.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Ôi,hôm qua,sáng đi nắng,chiều về mưa,được 1 bữa ...tắm biển ko mất tiền :| Cửa nhà tao thành cái bãi biển thật luôn,tao với thằng Hiếu lội quên sầu :)) Khổ thân thằng ku,thấy bố mẹ nó có vẻ điên lắm,quả này có khi bị ăn thịt :))

Hix, bọn mày hôm qua đi chơi vui ko, tao đóng cửa ở nhà đi tu tìm đến nơi thanh tịnh, nhớ bọn mày quá :x:D

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Hix, bọn mày hôm qua đi chơi vui ko, tao đóng cửa ở nhà đi tu tìm đến nơi thanh tịnh, nhớ bọn mày quá :x:D
Cạo đầu đi tu mà tâm còn sân si thì bao giờ mới thành chánh quả được hả mày :)) :))

hôm qua chơi vui hơn dự tính,mấy đứa về sớm quả là khổ vì còn nhiều trò hay ko đc xem :>
Ko bít thằng Hiếu có làm sao ko :-/ Tội cho nó quá,chờ mama nó bớt giận rồi hỏi thăm xem :(
@ Nhật Anh: có làm sao ko đấy? Hqua mưa như thế mà ko bít j ah?

----------

Lớp Hóa cô Thu mở lại rồi đấy đứa nào mún học thì đi đi,mới học mấy buổi đầu thôi.
@ Má: sao má ko đi học hôm nay thế? Lại lười ah?;;)

----------

Hnay học cô Thu xong,đi với Be qua trường định xem vụ đồng phục mới thía nào thì ngồi ăn + tán phét hết cả thời gian :mrgreen: Bọn mình ko phải may đp mới theo trường đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:

Bọn mày có bít hôm ở nhà Tú bà về tao nhảy sóng từ bách khoa (cổng đại cồ vịt) đến tận trường thăng long (nhà ông bà tao) ko hả? Trời mưa, gió giật , trên đầu dây điện đứt lòng thòng, dưới chân ngập lụt sóng biển dạt dào. Trong túi ko còn 1 xu nào để mua áo mưa ->ướt sũng từ đầu đến ngón chân. Đã thế Tú bà ngồi trên xe bus lại chơi cho 1 câu : "ôi tôi thik lội nước lắm, như biển ấy , lãng mạn quá! " Mình chỉ mong có anh nào đẹp dzai xuất hiện che ô cho mình , thế mà ... Lớp mình đến nhà chip làm trò tiếp đê!Hay là đi hát karaoke đi, ở nhà chán chết !

Nguyễn Thùy Dương đã viết:
Bọn mày có bít hôm ở nhà Tú bà về tao nhảy sóng từ bách khoa (cổng đại cồ vịt) đến tận trường thăng long (nhà ông bà tao) ko hả? Trời mưa, gió giật , trên đầu dây điện đứt lòng thòng, dưới chân ngập lụt sóng biển dạt dào. Trong túi ko còn 1 xu nào để mua áo mưa ->ướt sũng từ đầu đến ngón chân. Đã thế Tú bà ngồi trên xe bus lại chơi cho 1 câu : "ôi tôi thik lội nước lắm, như biển ấy , lãng mạn quá! " Mình chỉ mong có anh nào đẹp dzai xuất hiện che ô cho mình , thế mà ... Lớp mình đến nhà chip làm trò tiếp đê!Hay là đi hát karaoke đi, ở nhà chán chết !
@ DÊ: như trong phim ý nhỉ ?:)) Trước khi tôi xuống xe buýt mấy đứa chả bảo muốn lớp mình đi biển chơi là j? Dê nhà ta có dịp thưc hành trc,sướng thế !
---------
Chuyện đi theo kế hoạch C thì thứ 7 tuần sau nhé?

Chỉnh sửa lần cuối:

Bọn mày,nghe thử bài này của tao
Tìm lại - Phạm Anh Tuấn (Ko phải Hà Anh Tuấn nhá )
Link download : http://www.filegone.com/6s4x

nghe giậm dật như điên.

Nguyễn Thùy Dương đã viết:
may mà mình lười nên ở nhà.
mà hôm ấy đi học thêm , mình cũng nhảy sóng , vượt bao "chông gai "để đến lớp học, hé ! hôm ấy đi đến giữa đường thì ướt như... Dương...
thế là về nhà , khỏi học luôn.
hôm wa đến lớp mới biết hôm ấy trời mưa, mất diện ko học...hé hé...nghĩ mà thấy sướng

@My: má hôm đó nghỉ vì đi chơi Cửa Lò( chiều đi học có quà cho.)
@NA:cái chữ kí của mi càng nhìn càng thấy cứ ngứa mắt.
muốn ngó đồng phục quá, có ai ngó rui phát biểu ý kiến đi

