.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Tuổi 17 bẻ gãy sừng trâu
Chết thật!! Chưa bao giờ tao nghe nói đến sức mạnh này của hàm chó
Có lẽ cần làm một bộ phim made in detucuhien nhan đề : Dog jaw
@Mylu sếp: Mơ mộng là một đặc quyền Chúa ban cho con người---> Bởi vậy sếp em cứ mơ đi biết đâu một ngày đẹp trời em sẽ thay ava

Thế thì cả nhà ơi , xúc tiến đê! trừ mấy hôm có bóng đá sáng nào tao cũng đi được .Đức vô địch .có thông tin gì phone về nhà cho tao : 8215432.Thế nhá!

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Đức vô địch,Đức vô địch,em yêu Đức nhất trên đời :D :D :D
Sao mày giống ma ma nhà tao thế, lúc nào cũng ủng hộ đội Đức. Cái đọi ấy vùa ăn may lại còn được thiên vị nữa.

To bạn Hoa: Tớ bảo là tớ lên lên net bằng di dộng chứ có bảo là di động của tớ đâu. Số của mẹ tớ này: 0905468457 :D

To bạn Quang hay là ai đó: 30,75 cao qua' co`n gi` nu*~a.

----------

À quên, có đi đâu chơi đừng quên tớ nhé. 8374203. Ủng hộ phương án C. Rỗi tất cả các ngày trong tuần trừ sáng và chiều thứ 7 và CN. =D>

Ôi dào,rảnh rỗi quá roài đây chúng mày :D,đi nhanh lên ,sắp học đội tuyển rồi thì có mà ngồi mơ :))
P/S : Chúc sếp SN vui vẻ ,con Be nó vẫn chưa thay avar,sếp chịu để yên à,ăn thịt nó đi chứ

@ Đờ: giết con Be hộ tao đi Đờ,yêu mày lắm cơ! :x ( CHIM NON chúng tôi yêu anh ... <-- khẩu hiệu của CHIM NON FC)
@ Be: nhẹ ko ưa ưa nặng hả?
----------------------------------
Mấy vòng đầu chả thấy khẩu hiệu Đức vô địch đâu cả,bi h đi đâu cũng thấy ủng hộ Đức,một lũ cơ hội hehe...

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Gà: 30,5 chắc chắn đỗ, năm ngoái lấy đợt 2 còn hình như là 26 cơ mà.
Khi nào Đ đăng quang biểu diễn, chắc lớp mình nên làm 1 cái băng ron:" CHIM NON - chúng tôi yêu chim - anh" :)) Đ sướng nhá

@ Hoa: sắp hết ngày rồi,nhg mà cũng lên mừng SN con gái yêu dấu của bố cái :*

Vũ Thiều Hoa đã viết:
@ Gà: 30,5 chắc chắn đỗ, năm ngoái lấy đợt 2 còn hình như là 26 cơ mà.
Khi nào Đ đăng quang biểu diễn, chắc lớp mình nên làm 1 cái băng ron:" CHIM NON - chúng tôi yêu chim - anh" :)) Đ sướng nhá
From M to Hoa : cậu yêu cái đó thật hả ? Thú thật với các cậu là lúc đầu tớ gọi CHIM NON nghe cho nó hay hay chứ không nghĩ đến nghĩa đen . Vì tớ cũng không chắc là có " non " thật không cơ ! :)) b-) /:) :)>-
To Đ: Ngày mai lên Hà Nội , chắc lần này lên lâu và đi đi về về nhiều đây !;;) ;)

WA :) Chúc mừng sinh nhật mày nha Hoa
Con Zồ kêu là hôm nay mới là đúng ngày sinh của mày
Hix.Sếp mà ko chúc chắc tao nhầm ngày luôn rồi
Nhưng dù sao cũng say again: CHÚC MỪNG SINH NHẬT HOA NÙN

Ặc: Nghe bọn mày chúc mừng sn tao ko biết nên khóc hay nên cười nữa, ít nhất thì cũng chúc bạn mau ăn chóng nhớn chứ :))
Thank bọn mày nhiều, yêu bọn mày lắm, 2 hôm nay đc nhiều ng chúc mừng sướng ko tả nổi, đên ngủ nước mắt chảy ngược vì xúc động khủn khiếp, thank bọn mày làn nữa :x :))
@ M: Tất nhiên là mọi người yêu chim non nhg mọi ng ko có ý yêu cái khác của M đâu, bọn mình biết nó là của quí của M mà ;)) :)),

Ặc: Nghe bọn mày chúc mừng sn tao ko biết nên khóc hay nên cười nữa, ít nhất thì cũng chúc bạn mau ăn chóng nhớn chứ :))
Thank bọn mày nhiều, yêu bọn mày lắm, 2 hôm nay đc nhiều ng chúc mừng sướng ko tả nổi, đên ngủ nước mắt chảy ngược vì xúc động khủn khiếp, thank bọn mày làn nữa :x :))
@ M: Tất nhiên là mọi người yêu chim non nhg mọi ng ko có ý yêu cái khác của M đâu, bọn mình biết nó là của quí của M mà ;)) :)),

@ Hoa: Tưởng mùng 6 mới SN mày :| hôm nay thì qua ngày mất rồi nhưng vẫn chúc mày SN vui vẻ :D,& ăn nói cho cẩn thận,tao cắt tiết :))
@ M: Non non già già cái gì /:)

