.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Tin tiếp theo về sự kiện giật gân ( ĐA có giò...nhầm..ĐA có bồ)
Em í ngồi cùng tàu với mình ah'--> chết chửa
Tao thấy em í ngồi cạnh sếp tao,lúc nửa đêm ah',nói năng gì đó lầm rầm,rồi thỉnh thoảng thấy sêp tao nhìn ĐA đầy ẩn í ( hình như lúc đó ĐA nhà ta đang cười phớ lớ và há mồm nói câu cửa miệng : Bàng hoàng quá!)

em ngồi cạnh sếp là em họ của chi mờ, chết thật. chuyện này cần phải dc làm sáng tỏ

Hé hé,chào cả nhà,cuối cùng với bao nỗ lưc,cố gắng,quyết tâm cùng một tinh thần kháng chiến vĩ đại cũng đã đăng kí xong và đc post bài (đừng cười vì đấy là sự thật) :D
@ Tú anh+Dê: tao khen đùi Híu đẹp khi nào,tại nó nằm mà nửa kín nửa hở nên tao có hơi choáng thui. Chỉ có mỗi đùi ĐA đẹp ... hé hé phải nhìn tận mắt dưới ánh đèn mờ của phòng con trai mới thấy :))
@ Be: dám xuyên tạc lời Sếp răn dạy thế ah? Mày phao tin đồn nhảm đến tai ĐA nó đem tao ra Nhật Tân thì sao?????? Mọi ng`đừng tin lời nó,chẳng qua nó ghen với em ý vì em ý ngồi nói ch với bạn ĐA của nó thui [-x [-x [-x

Còn vấn đề to tát nhất là vụ ra Bách thảo cắm trại thì có đôi lời thế này:
1.Tớ --> tổ trưởng --> thần dân chân đất mắt toét: có nhg ai muốn đi và đi đc (đồng thời với đc đi) ???
2.Thông báo cho tớ lịch học thêm,làm thêm của mọi người để sắp xếp ngày đi
3.Ai có suy nghĩ ăn j,chơi bời ra sao cứ thoải mái đóng góp vì bi h đang thiếu thốn ý kiến.
Thế nhé,ok... :)>- :)>- :)>-
( [-o< sự việc này nhanh nhanh chóng chóng vì mấy hôm ở nhà chán muốn chết )

Không thể dễ dàng tin lời sếp em như thế được
Tin giật gân 2:
Có khi nào sếp tao khoái ĐA từ năm lớp 8????
AHHAHAHAHAHAH
BÀNG HOÀNG QUÁ:eek: :eek: :eek: :eek:

Nguyễn Diễm My đã viết:
Còn vấn đề to tát nhất là vụ ra Bách thảo cắm trại thì có đôi lời thế này:
1.Tớ --> tổ trưởng --> thần dân chân đất mắt toét: có nhg ai muốn đi và đi đc (đồng thời với đc đi) ???
2.Thông báo cho tớ lịch học thêm,làm thêm của mọi người để sắp xếp ngày đi
3.Ai có suy nghĩ ăn j,chơi bời ra sao cứ thoải mái đóng góp vì bi h đang thiếu thốn ý kiến.
Thế nhé,ok... :)>- :)>- :)>-
( [-o< sự việc này nhanh nhanh chóng chóng vì mấy hôm ở nhà chán muốn chết )
Em đi được nè
Em rảnh tất cả các buổi tối và chiều tối
Gọi cho em lúc nào cũng được
---> Dịch vụ đang được thực hiện của lầu Đầu Bò

Vớ vẩn,con Be khốn nạn dám bôi xấu lãnh đạo,bật chính quyền...
Đừng có ko ăn đc thì đạp đổ,cay cú là ko tốt đâu [-x,rút kinh nghiệm đi cho nó tiến bộ.
Tớ biết là Be rất đau lòng vì ĐA đã phản bội trái tim đầy tội lỗi của Be,nhg mà ng` xưa có câu: Tiên trách kỉ,hậu trách nhân,nên xem lại bản thân mình. Tớ hiểu mà ... :>

