc giải mà hình như trên web ko thấy hay sao phải ko? để hỏi lại cô cho. lộn xộn quá!

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng mấy bạn...hôm nay đến lớp mới biết
thôi, các bạn đi Canada nhớ những việc - cần - làm nhá...:D

mất trí nhớ rồi, chả nhớ gì hết, mới lị chưa biết đc ai sẽ đc đi canada.... nói trc làm gì

Các bạn ơi,vào đây Vote cho bài coming home của tớ đi :( http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=36157
Hôm thứ 7,ngồi cạnh H.Phương,nó thốt ra 1 câu nghe rất chi là... : Sao?Con Vân Lu vẫn tiếp tục...giao cấu với thằng Huy à (Ặc) !!! Original by Hồng Phương,ko hề thêm mắm muối.Bó tay!

khổ chủ:ko có j để bình luận...
mà chúng mày làm sao thế nhỉ?bây h nó đã thế rồi,tính nó cục thế thì khổ nó...thực ra nó cũng phải biết suy nghĩ chứ...
mà tự dưng nó chạy lên ngồi cùng bàn, chẳng nhẽ trích dẫn lời HP ra rồi đuổi nó ra chỗ khác à???:p
đúng là lớp Sinh,ngôn ngữ phong phú quá...

----------

bài mày hát nghe như XX hát í>:p

dạo này mới phát hiện ra mẹ Huy muốn chuồn cái cụ kia ầy..............

Chả hiểu nói j luôn.
Hey everybody,how's my new avatar :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Con heo Đ vô duyên thật,post cái bài rõ là "câu"
Mà vụ mama Huy chó ko lên tiếng j` nữa là sao vầy??
Hôm bác í gọi điện cho con thấy có vẻ thấu tình đạt lí lắm mà,có vẻ rất là công bằng nữa mà :(
Hay Huy chó lại giở trò gì nữa đây.Mọi sự rõ rành rành như ban ngày ( mà rõ là ban ngày :D ) rồi còn j
Xì``` Huy chó càng ngày càng chơi ko đẹp

ôi cái kiểu để chân dung làm ava xưa rồi Đ ạ, có gi đâu mà khoe. he he
cái vụ mẹ Huy chó, rõ là ban đầu cứ tưởng bác ý nhiệt tình và công minh lắm, nhưng rõ là mẹ nào mà chả bênh con, mà nói chung là thái độ của bác ý với mình lúc mình ngỏ ý muốn đền bù nó khác hẳn với cái hôm mẹ má gọi sang và ko đề cập đến chuyện đền bù, hỏi cái MY LU ý, nó cũng biết chuyện đấy.

Con heo Đ có cái chân rung đẹp vãi :D ---> giống vô cùng.Mỗi ngày ăn cơm với thịt luộc lại thấy nhớ Đ rưng rưng :))
Con hỏi sếp rồi má ạ :( Chẳng biết nói gì luôn
Mà người ta đã thế rồi thì thôi luôn thôi má à,dây dưa chỉ tổ bực mình

Back
Bên trên