.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

kể cả có penalty thì Đức cũng thắng làm sao được định mệnh an bài rồi.ITALIA :X:X:X:X:X:X
Bọn mày định chơi bời gì thế :-\ đi đâu rủ tao nhá :D
à đấy quên hôm sn con Hoa định mes chúc mừng nhưng đi học về quên béng mất :D Chúc Hoa iu thêm tuổi mới mau ăn chóng lớn,mọi chuyện đều trong ấm ngoài êm ;;)

Đ ơi ! Thua roài ! Cười người hôm trước hôm sau người cười !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Shit mấy con gà già thịt dzai chả ai nhai được!!!!!
Đá như thế mà Pháp cũng vào chung kết nhăm nhăm quả pel rồi cả 11 thằng lui về . Khó chịu! Toàn mấy lão già chậm chạp cố tình câu giờ. Sao năm nay WC dở hơi thế ko bít, thứ bóng đá tấn công tiêu tùng,bóng đá phô diễn đầy ngẫu hứng của Nam Mỹ bị dập tắt-> 2 thằng vào ck đều nổi tiếng về phòng ngự. ặc.Nhưng Italia của Milu xứng đáng vô địch cho dù bọn này chơi lập lòe như đóm đóm(lúc hay lúc dở, lúc lóe sáng khi tịt ngòi). Dù Ý chơi đổ bêtoong và bị mang tiếng là khó chịu, phòng thủ quá chặt...nhưng nó phản công rất nhanh. điều đó đã trở thành phong cách của các chàng trai ĐTH. và khi đã ghi bàn họ ko co cụm như mấy con gà già, họ vẫn phản công, sút đầy lạnh lùng , tinh quái , phối hợp tuỵet vời đến khó tin.Bê tông ý xứng đáng đè chết tươi gaulois.
Than ôi vinh quang thuộc về kẻ bại trận !!!!!!!

bình chọn danh hiệu :
1.Cầu thủ yêu trời nhất (chuyên sút bóng thẳng lên giời):
F.Lampard
2.Thủ môn có pha cứu bóng xuất thần nhất (bế bóng tung lên giời):
Bathez
3.HLV xuất sắc nhất (bất khả chiến thắng):
Eriksson
4.Cầu thủ có pha vào bóng ...mạnh mẽ nhất :
W.Rooney
5.Trọng tài tuyệt vời nhất:
Ivanov
Mời các bạn đóng góp ý kiến kéo dài bản danh sách

Con Dze nhắn cả nhà sáng mai (7/7) tập trung ở cổng trường
Vào hồi : 8 a.m
Giải tán lúc: 9.30 a.m
Đi cái phương án C đó
Hehe :D
Đi chơi thôi cả nhà ơi.........

JOY CLub :
Giờ hát:8h --> 9h30 (AM not PM nhá)
Giờ nhảy: 9h30 --> 11h

Đi khoảng từ 10 người,đặt bàn trước được giảm 10%
Đứa nào thích vác thêm guitar hay cái gì đi cũng được.
Dương Dê nó bảo đi càng sớm càng tốt :)) hay nhất là xúc tiến luôn vào ngày mai cũng được.
Về tập trung thì ở trường đi ra đấy cũng gần :D Bọn mày tính đi ngày nào thì đi trừ hôm chung kết WC ra nhá :D À sáng chơi bời xong rồi chiều qua nhà tao chơi luôn nhá.Ổn đấy chứ nhỉ :D:)>- :)>- :)>-

Phạm Anh Tuấn đã viết:
@ Be: Xem Monalisa thứ thiệt của tao đi ku :))

Mona Lisa của bố là sản phẩm gốc của lão De vinci
Con heo làm ăn kém cỏi. bố không thèm chấp
to má mì: Hết sức cám ơn má.Hi vọng cái má ghi đó " sinh nhật con dở hơi" hông phải là lời chúc.:(( Con chưa muốn dở hơi sớm vầy đâu
Và thể theo nguyện vọng của má, con sẽ đổi lại ava :D
to Mylu sếp: Bồ bay roài.Trận hôm qua đá như chơi í
Sếp em không có í kiến phản bác j` thì hum tới này em đổi lại cái ava cũ nha.Dù sao thì em vẫn tâm đắc cái đó nhất hehehehe hahahah hohohoho khặc khặc .....haha :)) :)) Không thể ngừng cười được:)) :))

@be: He he, đến hôm nào sn thì má mới chúc chứ, thương con "nắm" cho " lên" má mới gọi yêu như thế đấy.
má cũng có hình Monalisa, hay lắm cơ.

Ngày mai đi thật không hả cả nhà?có nhiều người biết thông tin này chưa?
@My: má cũng cổ vũ cho Ý đấy.

Mai ko đi chơi đc! :( (hình như con Be cũng thế --> ko rõ)

-------------------------------

@ Be: cứ thử dùng lại cái ava cũ xem,biết ngay phong cách Mafia là ntn X(
Mà Bồ thì liên quan j ở đây? Sếp thích TBN cơ mà,bị loại sớm quá :((
@ Dê: sao mai đi mà hnay mới báo? Cứ để hết WC rồi đi,bà bảo ko dậy sớm đc làm tôi tưởng tình hình all đều thế?
Pháp cũng ko đến nỗi nào,2 trận trc đá hay đấy chứ,tấn công đc,trận hqua thì dở tệ.
@ Má: Ý trông thế mà đông fan,toàn các thiếu nữ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Ah! Cái này quan trọng,nói luôn kẻo quên: còn vụ đồng phục lớp,đứa nào lo đc đây? Tao ko biết j về nghệ thuật và thời trang cả :) ! Chọn j thì chọn,nhớ chừa mấy màu vàng,da cam,xanh nước biển,tím ... da tao đen,ko mặc đc mấy màu đấy đâu /:)
@ Be: có thấy cái Voy nói j về vụ đông phục? Dạo này thấy nó bận học vẽ,có thiết kế đc ko?

