.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Vớ vẩn nào /:)
Xe tăng của tao súng vẫn tốt lắm :x Bắn chết hết TBN với Ý nhá :))
Ờ nhưng mà tao cũng yêu các anh Ý đẹp zai lắm cơ :*

các anh Ý bi h hết đẹp trai rồi Phg Anh ạ,hôm trc xem Ý đá chỉ muốn trèo lên xe tăng tỉa cho mỗi thằng một phát. :((
Nghĩ lại đến h nước mắt vẫn còn cay
Vụ hương Chuối có để lại hậu quả j nghiêm trọng ko Phanh? :))

câu vừa thôi,nhìn toét cả mắt đây

Có bác nào free, giải thik cho e vụ hương chuối là vụ ji` hãi hùng thía?
@ Đ En_zi_iu: thằng này toàn câu theo kiểu En_zi_iu, votritue vừa thôi chứ, tổ sư Mie dạy mày thế hả, cái đồ votritue.
---- ---------- --------- ---------
Nammô_szoet, szoet,szoet -- tuy giờ này con nằm nhà nhg trong tâm trí chúng con luôn luôn có hình bóng tổ sư MIE và Sư Điệp, tên người luôn đc chúng con nhắc đến đầy tự hào và ngưỡng mộ. Thay mặt hội S_ZDE chúng con lạy cụ ạ..........
Thằng Đ đâu, mau chuẩn bị hương khói.... nam mô---amen

@Hoa: hương khói j ở đây,định biến topic thành ban thờ hay nghĩa địa đấy? 8-|
@Đờ: mày en_gi_iu quá,ai lại câu pài votritue thía bao h? [-(

Cả 2 sếp bố ah, tại con nhớ tổ sư MIE thôi mà. Mà cho hỏi quác có phải dì ghẻ lở hắc lào của con ko thế, bố lại nhặt đc ở bãi rác 1 con dog con mới và định bỏ rơi mẹ con con fai ko, bố nói đi..... - con ng bạc bẽo, phụ tình.. :))

Bạc bẽo đâu mà,ai bạc bẽo?
Đàn ông năm thê bảy thiếp là ch thg`có j mà phải lăn tăn :>
Con cứ yên tâm mẹ con lúc nào cũng là vợ cả,là ng`có quyền lực tối thg chốn hậu cung ;;)

Quác là một nhân vật biết cũng được,không biết cũng không sao,mà biết cũng chẳng để làm gì,không biết càng không làm gì được,biết mà như không biết--> thế thì thà đừng biết còn hơn
@Đcc: Thấy nghệ thuật câu của bố chưa.Thế chứ lị! Ai lại đi câu votritue như mày
@Hoa: Mèo đó không phải mèo nhà tao, nó là mèo nhà hàng xóm cơ mà.Bản tin ngắn gọn xúc tích của tao đã ghi rõ gia cảnh con mèo chết tiệt đó rồi còn gì

@Be:Be muốn chết theo cách nào? Yên tâm tớ sẽ cho Be chết no theo nguyện vọng một ngày đẹp trời Be thủ thỉ với tớ nhg mà là ... no đòn X(

Ôi zào,rảnh rỗi lại lên câu bài,vui ghê :))

----------

Êu,mà sư MIE là đứa nào đấy,trong lòng tao chỉ có Tổ sư bà bà và Sư Điệp thui :| Sư MIE chắc là đứa mới nhập môn hả :))
P/S:Đừng bảo tao sư MIE là cụ Hiền!

----------

Thế còn vụ đi chơi đi bời tính sao đây hả Sếp,ngồi nhà suốt chán quá :-?

----------

8-| Ôi tao đói 8-| 8-|

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Ôi zào,rảnh rỗi lại lên câu bài,vui ghê :))

----------

Êu,mà sư MIE là đứa nào đấy,trong lòng tao chỉ có Tổ sư bà bà và Sư Điệp thui :| Sư MIE chắc là đứa mới nhập môn hả :))
P/S:Đừng bảo tao sư MIE là cụ Hiền!

----------

Thế còn vụ đi chơi đi bời tính sao đây hả Sếp,ngồi nhà suốt chán quá :-?

