12 Toán 99-02, quá khứ, hiện tại và tương nai....lịch sử +nhố nhăng

Chúc bác Lâm Tùng 1 phát chào mừng bác trở về. mà các bác suốt ngày nói chuyện thổi kèn ko thấy chán sao :D
Còn chú Đức Anh gthen tị với vẻ đẹp giai của anh mà chê anh vẩu :D răng anh đẹp thế này Đập chít bi h Kha` làm 1 cốc bia cho mát ruột :beerchug: Với lại bài thơ đấy làm trong 15 phút sao ko tránh nổi sai sót ? :^o

Cac chu lop toan buon tom phet nhi, bien cai 99-02 nay thanh cai board lop toan roi. Sao ko co chu nao dung ra mo forum rieng nhe? Hay cu thich buon tren nay de "ai nay deu to tuong" nhan tien "lam quen" them n` ban be moi B-)

Vân : Ở đây đông vui hơn bạn Vân ạ, mở forum riêng mà chỉ lèo tèo vài thằng thì xấu hổ lắm:D
Hình như lớp hoá mở forum riêng phải không, làm ăn thế nào, có đông vui không, nếu không thì vao đây chửi nhau với lớp toán cho vui
Đức Mỹ : mày định giở trò bình thơ ở đây à, gặp nhau mà không chào thì oánh cho bung **** luôn:cool:

Chú Hoài Chúc chẳng hiểu ý bạn Vân gì cả, bạn ý hỏi tại sao lớp mình ko làm forum riêng là ý để khoe cái website của lớp Hóa ý mà. Hehe, Website của trường to tướng để đấy để làm gì, lớp Hóa bình thường đã ít giao lưu với các lớp khác, bây giờ ra trường rồi lại túm tụm với nhau vào cái website riêng của mình. Thực ra làm web riêng khó gì, nhưng mà dùng web chung của trường mới vui chứ, để thỉnh thoảng còn có khách viếng thăm như bạn Vân :)

Hihi co fai to noi the la de khoe dau ma de moi cac ban vao forum lop hoa giao luu day chu, forum lop to n` khach trg minh lam do ;;)
Lop Hoa he nay chuan bi di tham quan day, cho du nhan mang ko con bao nhieu nhung quyet tam giu truyen thong mau me 7 lan tham quan trong 3 nam hoc hehe :D
Tum tum cung co cai hay dung ko ;)

