.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

cảm ơn em Tùng nhé.không bít em mặt mũi thía nào mà chu đáo với các anh chị ghê.
Tết càng vui càng thương thầy Hiền ,mong thầy chóng pình phục

Chúc mừng năm mới nha cả nhà :)
Chúc mọi người đỗ vào trường mình mong muốn
Chúc tình bạn ( và tình yêu :) ) của mọi người mãi đẹp và bền lâu
Cung hỷ cung hỷ :D

----------------
@ cụ Hiền :Con chúc thầy năm mới mạnh khỏe :)

Nhân dịp năm con lợn, đàn em chúc các anh chị có một năm mới vui vẻ và gặp nhiều điều may mắn, thi cử thật tốt vào để còn cho đàn em noi gương
Chúc mấy anh chị thi QG sẽ có giải cao tiếp tục được đi thi quốc tế:D \:d/ <:p

Em nghe tin thầy Hiền bị tai nạn gì đúng không ạ,:( Cho em gửi lời hỏi thăm thầy luôn thể0:)

cám ơn em.em vào đây pót bài làm anh giựt cả mình ,tưởng là....

Sao anh phải giựt mình ạ,:( em có phải là mummy returns đâu. hic:(

Em mới nghe tin là thầy Hiền bị tai nạn gì đó liên quan đến tay chân gì đó, :-?? cho em hỏi cụ thể tình hình của thầy thế nào ạ, để check xem tin kia có phải là tin con vịt ko Cảm ơn anh chị.0:)

đại loại là cụ bị ngã xe máy khi đang trên đg đi dự đám tang của chồng 1 cô giáo trong trg.
cụ đang buồn lắm, vì cụ bị mất 2 đốt ngón tay út trái.
mô phật.

THê thì tin em nghe được từ bên lơp 12 văn là chính xác:( . Thế liệu thầy còn đủ sức khỏe và tâm trạng để đi dạy nữa không ạ.:( hic!!!
Thank you chị Vân.

Hy vọng là còn đủ em ạ ^___^ Cụ lúc nào cũng phong độ đỉnh cao \:d/

Các ấy ạ... Đúng hôm 28 tết cả lớp đi thăm cụ thì tớ bị giật ví, đi tong 1 số tiền lớn :((

Mùng 1 Tết trượt chân ngã cầu thang-----> Gãy ngón út chân trái và hiện giờ đang phải bó bột :(

Mùng 2 Tết phát hiện ra bị bỏng dạ :(( Giờ các cậu nhìn tớ giống siêu nhân Xanh metylen lắm :((

Tết nhất chả đi đâu cả, kiêng nước kị gió ngồi nhà cả ngày :(

Tình hình là tớ còn nghỉ học đến ngoài mùng 10 các cậu ạ :((

THê thì tin em nghe được từ bên lơp 12 văn là chính xác:( . Thế liệu thầy còn đủ sức khỏe và tâm trạng để đi dạy nữa không ạ.:( hic!!!
Thank you chị Vân.

ặc
thầy đang buồn vì ...hơi xấu đi thôi
nhưng mà phải công nhận
ở trường có thầy Hiền trông đẹp trai nhất...:D
à, dạo này học hành thế nào em?;))

Hnay trêm lớp có vấn đề j` ko các chiến hữu ?

xin báo cáo sếp::D
Tiết 1,2 : lớp đạt mật độ = 1/2 thường ngày
Tiết 3,4 :cô Lan Anh : kể về vụ cô đã lam cho 1 cô giáo ở TL sợ hãi như thế nào(công nhận câu cuối cùng cô nói hay thật!), ngoài ra cô cũng có kể chuyện cô đã làm các thầy giáo xanh mắt mèo khi cô chấp cả mấy chục ông khi uống rượu,cuối cùng, cô là người chiến thắng!!!
Tiết 5 : Cả lớp ngóng trông cụ Hinh vào với tâm lí lo sợ kt 1 t
Sau đây là đoạn hội thoại của thầy và lớp:
-Thầy ơi!
-?
-Lì xì ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!(đồng thanh)
-à à, bây h thick lì xì j nào?
-Dạ, điểm 10 đầu năm ạ!
-...
-à, thầy ơi, thầy hát đi ạ!
-ái chà!chậc...thầy ko có sức để hát nữa rồi...;))
-(đang suy nghĩ, cố câu h...):D
...lằng nhằng , cuối cùng, thầy dạy nốt bài trc rồi cho nghỉ sớm 25 phút...khà khà8-X:
Đc cái hôm nay cụ phát ngôn một câu: chúng ta ko nên nối dây nhôm và đồng làm dây mắc quần áo vì như thế sẽ gây ra hiện tượng ăn mòn đhh, quần áo rơi xuống, bẩn sẽ phải giặt lại, tốn xà phòng, tốn nước...:-?? 8-}

2 ngày đầu tiên đi học sau Tết,cảm giác rõ rệt nhất là...buồn ngủ.

công nhận
hôm nay tiết cô Tâm buồn ngủ rũ mắt
chắc tại đồng hồ sinh học chưa kịp thay đổi (từ mấy hôm tết chỉ có ngủ)
hôm nay mr Khánh nói mấy câu nghe hơi bị chát chúa,...và lạc hậu!!!:-w

trước tết huyênh hoang sẽ mừng tuổi các con bằng tiền cotton,sau tết thì tiền chẳng thấy đâu,chỉ thấy cái bản mặt hà mã.chắc tại bánh chưng nhà thầy 5 nay không cho pin vào nên k ngon nên thầy k đc vui

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy hôm nữa ko biết cụ Hiền đã đi dạy chưa nhỉ?
cụ mà ko đi, ms Hương,ms Dung lên dạy thì...~o)

óe, con 7 đừng nói gở.
hà mã hôm nay nói 1 câu cú hết biết:"cái gọi là đội tuyển đã đi học toán thêm chưa nhỉ" mặc dù đang trong tình trạng mù tịt nhưgn HP ta quýêt ko thèm nói năng gì.
tiết Tâm khìn đc mỗi đoạn đầu là hay.ke ke
Lan Anh thì hôm nọ ngồi nghe muốn ói cả ra, trời ạ! sao có người tụ phụ thế cơ chứ, đã thế thằng matu còn suốt ngày khen nức nở

Back
Bên trên