.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Lâu lắm mới thấy NA; đúng là mẫu người đàn ông lý tưởng điển hình của sự vĩ đại, chăm chỉ. Thế số của bạn là ji` để mọi người còn nâng niu ghi nhớ

----------

Ah, bọn mày ơi, tao đăng kí làm người phụ trách album ảnh cho lớp rồi nhá, bọn mày sung sướng, ủng hộ nhiệt liệt đi tại tao đã ghi vào trong đấy là được sự đồng ý của rất nhiều ngưởi rồi :D

Album ảnh lớp mình:eek:
Là răng??
Cài này là hiện vật hay hình trên máy tính đấy mày??
Nhưng dù sao thì cũng ủng hộ :)
Ai chả muốn lớp mình có cái gì đó để mà lưu với chẳng giữ
Vì việc này ----> tao ra nghị quyết số 01 ĐTCH: Tích cực chụp ảnh
Càng chụp nhiều ảnh,bạn càng nổi tiếng:)>- :)>- :)>-

Album làm gì :-? có photobucket rồi đây thây

Đúng là từ khi thành lập hội S_dzê thì tổ sư bà bà được mọi người wan tâm thiệt.Mà tổ sư có mobi thì cũng là chuyện bình thường mà,có gì đau?Cái thằng Tuấn Cô Cô đã bảo là không nói nữa mà lại cứ chọc ngoáy chuyện mobi của tổ sư,có cần tao thanh lí môn hộ không?
@My:đội Ý của mày là cái đội vố vẩn hèn hạ nhất trên đời,lọt vào vòng sau bằng một quả pênaltiiii lãng xẹt,bẩn thỉu,thâtl là không xứng đáng.Vẫn bít là Úc có vào vòng sau cũng out ngay nhưng sao tôi cứ ước ao Úc loại cái bọn Ý dở Hơi thế nhi?My ,,mày nên xem lại tư cách của thần tượng đi,ăn vạ mọt cách trắng trợn,thật votritue
@All:chúng mày nói xấu tổ sư MỊE hơi bị nhiều đấy.Xét cho cùng thì nếu Tổ sư MỊE mà đi thì làm sao mình thoải mái như vậy?Làm sao có chuyện gần 20 con lợn ngủ chung 1 chuồng được?

----------

Khiếp lâu lâu mới vít mà vít dài quá thể,ai thèm câu bài votritue nhu cái bọn chim non enzi iu

Chà ,cái cách bạn Hiếu nói với các bạn mình xem ra mới là votritue đấy .

nguyen ngoc hieu đã viết:
Đúng là từ khi thành lập hội S_dzê thì tổ sư bà bà được mọi người wan tâm thiệt.Mà tổ sư có mobi thì cũng là chuyện bình thường mà,có gì đau?Cái thằng Tuấn Cô Cô đã bảo là không nói nữa mà lại cứ chọc ngoáy chuyện mobi của tổ sư,có cần tao thanh lí môn hộ không?
@My:đội Ý của mày là cái đội vố vẩn hèn hạ nhất trên đời,lọt vào vòng sau bằng một quả pênaltiiii lãng xẹt,bẩn thỉu,thâtl là không xứng đáng.Vẫn bít là Úc có vào vòng sau cũng out ngay nhưng sao tôi cứ ước ao Úc loại cái bọn Ý dở Hơi thế nhi?My ,,mày nên xem lại tư cách của thần tượng đi,ăn vạ mọt cách trắng trợn,thật votritue
@All:chúng mày nói xấu tổ sư MỊE hơi bị nhiều đấy.Xét cho cùng thì nếu Tổ sư MỊE mà đi thì làm sao mình thoải mái như vậy?Làm sao có chuyện gần 20 con lợn ngủ chung 1 chuồng được?

@Híu: mày có biết bạn yêu Ý ở chỗ nào ko? Là ở mấy điều mày ghét đấy,trận đấy nói cho công bằng thì bảo Ý ăn vạ cũng đc mà xứng đáng cũng đc vì Ý đã đá rất kiên cường mà.Thắng như thế là bẩn nhg vậy mới ... Mafia!
Còn đại sư phụ vốn đã bị ghét rồi thì thế nào chả nói đc,ch lần này chỉ là cái cớ thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi xin các ông, các bà...
sếp Mi xem tổ chức cái vụ đi chơi ở...Núi Nùng đi
lâu lắm mới vào bõ mà toàn thấy chọc ngoáy bạn na , chuyện mấy con meo động đực...