Chán các chú quá, mang tieng đi nước ngoài nước trong ma đech lam được cai fodum để anh em con co chỗ chui ra chui vao nhung nhuc như dòi, lam bạn Vân lên tiếng chê bai thế này, ngượng wa.
Cac chu mau mau lap ra cai website lop toan de con tinh tuong voi cac lop khac chứ, dể có chỗ mọi người cung to to tuong nhỉ?
.....
(tiếp)
Đối với những người sông quanh ta, Trung kiên tung béo, hoan seo...
có khá nhiều điều hay ho. Ông Trung kiên từ khi chuyển sang ngoi cung dai ca, lam cho đại ca sợ vãi hàng vì suôt ngày kể chuyện trương ông cap 2 đàu gấu thế nào, ông co thang ban nghien may năm roi lai co thang ban khac co ông anh vác AK ra bắn nhau với Khanh trắng. Đại ca sợ rúm người vì ngồi cạnh thăng đầu gấu, vớ vẩn nó gọi bạn ra đánh cho mình hỏng người. Ông trung lúc đầu năm bị HA dai vương goi len hỏi cái gi day, dech noi dưoc, thế la vao ngay danh sach ưu tiên cua Dai vuong cùng với Maiso, được chăm sóc rất chi la tử tế. Mãi đến cuối năm mới thoát được danh sách này, thay vào đó la dại ca Minh, hậu quả của việc lon ta lon ton ca năm giời, chẳng có gi ngạc nhiên.
Chú Tùng béo thì lại có cách ăn noi rất quý tộc đầy phong cach truong Ams (chu co vinh du la thằng duy nhat hoc truong ams tới tân 7 năm). Lúc nào chú cũng vâng dạ cám ơn, gật đàu trông đầy vẻ quý tộc và ngu si. Mr. Dragon:" Tùng, cậu là thằng ngu.
Tung beo:"Dạ, vâng, em cám ơn thầy, em xin lỗi a.
Thua.
Được cái chu Tung rat rông rãi vì chu hay mang ví( lớp 10 co mỗi chu với Tiến tới la có ví thì phải). Thế nên chu la một chủ nợ khá lớn của lớp, thường xuyên được Tung haong phương tư duc anh bán thân(trôn) nuôi miệng.
Anh Trunganh Tùng sau khi bị HA dai vuong dằn mặt đã quyết tâm lây câu ca rao: Cần cù bù thông minh làm tiêu chí. Cac anh cầy toán như điên, toan bất dang thuc khó như lên giời, các anh cầy đêu đặn, giờ toan hoc toan, gio van hoc toan, gio anh hoc Toan, giờ nào cũng hoc toán. Chu Hoàn sẹo nhìn thây xanh mắt cũng lao vào lam toan. Đại ca minh trở nên lạc lõng giữa bầy sói. THế nhưng kết quả cũng không có nhiều biến đổi. Ông trung vẫn phai thi len lớp, dù học trâu, dai ca Minh cũng thi lên lơp, không hoc gì, mình vẫn còn lãi chán. CHú tung beo con thảm hại hơn, chú phải vác bai đen cho HA dai vuong chấm lại mới qua được.
Nói đến Tung béo, lại nhớ đến cách viết văn rất đạc biệt của anh. Cứ mỗi khi giờ viết văn 2 tiết, chú bao giờ cũng viết như điên không cần biết trong đầu chu có gì. 2 chú ngồi trên đã hết chữ, anh Tùng vẫn tiếp tục cầy trên những hàng chữ xiên xẹo. Hết giờ chú thở phào mệt moi,lói
"chúng mày viêt d** nhieu thế, tao viet duoc moi tí". Mỗi tí của chú ở đày la khoang 2 tờ, 2 tờ rưõi(kín) hoặc 1tờ rưỡi( vở viết 96 trang). The nhưng mỗi tí đấy cũng chỉ mang lai cho chu quanh quanh 5 điểm, hậu quả cua viẹcc sủa nhăng sủa quậy sủa điên cắn càn.
Với các chú cựu NTTộ Tuan son, tuan beo, ha quế...thì em không biết nhiều lắm. Nhớ mỗi chuyện mọi người vác v*' Quế, *u' Hà ra bàn luận ( Hoàn châu cách cách) lam chị 2 năm tấn + Phú thọ cô nương chạy ra hành lang khoc nức nở.
Trong năm lớp 10, tinh hình đối ngoại của lớp ta không có gi đặc săc, tức la không ghet lơp nao cung chăng chơi với lớp nào. Chỉ có đôi lân các anh 12 lý lêu hêu Quế bê*. bê ghế ra chặn ở của lop ma gào lên:" QUế ơi anh (chạy) đây này". Chị chàng khoái lắm mặc du vẫn tỏ vẻ bẽn lẽn, cac anh ơi em con(còn chứ không phai "con") nhỏ mà.
Cũng không hiểu từ bao giờ co cái tật, giờ ra chơi vác ghế ra án ngữ ở đầu hành lang, ngắm nhìn bàn tán chi trỏ hò hét em này em kia....
Hình như Phương tự(DA,TH) cầm đầu thì phải. Trò này vui phết, đi cùng lớp ta tới hết lớp 12, vẫn luôn có những tác dụng hay ho của nó.
(còn tiếp)