Nó lười lắm
Em nhắc đến chục lần mà toàn quên ko ah`
Mà màu j` sếp cũng chê vầy chứ hay cả lũ mặc kí rì bây giờ??
Em bảo con Voy là hay mình thiết kế phù hiệu lớp thôi + phù hiệu trường + vải giống nhau rồi ai muốn may kiểu rì thì may
Có thể tham khảo í kiến của một số người có chuyên môn ...ờ, như là bạn Voy nè :D

----------

Hay nhey,nhìn đâu cũng thấy Mona lisa vầy nè :)

@ TA: Yêu thế. Thank mày
Tao ủng hộ màu xanh lá cây, xanh lá cây rất dễ mặc, đen trắn béo gầy mặc đều đẹp ;). heheh. Tao cũng ủng hộ tự may nhg tao sợ cụ ko cho vì sợ lung tung.

@ Be: thế giới chỉ có mấy màu đó thôi chắc,tao nói thế là để tránh cái màu vàng khè mà đồng phục lớp 9B làm hồi trước ra.Cái màu đấy mà duyệt thì đời tao coi như bế mạc :(( Chúng mày trắng,mặc j chả đc,sướng thế :(( :((
-----------------------------------
Màu đỏ nâu đi với màu trắng trông sẽ thế nào? :-/
Mà có nhất thiết phải cho cái phù hiệu trường vào ko? Ko khoái lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:

Phù hiệu trường chứ
Đương nhiên là nên đính vô.Có mấy trường có cái phù hiệu kiểu như mình đâu
Đỏ nâu trông kì lắm
Mà lại còn đi với trắng nữa,trông vô cùng là ...uhm`...quê một cục :D
Sếp em mặc được xanh lá cây mà
Ủng hộ xanh lá

Mình tao ủng hộ Pháp

----------

1 ổ Monalisa

----------

Tao có ý thế này,đã là đồng phục lớp thì phải có cái gì mang đậm bản sắc của lớp mình ,nên tốt nhất là dẹp cái phù hiệu trường đi,thay vào là...mặt của cụ ,and tao nhận trách nhiệm cao cả là design !Ý chúng mày thế nào ?

----------

Cả lớp thay avar Mona Lisa đi cho nó đồng bộ

đúng là 1 ổ monalisa
để tao nghĩ chuyện đồng phục cho
theo tao, cứ mua vải...rồi thích may ji thì may, tùy mỗi đứa--->

----------

như thế cho nó phong phú...
tao cũng ủng hộ màu xanh luôn, mặc cho "mát"mắt

----------

còn cho hay ko cho phù hiệu cũng được...
tao nghĩ nên cho vào cho bác Hiền mát dạ...
@Dê: cái vụ nhảy nhót cũng khiếp ghê nhỉ, he he ở Nha Trang với lại Mũi Né có bao nhiêu là dê.à bây h tôi đang ở sài gòn đấy.
@sếp "mi": em"lu" đây! he he em thick Ý, nhưng mà chỉ ngồi xem cho papa em đỡ " buồn ngủ" thôi, ^^

Hôm qua tao mới ngã xe :(( :(( :((

----------

From M to Be : Chúc Be sinh nhật vui vẻ , mọi điều mong ước đều thành sự thật ! Một tuổi mới , một năm tốt lành cho cậu ! Rất mong là trong kỳ thi HSG năm nay , tớ được có cơ hội thành đối thủ của cậu !!!
Dù chuyện gì xảy ra , cũng mong Be luôn coi tớ là bạn !

Chỉnh sửa lần cuối:

@TA: di choi sao ko goi dt hay nt ru tao ha? Bit la tao it len HAO ma ko ru lam sao tao di dc T_T Phi 1 buoi di choi rui
hehe, tao ung ho mau xanh la

@Be: nhìn thấy 2 màu đấy đi với nhau bao h chưa? rất là đẹp,trẻ trung,chụp ảnh cả lớp nhìn đồng bộ trông bắt mắt,nhg h ko thích màu này nữa.
@Đờ: phản đối ý kiến có mặt cụ trên đồng phục.1 là cụ sẽ ko tán thành,2 là tao ko ưa hình ảnh ấy trên áo,nhìn lố bịch.
-------------------------------------------
màu xanh lá cây là màu ruột của tao :đẹp,dễ mặc,dễ may,mùa hè lại mát,tao cũng ủng hộ màu này nhg đụng hàng lớp Anh --> cùng cho ý kiến xem có nên ko?
Ủng hộ tự may.

Chỉnh sửa lần cuối:

Nếu may đồng phục quần thì mới cho ảnh cụ vào (vào chỗ nào thì bàn sau :roflmao: )
cả nhà định lấy xanh lá đậm hay nhạt, sáng hay tối, lấy tối màu cho đỡ đen da nhá;)
cái ava monalisa là mẹ má đó!

----------

nếu thích cho phù hiệu trường thì in sau lưng cũng đc còn phía trước là logo của lớp.

Back
Bên trên