Album ảnh lớp mình trong phần album ảnh của trường ý.
@ Đ: en-zi_ui đi nói ng` khác là votritue, duyên thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngô Thùy Vân đã viết:
thôi xin các ông, các bà...
sếp Mi xem tổ chức cái vụ đi chơi ở...Núi Nùng đi
lâu lắm mới vào bõ mà toàn thấy chọc ngoáy bạn na , chuyện mấy con meo động đực...
Vậy chứ sếp em muốn bàn tán vụ Núi Nùng chứ j`
Okie baby :)
Nhưng sao sếp ko nói ý kiến của sếp đi cho anh em tham khảo cái?
Em vẫn thấy đi tầm thứ 6 là hay nhất rồi
Thấy Mylu sếp bảo là có mấy đứa lớp mình bận đi học.Kêu là lịch của chúng nó kín lắm, cả ngày luôn.
Còn hội S_DZE thì gần như trên HAO hết rồi,và nhận thấy đứa nào cũng rảnh rỗi phát rồ lên luôn
Đó đó,bản tin nhanh xin được kết thúc tại đây
Cảm ơn quý vị đã quan tâm theo dõi
Xin chào và hẹn gặp lại:)>-

Ê Ê My ơi ủng hộ Ý nhá! Chúc mừng sinh nhật My nha, bạn Vân Hương ngoan ngoãn hiền lành tốt tính đây...hè hè!!!

Dzê tái xuất giang hồ!!!!!
1.Kế hoạch A:
Đi xem bóng đá đê! Trời ơi em ko thể chịu nổi nữa rồi. Ở nhà, căng mắt ra nhìn cái tivi 18inch , vặn vol đến mute, ko hò, ko hét, ko ai xem cùng. chết mất! Em bít các bác cũng chịu khổ như thế! Chúng ta hãy đoàn kết lại, kế hoạch này ko hề bất khả thi. Hầu hết bọn ta đều bị PH cấm overnight (!) ngoài đường. Nhưng nếu đông đủ anh em đi (cả trai cả gái cả pđ ), khoảng từ 10->20 đứa đi thì chả cấm đâu(như cái hồi mr miss ams, gần 12h đêm mới về nhà). Em có 3 phương án lựa chọn :
- Nhà bác nào có tivi to, màn hình phẳng , bố mẹ lại đi công tác hết-> cả lũ kéo đến xem, ăn uống rồi ...ngủ ở đấy .hehe
- Các bác tập trung ở đâu đấy rồi phóng lên Quần ngựa. ở đây thoải mái , tha hồ hò hét, trống chiêng mỗi tội hơi xa (anh em đèo nhau xe máy , lo gì)
- Xem ở Big 1 cafe (trien lam Van ho), 300inch,lại gần, mỗi tội em chưa vào đây bao giờ , ko bít giá cả(chắc là chịu đc thôi, đi đông rồi mua vài chai bia uống là xong)
Nếu ph ko cho đi qua đêm (xem 2 trận) thì xin xem trận 10h rồi hứa 12h về đến nhà là đc. Chỉ cần anh em ta đoàn kết , việc gì cũng thành công. Cứ xin ph cả lớp đi chơi,cố về sớm, nói rõ địa chỉ , giờ về, đi với ai-> ph ok ngay.Rủ cả anh chị em, bố mẹ đi xem luôn , càng đông càng...an toàn.
Còn nếu chuyện này mà ko thành thì bác nào thik xem bóng đá trận 10h cứ đến nhà em , ph em cho phép ra Vân hồ chơi đến đêm về. Cứ thoải mái ngủ lại nhà em nếu muốn (cả xx lẫn xy đấy nhá!)
Đoàn kết là sống, chia rẽ là chết. có cơ hội là phải đi chơi ngay. thời gian dần trôi.
2.Kế hoạch B :
Đi Núi Nùng (cái này là em khới ra đấy) . Tình hình là đang có cơn bão số 2 , đợi hết bão rồi đi . Rất đơn giản, hẹn nhau ở cv Bách thảo , mang đồ ăn, cắm trại (nếu muốn). không gian lãng mạn mê li nhá, tha hồ mục kích các cắp uyên ương(ặc). Trong thời gian hoãn chưa đi Núi Nùng , em có :
3.kế hoạch C:
Trời mưa gió nắng nôi -> no vấn đề. Hãy đến joy club(tầng 2 tòa nhà VKO 29 ngọc khánh) khiêu vũ cổ điển, cafe ca nhạc , thử làm ca sĩ. Địa điểm : cực gần trường mình (chỗ triển lãm Giảng võ). Mới khai trương, giá rẻ, chỉ cần trả xiền nước rồi muốn làm gì thì làm cả buổi :muốn hát (giống cái hôm ở sapa í) -> có mấy cái mic xịn, sân khâu biểu diễn, ánh sáng, âm thanh chuyên nghiệp , nhạc công đệm đàn.muốn nhảy nhót tí : có khoảng 2 tiếng buổi sáng (khoảng 10h trở đi) nhảy cổ điển, tự do, có các anh dẫn nhảy đẹp zai. Phòng rộng, điều hòa mát mẻ , rất ...trong sáng. Giá rẻ phải chăng .
Cái chỗ này nhà em cũng tham gia quản lí -> các bác ủng hộ em mới , quảng cáo cho bạn bè, anh chị em, bố mẹ , người quen , người lạ....Giúp em nhé!