@ Đ: tao toàn nói tốt cho mày, đã ko cảm ơn thì thôi lại còn đe dọa [-x

cuối cùng thì bí ẩn về cái mobi của tổ sư cũng được giải tỏa
@My:Không thể để con Be típ tục để cái avar đấy được .Rõ ràng là con Be pót bài mà nhìn cái mặt My to đùng bên cạnh mình cứ nhầm là My
@Hoa:Cái avar của Hoa trông cũng"khủng hoảng" quá.Không có cái ảnh nào xinh đẹp yêu kiều hơn à?
@Đ: đang đọc bài của các bạn tự nhiên thấy nick của Đ lại tự @to Đ làm mình ngẩn ngơ một hồi,mãi mình mới thấy chữ M.Dạo này mình lạc hậu mất rồi

----------

Chúc mừng các bạn đã sang tháng 7=>chuẩn bị đi học đội tuyển nhe.A`,mà thế đã có ai sờ tới cái lịch tự học do thầy Hiền ân cần soạn thảo chưa vậy?

Chúng mày thật quá thể
Cái ava của tao đẹp thế mà chê hoài :(
Chẳng nhẽ mặt sếp tao phản cảm thế cơ à
Tuy nhiên thể theo nguyện vọng của mấy người, tao quyết định đổi ava
Lần này là Mona Lisa thứ thiệt nha

sếp Mi, em ko giống chúng nó, em thích Ý nè...
ngoài Ý ra, chả có đội nào xứng đáng vzô địch cả...he he he he he
.............he .he..hê( sái cả quai hàm, hix!)

----------

bây h đang ở Nha Trang...(biết rồi ,sẽ mua quà...ặc)
mà chả gặp ai lên chat
chán
30K 1 h đấy!
đùa thôi, đấy là trong ks, ở ngoài thì 6K 1h---->đốt tiền!

to Dê: sao ko nhắn tin lại cho tui?à mà mụ đang xúc tiến cái vụ "làm giàu cho sàn nhảy của gia đình" đấy hử?quái ghê

----------

mà chả gặp ai lên chat
chán
30K 1 h đấy!

to Dê: sao ko nhắn tin lại cho tui?à mà mụ đang xúc tiến cái vụ "làm giàu cho sàn nhảy của gia đình" đấy hử?quái ghê

----------

mà chả gặp ai lên chat
chán
30K 1 h đấy!

----------

đang ở nha trang
có mỗi cái viện hải dương học là hay
(yên tâm sẽ mua quà..hix)
chat 30K 1 h đấy
ặc

----------

đang ở nha trang
có mỗi cái viện hải dương học là hay
(yên tâm sẽ mua quà..hix)
chat 30K 1 h đấy
ặc

----------

oái! máy lởm
lặp!
ko xóa được
cả nhà thông cảm!hehe:)) -----> b-( 3:-o

vừa đi Tây về đây( tây nguyên ý mà, đi pleiku), vui lém uống cà phê nhiều khủng khiếp, gặp bạn cũ đi chơi bét nhè, mỗi tội không có gì hay ho để làm quà. he he (toàn mang đồ ăn về, hỏng gần hết)
ava cũ của be là cái gì thế?cho xem lại cái nào
4-7: chúc mừng sinh nhật Hoa, má vừa về nè, có tổ chức không thế?
6-7: sinh nhật anh yêu của be đấy
8-7: sinh nhật con dở hơi.
->cái đống này dễ nhớ lém. thế mới khổ chứ.hic
@vân: cái viện hải dương học to đùng rõ lắm thứ nhưng có những thứ còn để trên cao tít không xem đc. tôi cũng thik cái đó. biển nha trang đẹp lắm.Nhìn cái chổ mi viết mà ta phát hoảng nhìn ra mới bít là bị lặp.hic
một người như mình ( ko bit gì về bóng đá) mà cũng phải giật mình vì WC năm nay vì thế má mì có một quyết định động trời: tối nay dậy xem bóng đá(hình như đội ý của MILU đá với cái đội nào đấy thì phải. he he)

à quên, sao hôm trước không vào đc cái album của lớp mình hả Đ?
Ai xúc tiến cái kế hoạch C đi, lâu lắm rồi má ko đi nhảy, sợ quên hết mất rồi.
@Dê: ở các sàn khác thì cúng chỉ phải trả tiền nước thôi, nhưng cái chính là cũng phải boa cho các anh dẫn nữa, ko boa thì ko sao nhưng mà các anh sẽ " nhòm" mình kĩ lắm. Hay là dê cùng bàn với sếp để tổ chức đi nhá.má mì ủng hộ cả hai tay.

Thắng rồi,thắng rồi,yêu Ý quá cơ!!!! :x :x :x
Mấy thằng giương khẩu hiệu Đức vô địch yêu cầu hạ xuống,trận này thì ko phải bàn vì Ý đá hay hơn hẳn nhé,Đức mất cả khu trung tuyến và một bên cánh roài ;;)
Khoan bàn trận CK sẽ thế nào,cứ sướng cái đã,héhé ...
@ Vân: iu xe lu quá,ra ôm xe lu cái nào >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

Đức ơi là Đức,Ý ơi là Ý :(( còn có vài phút nữa là penalty,là thắng rồi,tại sao lại như rứa :(( Ông trời sao tàn nhẫn rứa :(( :((
@ Hồng Phương : Mọi người đều vào được mà :-? Chắc máy có vấn đề rồi :))
@ Be: Xem Monalisa thứ thiệt của tao đi ku :))

Back
Bên trên