Ngo Ngoc Long đã viết:
Mr. Dragon:" Tùng, cậu là thằng ngu.
Tung beo:"Dạ, vâng, em cám ơn thầy, em xin lỗi a.
Thua.
....
Cũng không hiểu từ bao giờ co cái tật, giờ ra chơi vác ghế ra án ngữ ở đầu hành lang, ngắm nhìn bàn tán chi trỏ hò hét em này em kia....
Hình như Phương tự(DA,TH) cầm đầu thì phải. Trò này vui phết, đi cùng lớp ta tới hết lớp 12, vẫn luôn có những tác dụng hay ho của nó.
(còn tiếp)

Thằng Minh Liên viết được! Thay mặt cô Mai tao cho mày 7 điểm rưỡi ! Nửa điểm là để động viên khích lệ chú viết tiếp .
À còn thằng nào nhớ kiệt tác Tài hoa bạc mệnh của anh ko? Chắc chỉ có các bạn lớp Văn nhớ thôi

bài này là do chú Mai Sơn viết nhưng vì lâu ngày quên mất pass :D nên nhờ em post hộ

Chao anh em lop toan, lau roi moi thay cai noi nay dong vui the nay, sau khi doc xong bai tho cu chuoi cua thang Vinh thi tao cung thay nuoc mat nuoc mui cay cay, man man nhu nuoc oc, nen viet may cau hoi tham anh em.
Chu Tien chu Trung o My ma ko thay lien lac cai mote gi ca, chi duoc moi chu Toan. Chu Tuan o Duc, chu Tung o Ao, chu Duc Anh co gap thang Khanh ko, chu Hoai Anh bao gio di Nga, chu Vinh thi sap di Uc ..... Ke hoai ma chang het, tao thi nho toi tui may, cham soc so doan cho tung dua ma co dua nao len forum nho toi tao la thang nao dau, ke ra thi cai chuc bi thu cua lop minh ko duoc danh gia cao lam nhi, moi lan di doi tien doan la tao thay den kho.
May chu o lai VN, thay chu nao cung duoc hoc bong het tron, gioi that!!!!
Tao va thang Duong dang o VN, nick IM cua tao la "montrhano" va cua thang Duong la "duyduong9htv". Co gi bon may add, noi voi tao vai cau.
Thoi, bi thu lop toan co vai loi choi voi anh em, chuc cac chu dang o xa hoc hanh thang dat, cac chu o nha thi truot dai hoc thi se do, chu nao do roi thi duoc hoc bong de Dragon con do chui cai khoa cua anh em minh.
Zinedine Zidane

Thằng nào lớp mình thi trượt đại học mà bây giờ vẫn ở nhà ?

À mà Đức béo, Thạch Lông, Khuê Chim,... bi giờ đang học ở đâu? Ko thay ai nói gì nhể