đó là các kế hoạch của em, lớp mình đi chơi đi, ngồi nhà làm cái quái gì. Em free vào buổi sáng và tối mọi ngày trong tuần , ai thik đi chơi đâu ko ,em đang phát cuồng!!!!!liên lạc với em thì phone về nhà, đừng có nhắn trên này em ko xem đâu (nhà em làm qué gì có máyvt nối mạng, ra hàng thì ngại)

Đi chơi đê cả nhà ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
P/s: chúc mừng SN sếp milu (hôm qua) .Tiện thể chúc mừng SN em Hoa , con Be , đá đì Huy , Vân xelu (trong tháng tới) .Đội Ý của sếp kiểu gì cũng toi ở bán kết thôi. Đức và arg là 2 đội đá hay nhất ở WC năm nay, thế mà phải loại nhau -> chia bảng ngu thế hả giời! Đêm mai em đến vỡ tim mất thôi.

Kí tên : dzê ngoan hiền.

cái kế hoạch C nghe có vẻ hay hay

Rảnh rỗi ngồi câu bài :D Cái kế hoạch C được đấy,tao thik hát hò
Năm nay Đức vô địch rồi,các chú khỏi bàn cãi đê :-j
Thôi thế là đủ rồi,chào bọn votritue

Ủng hộ kế hoạch C :)
Đi thì báo nhau 1 tiếng,sáng và chiều đều được,tối thì nhất định là không được.Tối mà ra khỏi nhà là "bước chân đi cấm kì trở lại" luôn
Tao tiếc cho Hà Lan quá :((
Nhưng dù sao Đức vô địch cũng không bàn cãi cho lắm

@Be:yêu cầu thay ngay ava khac nếu ko mún có án mạng "chết ở tuổi vị thành niên"
@Dương: đúng là tiếc,chung kết sớm rùi,chán quá,tối nay ko đi đâu xem đc,tôi cũng muốn đi lắm,làm thế nào bi h????????

Chỉnh sửa lần cuối:

Quảng cáo hay thế, duyệt phương án C, thế là cả nhà đều nhất quyết phương án C rồi đấy, chọn ngày tháng tốt đi, cả nhà mình khởi hành.
@ Dương : Thanks :-*, chúc mừng nh ng sn trong tháng này luôn, papa Milu(28/6), em(4/7), đá đì Huy(6/7), Be(8/7), hehee, ngày đẹp, NHỂY :))

Mình nhờ các bạn lớp Sinh 1 tí :D Mình có đứa em thi Sinh được tổng là 30,75 điểm, ko bít có đủ điểm đỗ ko nhờ. Có bạn nào nhớ điểm đàu vào mấy năm trước thì cho tớ biết hộ cái, chứ để em tớ nó cứ hồi hộp thế này sợ nó suy tim mất :(. :p Tks

Đức vô địch,Đức vô địch,em yêu Đức nhất trên đời :D :D :D

Năm ngoái đỗ chỉ có 28 hay 29đ gì đó thôi.Yên tâm đi Gà

@Be: sếp đã bảo bỏ cái ava đi mà ko nghe ah??????? X( Be dạo này hư lắm đấy nhé.
@V Hương: xúc động quá,xa xôi ngàn dặm cũng sang đây chúc phúc cho bạn,thanx nh` :x
@mọi ng`: thanx vì đã chúc mừng tuổi 17 của Lu :x :x :x :x
-------------------------------
Tất cả đều thích kế hoạch C hả? Ok b-) >
Tao liên lạc ngay với chúng nó để xem ngày nào đi đc nhg chỗ đấy tao nghi sẽ có nh` đứa ko đi đâu.

Back
Bên trên