.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

hôm nay cụ Huy nổi giận
mô phật
lúc nào cũng khen 12 S...
hà hà
nhưng mà kể ra
phân tích cho kĩ thì: lúc cụ giận cũng đầy phong cách môn sử:
Bùm!!!(Tiếng đập bàn)cụ nói to:"không thể nhân nhượng nữa rồi, càng nhân nhượng càng lấn tới!!!"
câu này giống câu "Ta càng nhân nhượng,chúng(tức giặc P) càng lấn tới.Chúng muốn cướp nước ta lần nữa..." trong văn bản kêu gọi toàn quốc kháng chiến năm 1945...:D
nghĩ đến đây, ngồi trong lớp mà ko dám cười, chỉ dám bấm bụng cười...
Còn cụ Hiền thì sao?
nếu cụ giận, cụ sẽ nói :"vô trí tuệ"--> đầy chất sinh học!!!

ặc
thế cũng kêu
hôm nay kt Toán, cụ HIPPO cho làm bài 1 t, bao h cũng thế. ban đầu la oai oái, mồm thì kêu thôi , tay thì ...rút giấy ra...:D
cuối cùng cũng kt

mấy bài hôm nay Hp đều làm đc nhưgn chỉ khi ở nhà và tĩnh tâm, hôm nay tâm tư xáo trộn nên phương châm là chép chép, làm đc phần biến đổi còn phần thay số là chep hết, cả đời toàn tính sai đến nỗi ko tin vào bản thân mình nữa.hic ông hippo chết tiệt ra toàn mấy con tính toán lằng nhằng, quyết triệt mấy iem tính ẩu đây

Câu bài nhiều quá
Xem bài viết chất lượng đây :
Click vào đây để đọc bài viết về VỤ ÁN CHÉM ĐỨT ĐẦU NGƯỜI Ở ĐH THƯƠNG MẠI (CÓ CẢ ẢNH CÁI ĐẦU LUÔN ^^) LƯU Ý : CẤM NHỮNG ĐỨA YẾU BÓNG VÍA (HỒNG PHƯƠNG,HOA,THU PHƯƠNG...) VÀO XEM,CÓ J TAO K CHỊU TRÁCH NHIỆM ĐÂU,TAO NÓI TRƯỚC RỒI ĐẤY !!
http://truongton.net/forum/showthread.php?t=55033

mùng 8-3 này thôi ko tổ chức nữa nhá, ko có tâm trạng, tiền thì hết, nợ nần lung tung, quỹ thì cạn, chả ai muốn đóng thêm nên .. cho qua, các bạn tự dẫn nhau ra hàng.

Câu bài nhiều quá
Xem bài viết chất lượng đây :
Click vào đây để đọc bài viết về VỤ ÁN CHÉM ĐỨT ĐẦU NGƯỜI Ở ĐH THƯƠNG MẠI (CÓ CẢ ẢNH CÁI ĐẦU LUÔN ^^) LƯU Ý : CẤM NHỮNG ĐỨA YẾU BÓNG VÍA (HỒNG PHƯƠNG,HOA,THU PHƯƠNG...) VÀO XEM,CÓ J TAO K CHỊU TRÁCH NHIỆM ĐÂU,TAO NÓI TRƯỚC RỒI ĐẤY !!
http://truongton.net/forum/showthread.php?t=55033

xem rồi
xem rồi
thằng chó!
ác thật
tao mà gặp nó...
nó chết với tao:-t
nhưng mà mâu thuẫn j mà kinh thế nhỉ?

Phụ huynh trường mẹ NA đấy, hình như là ghen tuông, ghen với ông em, nhưng ông anh mang vạ.

Hôm nay cụ Huy đã trở lại bt, nhờ quả đập bàn hôm trc mà lớp ngoan hẳn đi!!!
Bạn ĐA của chúng ta sắp đi Sing rồi
lớp vắng 1 đứa tứ bội:-<

----------

Phụ huynh trường mẹ NA đấy, hình như là ghen tuông, ghen với ông em, nhưng ông anh mang vạ.

kinh nhể?
à nick Y! nhật anh là j í nhỉ?;))

hi_my_friend89
bb bạn ĐA, bạn mà đi thì hơi bị nhớ
Khổ thân con cái ông bị chặt đầu bây giờ phải về quê học.

mai nộp bài vẽ.hix, h này còn bò lăn ra vẽ...