He he xin loi cac chu, áng thien co hung van lop toan vớ vẩn la tịt ngòi mất, cac chu cứ như la bún thiu y, anh chán chẳng muốn viết...nhưng đại ca sẽ viết hết trước khi té....Sau này có dịp đóng lại gộp thêm bí kíp
12T truyền kì mà Tuấn con đang nắm giữ nữa là có đủ bộ lêu hêu...
.....
(tiếp)
Sau khi đã điểm qua gấn hết các khuôn mặt, thấy rằng vẫn còn Đức bệu, Khanh phú thọ, Hiếu giao( chán đé* muốn nói),Hoàn sẹo, Thạch lông(hay còn gọi Thạch Gilette), Khuê Hưng, Chính lợi...
Những nhân vật trên 1 la do không có gi đặc biệt hoặc la do em dêch biết nhưng cũng viết ra cho vui ve....
Đức bệu đại ca thường cặp với Hoàn sẹo lão ma thành ra cặp Đông Anh nhị quái tung hoành khắp trường Ams. 2 lão quái này mỗi khi xuất hiện đều đi kèm với 2 chiếc mũ cối trên đó vẽ chằng chịt những đầu lâu, dao găm, ruồi bọ các kiểu...cùng với những chữ như :"Hận","Oan" hay là "Mẹ ơi con muốn... láy vợ"... hầu hết là sản phẩm của những kẻ vô công rồi nghề( cả lớp) như ĐA, Phuongtự... thằng nào ngứa tay viết vô mấy chữ cũng OK. Về sau 2 bác thấy không ổn nên vứt mũ đi đội cái mới. Tiếc quá, đáng ra phải xin các bác 2 cái mũ đấy về làm "Lớp bảo" mới đúng.
Đức bệu đại ca đứng xa cả trăm mét cũng nhận ra với khuôn mặt điển trai điển hình với vẻ đẹp của người Mông cổ, lông mày xếch, má bệu, môi trề...Đức đại ca thông minh đẹp trai học giỏi phải cái lanh chanh nhưng cũng được HA dai vuong cũng như Long vương biển Cầu gỗ khá yêu mến. Đại ca có cái tật rất buồn cừoi là mỗi khi chiến đá bóng Nhật với đại ca, 2chân đại ca bao giờ cũng duỗi ra cứng đờ thỉnh thỏang lại giật giật như lên cơn phê(phê gì?) 2 tay thì đu đưa nắm chặt tay cầm như đang đua ô tô ,2 hàm răng nghiến chặt như muốn nuốt sống đối thủ. Đến luc đại ca sut vào thì 2 chân giãy đành đạch 2 mắt trợn lên trắng dã làm đồi thủ không muốn đá nữa.
Lớp 10 còn khá nhiều chuyện tỉ dụ như la: Tiến tới Duy Dương viết tên ông già và ông già của ông già Chính lợi lên áo của nó, làm bác già đến tận nơi dằn mặt 2 thằng, Tuấn Anh trâu nước và Toàn béo bắt đầu cùng thích em CHi lớp Anh( mới bắt đầu, chua đến mức phát cuồng), ĐA cũng bắt đầu lêu hêu các em lớp ANh....
Nhưng những chuyện trên em không thể nhớ chi tiết nên để cho các anh ai thích thì viết thêm vào...
Đến cuối năm lớp 10, những ngày thê thảm nhất của đại ca lớp Toan, Minh thần điêu, đại ca đã phải nhận lấy hậu quả của những tháng ngày lon ton= việc thi lên lớp+điểm bét lớp thì phải. Đại ca tủi thân qua ra hành lang đứng ngắm mây trời non nước thì gặp phải Phú thọ cô nương, hình như là do thất bại trong lần tỏ tình đầu tiên cũng ra khóc thút thít, đại ca đang rầu thúi ruột cũng cảm thấy thương tâm.
Chuyện lớp 10 kết thúc ở đây.