Nguyễn Bảo Khanh đã viết:
Em đi được nè
Em rảnh tất cả các buổi tối và chiều tối
Gọi cho em lúc nào cũng được
---> Dịch vụ đang được thực hiện của lầu Đầu Bò
Be có làm sao ko đấy,bị ng`yêu bỏ nên lú lẫn ah?
6h tối kéo nhau ra Bách thảo cắm trại chắc,hay Be muốn hẳn 12h cho nó hoành tráng???????????? ( Làm ăn cũng tùy từng lúc chứ,ai lại dụ dỗ khách lộ liễu thế? [-x )
Ng` ta lại tưởng detucuhien là loại ko những votritue mà còn chập cheng ca nút! 8-}

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Topic lớp mình xuóng trang 2, tao đang rỗi hơi ngồi kéo lên vậy.
Thấy câu này buồn quá :(( Chăm chỉ post bài cứu vớt tình hình vậy,mọi ng` đâu cả roài,xông lên nào =D>
@ Đờ CC (hay Đờ CN) :mày muốn mua máy cũ hả? Hỏi Trang trĩ tổ tao ấy vì anh nó có quen biết về vấn đề này hay hỏi Liên cũng đc (nó có kinh nghiệm mà:D)
Mọi ng`yêu quý (suýt quên mất chữ ng`) tớ có ý kiến năm sau viết NK lớp,mọi ng`thấy sao?

Oh ho, Mi Lu đúng là Mi Lu, vừa mới đăng kí được đã câu bài liên tục :))
@ Be : là Mi Lu nên hay có hứng thú với mấy thể loại khác giới,:)) khoái nó cũng phải có thời điểm, chắc năm lớp 8 đùi ĐA chưa được trắng và mịn như năm nay vì có lẽ lúc đấy bạn chưa biết dùng Omo để wax cái mà mượt như chuôi dao ý mà :))

----------

Thế viết NK lớp xong rồi ai cầm,đừng bảo là đem nộp cho VOTRITUE đấy nhá?

"Tại sao sinh em trong cuộc đời mà sao ko cho em nụ cười?" <-- nghe câu hát này chưa?Chg mày lập topic rồi bỏ đói nó thế ah? Ng`ta vo lòng từ bi kéo nó lên lại còn... [-(
Thằng nào đề xuất ý đưa Nk lớp cho votritue thì đúng là votritue thật đấy.Nhg đúng là vđ ng`giữ là nan giải,tao chưa tính đến. :D

Thế thì đúng là votritue, tính đến làm NK lớp thì phải tính đến ai giữ chứ. Tốt nhất làm thế nào để ng nào cũng được giữ. Mà cái ý tưởng ngồi viết NK cứ mông lung kiểu ji` ý

Mông lung j` đâu
Nhưng mà đã votritue rồi thì cũng đừng en_gi_iu nốt đấy nha
Viết tử tế thì lại không khoái
Mà viết đúng sự thật thì cụ nhà mình cho lên thớt

@Hoa: lười viết chứ j, bố hiểu con mà!
@Be: viết xong đưa cụ Hiền đọc chắc,đúng là votritue cả nút roài.
Nhg nghe chg mày nói xong lại thấy nản ko muốn viết theo kiểu truyền thống nữa,ngại lắm! :)|

Hay là viết kiểu tiểu thuyết vậy
Ngày mới bắt đầu.Tiếng chim hót mới nên thơ làm sao.Bầu trời buổi sớm còn chưa kịp để nắng nhuộm vàng,Và giờ học bắt đầu một cách vô duyên khi mà Mylu sếp còn đang lúi húi ăn xôi ở dưới ngăn bàn...!

Ai cho lôi hình ảnh Sếp ra bêu xấu thế,mà có phải tao ăn xôi một mình đâu,hôm nào chẳng có bạn Liên làm đồng phạm.Cứ làm như ng`ta ăn mảnh ko bằng... ;;)

Bọn mày câu khiếp quá,tao câu với :))

Con heo này câu votritue quá :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Đờ CC thì en gi iu phải biết roài,chấp làm j.
ava mới của Be là ava của hội chg mày đấy ah? Nhìn votritue quá,ngứa mắt!

Back
Bên trên