Chết cha tôi rồi,chưa vẽ!!!!!Và bây giờ là 7h sáng thứ 2!!!

hôm nay, một chuyện lôi đình đã xảy ra...
Bạn Huy của chúng ta, đã ko thể "kiềm chế"- như lời cụ Khánh:D
vì một số hiểu lầm ko phải là nhỏ...mà là cực nhỏ!!!!
Tớ là tớ cú bạn Huy lắm...một lúc sau khi sự vụ xảy ra, giờ 5 ph, bạn Huy lại tươi cười như ko có j xảy ra.
Khung cảnh lớp thật hỗn loạn: 1 bên bọn XY vẫn bài bạc (trong đó có bạn Huy8-} ) còn 1 bên lớp toàn XX đang kể lại cho nhau sự vụ, những lời mắng nhiếc, phê phán ko ngớt, dù Huy đứng ngay đó-->Khung cảnh tuyệt vời của sự bình đẳng XH!<:p <:p
>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/

----------

thôi
má mì đừng nghĩ nhiều
cái thằng
tính nó thế mà...:-??

Tớ xin ko có ý kiến ,vì tớ ko được tận mắt chứng kiến,nhưng phải nói rằng,bạn Huy của chúng ta có thể thi vào làm Danh nhân văn hóa của trường Womanly and Cùn :)) :)) Sau này nó lấy vợ,chết vợ con nó mất :)) :))

tớ buồn quá cả nhà ạ, tớ ko biết phải nói thế nào với mẹ nữa. buồn ngủ mà ko thể ngủ đc... đó là cái đt mà tớ cực kì thích, thích từ lâu rồi mà h mới dám mua vì nó đắt quá, mẹ cho tớ mua vì đó là phần thưởng và dặn phải giữ gìn, tớ còn chưa ráo tay... cho mượn tớ còn ko cho, lúc nào cũng để trong cái túi bông vì sợ nó xước, xui xẻo sao cứ ập đến, chả biết nói gì nữa...

Chỉnh sửa lần cuối:
phải nói là mình không quá bất ngờ trước vụ bạn Huy vì mình cũng đã từng được nếm mùi 1 lần rồi.Vấn để là hình như bạn ấy có vấn đề về kiểm soát hành vi,phản ứng hơi bị không giống người bình thường.Nhưng mà mình thấy các bạn Nữ xúm vào chửi bới cũng chẳng giải quyết đc gì.sự việc vừa xảy ra,dĩ nhiên mọi người ai cũng tức.Nhưng cũng chỉ nên nói ngắn gọn và cương quyết vài câu với Huy về quan điểm của mình thôi.Dù có đền hay không thì cũng không phải là vấn để của riêng thằng Huy,dĩ nhiên là phải có sự giải quyết của phụ huynh.Mọi người càng xúm vào thì nó càng phải gân cổ lên cãi,đó là phản ứng tự vệ thôi mà ,ai cũng như vậy chứ đừng nói là "người như Huy".Mọi người cứ cố gắng buộc tội ,bắt nó phải nhận lỗi ,rồi lại càng cảm thấy bực mình vì nó cãi ngang,đó là do mọi người tự mua bực dọc thôi.Chính vì vậy mà mình thực sự appreciate cách phản ứng của Hồng Phưong hômnay.Ngay lúc sự việc xảy ra đã ra chỗ khác ngồi ,lúc sau cũng đi ra ngoài chứ không thèm tranh chấp.và theo mình thì nó đã giúp cho mọi việc bớt căng thẳng đấy.cũng còn may sự việc không xảy ra trong giờ cô Lan Anh chứ không lại đc nghe nhìiiiuuuu

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn nhìn avatar của tớ đi :D

Theo các nhà tâm lý và tâm thần học thì đây thuộc 1 bệnh gọi là "Agression" Tớ thấy nên bố mẹ bạn ý nên cho bạn ý đi điều trị tâm thần.
Thầy Khánh chả đỏ hết cả mặt lên mà
Vui lên má ơi, má chả có ji` sai cả, coi như ko thèm chấp, nó sẽ phải có trách nhiệm đền má. :D Con cũng bị mất cái giống hệt má năm ngoái, mà mới dùng chưa được 1 tháng :((

Back
Bên trên