Lớp 11: Hổ mọc răng.
Lớp 11 là giai đoạn quan trọng là giai đoạn có sự biến đổi về chất của lớp ta, mỗi thành viên trong lớp đều bước vào sự phát triển quan trọng.
Cả lớp hi vọng rằng lên lớp 11 sẽ được học tầng 3 cùng các em lớp anh lớp Nga Pháp xinh tươi nhưng ruốt cuộc bị đẩy xuông tít xó xỉnh nào của tầng 2.
Mới vào đầu năm DA Phưong tụ đã được Mr. Dragon phong cho chức thái tử thái bảo chuyên việc dạy dỗ, làm đại ca của 2 chú lớp 9 mà cho đến bây giờ em vẫn còn thấy rùng mình sợ hãi.
(còn tiếp)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp 11 là hồi sướng nhất, lý do: lớp có 2 cửa, 1 cửa trước và 1 cửa sau. Đối với các cụ mắt tẹp nhèm như cụ Hàm, cụ Hưng hóa, muốn chuồn ra cửa sau lúc nào cũng được. Mở đầu là tao và Phương tự, 2 thằng ngồi cuối, và sau đó là Công Bính, Tuấn Phương, etc. Có lần thằng Phương tự chui ra rồi, đến lượt tía, đang lúi húi, lúi húi chui ra cửa thì Khôi hói xuất hiện. 1 giọng nói làm tía giật hết cả mình ngay đằng sau đít: " anh này, đi đâu, vào học rồi cơ mà ". Tía lại lúi húi ngẩng đầu lên bảo :" em thầy em bị rơi cái tẩy, em đang tìm ", xong lại lui cui chui vào. Thằng chó Phương tự nó cứ đứng bên ngoài nó cười khè khè. 5 phút sau tía mới tiếp tục chui ra. Còn nhiều chuyện rất khoái, để em nhớ đã. Mà lớp 10 thì trung tâm của Long Vương là thằng Tùng Hoàng, lớp 11 thì 3 thằng em, Tùng Hoàng, Đức Phương, thế rồi đến lớp 12 trung tâm chỉ còn lại em :((
thằng nào có nghỉ học thì phải xem em có đi học không đã, :)), em mà đi học thì nghỉ thoải mái, vì em mà đã đi học thì thầy cô chằng bao giờ kiểm tra, :)), còn em mà đã nghỉ rồi thì đừng có dại, vì các cụ sẽ tra cho ra những thằng nào nghỉ, lúc đấy thì, ăn l.... Vì thế, thằng Tuấn Phương nó nghỉ học có khi kô thua rì em, thế mà nó chẳng bị chửi mấy, tiên sư con lợn.
+ Có lần 3 thằng hạt sạn đi ra ngoài cửa sau để ăn phở. Đến hết h ra chơi thì nó đóng bố nó cửa, không vào được, :)) , chú Tùng Hoàng xôi thịt trèo m ẹ nó lên nóc nhà định nhảy xuống thì Hòa Thân đang đứng dạy thể dục ngó lên, thế là thôi, stuck. May mà có em, người ta có câu "cần cù bù thông minh", Tùng Hoàng thì chỉ nghĩ ra cách trèo tường thôi :)), em tự nhiên phát hiện ra bên cổng trường Pháp có cái cửa đi vào nhà tập mở, he he, và thế là lại đường hoàng đi vào, he he, còn Tùng Hoàng thì vẫn lui cui trên nóc nhà,:)) thế mà nó vẫn hay tự khoe là thông minh <== ???
+ 1 lần nữa chú Hoàng con bố láo. Đang học thì chú xin Long Vương xuống y tế. Long Vương thì ghét Hoàng con nhất lớp rồi ( lớp 11 ). Long Vương đồng ý, cho chú đi, 10 phút sau, đại ca lần xuống phòng y tế xem có chú không, thì hỡi ôi, làm đé o rì có bóng dáng thiên thần nào. Tía đoán chắc là chú ra ngoài làm cái bánh mì, hay làm hơi thuốc rồi. Lúc sau chú nghênh ngang đi vào lớp, may mà anh em phím cho chú té khẩn trương. Lúc sau Tùng Sơn xin cho em ra ngoài đi ỉa (hô hô) rồi phím với chú Tùng Hoàng. Thế là Hoàng Con nghênh ngang đi vào lớp. Long Vương hỏi " cậu vừa đi đâu mà tôi xuống phòng y tế không thấy ?". Chú Hoàng con mặt ngây thơ:" em mới ở phòng y tế về mà, lúc đầu em đau bụng nên xuống căng tin ăn cái bánh mì cho đỡ đói, lúc lên phòng y tế thì cô ấy bảo thầy vừa xuống tìm". Hô hô, khuôn mặt ngây thơ của TÙng Hoàng lúc đấy phải chụp ảnh mới thấy hết được tiềm năng cạnh tranh với brad pitt ở tận holywood bên Mỹ cơ đấy. :))