Tạm hoãn chuyện đồng phục lớp, có hứng thì nghe chuyện đồng phục trường đây này: của nam không khác gì trước đây:áo sơmi trắng+quần tây,có áo cộc tay &dài tay.ngoài ra có một cái cavat màu xám rất xấu,nhưng có 1 dòng chú thik là cavat chỉ mang tính gợi ý ,kg bắt buộc.Kế đến là đồng phục nữ:xấu hơn rất nhiều.Áo cũng có dài và cộc ,có mấy cái viền đen ở chân áo ,quần thi màu xám đậm ,túi quần bổ ngang và có 2 cái viền trắng ở miệng túi.Áo nữ cổ chui(có 2 khuy tới giữa ngực,cổ tròn cánh sen).nói chung đó là sự kết hợp vô cùng hoàn hảo giữa đồng phục công nhân & học sinh tiểu học.Ngoài ra cái phù hiệu trường năm nay smaller ,chỉ khoảng 4*5cm,và được đính trang trọng ở tà áo trái ,độ cao là ở xương ức.Các cậu bít không ,đính phù hiệu ở đó vì đó chính là gần trái tim của chúng ta.
After all,chỉ có khối 6+10 là bắt buộc đồng phục mới ,các khối còn lại nếu "khao khát "mặc đồng phục mới thì phải có sự thống nhất của cả lớp và hội cha mẹ học sinh
khiếp ,nói dài quá ,không bít có ai đọc kg nữa
PS:mad:Tú Anh :hình như mấy tấm ảnh đồi trụy vẫn chưa xuất hiện trên detucuhien?Thận trọng+suy nghĩ kĩ trước khi hành động nhé
@D: Vẫn chưa đổi pass cái photobucket a?Bao giờ đổi thì nhắn vô nik những người có liên quan nhé

cũng nghe cái Tú Anh nói rồi...nhưng mà hình như Milu nói là bọn mình ko phải mặc đp của trường mà

nguyen ngoc hieu đã viết:
After all,chỉ có khối 6+10 là bắt buộc đồng phục mới ,các khối còn lại nếu "khao khát "mặc đồng phục mới thì phải có sự thống nhất của cả lớp và hội cha mẹ học sinh
Câu này quan trọng nhất,sao lại để nó ngập chìm trong tăm tối thế ;;) ?
Bộ Voy thiết kế có mấy đứa xem qua rồi,cho ý kiến đi để còn thống nhất. Chưa có của nam đâu,mấy bạn lớp mình chịu khó đợi nhé :p
Mà làm thía nào để lấy ý kiến cả lớp đặng còn may xong trước hè đc nhảy? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

may quá là may ko phải mặc đồng phục trường!!! Đời còn đẹp! thứ 7 tuần này đi chơi nhé! tao free cả ngày. ai có ý kiến gì ko?hẹn hò giờ giấc, địa điểm đi.

Kon Dương này máu nhỉ
Thứ bảy thì đi buổi sáng đi
Tầm 8h j` đó cho mát
Rùi trưa hoặc là giải tán, hoặc là chuyển địa điểm chơi bời đến nhà đứa nào đó
Okie??

@ Vân Lu : Đồ tai trâu :))
Con Tú Anh kêu là đi vào hôm khác ,đừng đi thứ 7 & CN vì 2 hôm đấy nó bận đi học rồi :| Mà tao tính để sang tuần sau đi,để bàn bạc cho thoải mái,chứ đến thứ 7 chưa chắc kịp đâu :D

Chúng mày ơi tao cảm thấy cái vụ đồng phục lớp này nó cứ thế nào ấy.thứ nhất là mất nhìu công mà khó thống nhất.thứ 2 là mún đẹp thì phải đắt,thứ 3 là cơ hội sử dụng không nhiều.Hơn nữa đồng phục lớp như là cái mốt một thời ,bi giờ có vẻ xẹp rồi ,quê lắm.Bi giờ hay nhứt là đồng phục lớp thì phải khác nhau.Tức là quyết định tông màu và một số đặc diểm cơ bản rồi mạnh ai nấy may đi cho nó hòa nhập chứ không hòa tan.Ai không may được thì nhờ ban "chợ dúp". Đấy là ý kiến mạo muội của mỗ ,mong mọi người xem xét
PS:A`.những mẫu đồng phục mới trường công bố đều là mùa hè ,chưa có thấy bóng dáng mùa đông đâu hết trơ hết chọi a'

Phải gặp nhau,bàn bạc thì mới thống nhất được ,chứ cứ online ko thì bắt bọn tao phải ngồi tưởng tượng xem cái đồng phục ấy thế nào à,nhìn tận mắt vẫn hơn

lê thị hồng phương đã viết:
@My: má hôm đó nghỉ vì đi chơi Cửa Lò( chiều đi học có quà cho.)
@NA:cái chữ kí của mi càng nhìn càng thấy cứ ngứa mắt.
muốn ngó đồng phục quá, có ai ngó rui phát biểu ý kiến đi

Chết chết,tớ lây đâu ra tiền mua V-Rhoto cho má.
Đồng phục lớp mình thế nào ấy nhỉ?
Chẳng hiểu sao năm nay thấy ai cũng đi Cửa Lò.

Back
Bên trên