----------

8-| Ôi tao đói 8-| 8-|
=> Đ ngốc ! Bị chị em phụ nữ oanh tạc hội đồng thế mà không dám chống cự à ?????????????b-) /:)

@ bạn M dễ thương :thế mới là Đ chứ - 1 con ng` luôn luôn nhường nhịn chi em, vượt lên oanh tạc và thương đau, đạp lên đau khổ để mà sống; Với vẻ hào hoa phong nhã và tâm địa hiền lành chất phác, rất nhuần nhị, thuần túy và nguyên sơ, Đ được bạn bè yêu mến và đặt cho cái tên Đ chim non chứ :))
@ Đ: thế ava đứa nào hôm nọ có ảnh con ng VOTRITUE và dòng chữ " tổ sư MIE" ở dưới ? :))

@ Đờ: đúng mày là en_gi_iu hết thuốc chữa rùi,chả ở trong hội thổ tả của mày mà cũng bít tổ sư MIE chính là đại sư phụ
@M: lớp tớ giao nó cho M đấy,huấn luyện nó cho tử tế,ko cứ thế này... nguy quá!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

/:) Chẹp chẹp
Con heo này en_gi_iu quá
Ava của tao mấy hôm trước chính là chân dung tổ sư MIE đấy thôi
Tao còn thấy rõ có cái chữ kí : Anh Tuấn ( Đcc) bên dưới---> Chả biết là thằng ngu nào vẽ :-?

Bọn mày cứ nói nó en_zi_iu, mất mặt nó với bạn M, M ơi, Đ hơi bị sáng giá đấy: hát hay đàn giỏi này, giọng nói truyền cảm ( rất đúng với cái tên Đ công công :)) ) béo tròn trắng trẻo dễ thương này, nhiều e hâm mộ này, vẽ chân dung thực của tổ sư MIE thì ko ai = nó, được nhiều bạn quí vì vì tuy en_zi_iu nhưng tốt bụng này... Sáng giá thế này, phải giữ cho thật chặt ... nhỡ xổng mất thì phí. ;))
@ Đ: tao nói tốt cho mày nhá, nhớ phải hậu tạ cho tao

Nguyễn Diễm My đã viết:
@ Đờ: đúng mày là en_gi_iu hết thuốc chữa rùi,chả ở trong hội thổ tả của mày mà cũng bít tổ sư MIE chính là đại sư phụ
@M: lớp tớ giao nó cho M đấy,huấn luyện nó cho tử tế,ko cứ thế này... nguy quá!!!
Bố với chả Milu, cứ bật con đen đét, sao gọi cái hội của con là cái hội thổ tả, hơi bị sáng giá đấy, :)) có phải tổ sư bà bà mãi ko cấp giấy phép cho nhập môn, định ko ăn đc đạp đổ phải ko :))
--------
Mà sao dạo này tao ko thấy TA với ts bà bà ?

TA mới chuyển nhà.
Nghe đâu tận Mỹ Đình
Mạng nhà nó chưa lắp được nên hơi bị mất liên lạc một tí
Còn Tổ sư bà bà thì chịu thật rồi <--- quyết tâm mất tích
Mà chúng mày ơi, có ai biết chính xác bao h đi học cô Thu không??
Ngồi nhà hoài chán đến chết thì thôi :(
Mà sao mãi mà không thấy bà con cô bác nào rủ mình đi nghỉ mát nhỉ? :( :(

Hix,bạn mày đúng là,vừa oánh vừa xoa,hông biết nên cảm ơn hay nên oánh chúng mày đây :))

----------

Phạm Anh Tuấn đã viết:
=> Đ ngốc ! Bị chị em phụ nữ oanh tạc hội đồng thế mà không dám chống cự à ?????????????b-) /:)
Đấy là thương tình tha cho chúng nó thôi :)>-

----------

Tao hỏi cái,bọn mày dùng yahoo có thấy cứ đến buổi tối là chập cheng ko,tao ko sao vào được,cả yahoo mail cũng rứa luôn
P/S:Hot news:Tổ sư bà bà dùng mobile,mời cho ý kiến

----------

Có cái này gọi là kiếm tiền online,nghe hấp dẫn phết ,check thử cái xem:-?
http://www.buctuong.com/fans/viewtopic.php?t=11524

@ Hoa: hờ hờ,có mời cũng ko vào,bố ko muốn mắc bệnh dài lưỡi.Này,con gái càng ngày càng hỗn nhé,sao lại bảo bố bật con? hư quá!!! [-(
@ Đờ: có thật ko? Nhật Anh dùng mobile ah? Số nào,sao mày bít? Thế ch mobile của mày thế nào rồi?

To My : Tớ mới có mobile được 3 ngày thì mất nên Đ cũng không mua luôn. Đau diều quá !!!!!!!!!!!!!!!

----------

To Hoa : biệt danh chim non là tớ đặt , hehehe !

Back
Bên trên