Cuối cùng thằng ĐA đã tìm được nhà chứa rồi à?
...
(tíếp)
Trước hết, em xin trinh bầy 1 số diễn biến trong mùa hè.
Đại ca Minh đi hớt tóc, từ quả đầu Beatles củ hành anh chuyển sang kiểu đầu Châu béo 2cm. ĐA+Trung nhìn thấy sướng lắm, kéo nhau đi xuống tóc. Nhưng sau đó 2 chú mới nhận ra rằng với quả đầu giống thì chưa đủ, các chú còn lâu mới được khuôn mặt Brad pit của đại ca. Hối hận thì đã muộn màng, chết vì thiếu hiểu biết, các chú đóng góp thêm cho lớp 11T 2 thằng tóc ngắn não ngắn nữa.
Toàn béo +Duy Dương đi học võ. Vụ này quả thật kinh khủng. Hồi lớp 10, em vẫn còn đấm DD được vài quả vì nó gày nhom, nhưng sau mùa hè thì...em bị nó phang lại. Ngay từ đầu năm em cũng có dịp chứng kiến trận quyết đấu giữa Lý Tiểu Long và Thành Long( Toàn béo vs Tuấn sơn) mà kết cục là Toan béo Lý Tiểu Long dính đôi phát vào mặt thâm tím lại nhìn trông gớm chết. Ôi vong linh Lý tiểu Long chắc hẳn buồn lắm.
Hè năm đó, lớp ta có phong trào học đàn. Toàn béo đi học Thống lão phụ tọa lạc trên đường Láng. Đại ca minh được Mĩ con dắt đi học đàn điện (đú vãi c**). Cuối cùng thì cũng chỉ co Toàn béo được học đến nới chốn, mấy thằng còn lai thi đến cái khuông nhạc cũng đếch biết kẻ.
Hè qua, thu đến. Lớp 11T tọa lạc ở khu chuồng cọp tầng 2 với chấn song bằng sắt( không rõ lắm) ngăn cách con đường đến với thiên nhiên. Hàng ngày, cứ mỗi giờ ra chơi, hàng chục con người lớp Toan ra đứng hành lang như những thằng ngố, ngó đầu lên tầng 3 tầng 4 mà chửi "tiên sư bọn lớp Hóa lớp Ly được học cùng các em gái xinh tươi, còn mình thì cùng tầng với toàn bọn mọi đen".
Thực ra ở tầng 2 có toàn các em lớp 9, cũng không đến nỗi nào, chỉ tại các chú tiêu chuẩn hóa quá, cứ thích H** ghẻ cơ, thích Chi ccơ, cứ thich Linh black...thế thì ăn thua gì. Ở tầng 2 thì có em Chi, 2 em gì hay ra đá cầu mà CHâu béo cứ khen rối rít là giống 1 bác hay đóng phim HK kiểu như Đừơng Bá Hổ hay Lẫu xanh phòng 12 hay đại loại như thế. Tên các em là gì nhỉ? Các chú bổ sung vào nhé.
Ngoài các em ra còn mấy chú bạn ĐA Phương tự, trông phát sợ. CÓ 1 hôm em đến sớm, đang tán phét với Tùng Hoang Trung Kiên thì 1 chú nhảy ra :" Anh ơi anh cho em mượn con tông để em chém chết con mẹ cai thằng vừa đánh em." Mẹ ơi, từ bé đến giờ đến chặt thịt gà em còn đếch dám chặt thế mà chú này còn cao hơn vài bực, vãi cả lúa.
Các chú sau thời gian ngán ngẩm cũng bắt đầu lêu hêu các em lớp 9, không có gì đặc biệt ngoài mấy trò đá cấu trêu triếc vớ vẩn. Mấy em lớp 10 mới vào cũng được để ý, có em gì có cái quần vá rách rưới hay em gì có dáng đi ,biết nói thế nào nhỉ, bành bạnh ra thì phải. Ông Trung Kiên được coi là bố của thô, có lần em quần vá lượn qua lớp, ông chạy ra đuổi sồng sộc theo em y, hét tướng lên :Nga ơi, sao em tr*nf thế?
Về sau có mốt đi học nhảy, các chú đi đông phết, học đủ các thể loại nhảy, nhưng so với Tango giật của Đại caMinh và Mĩ con thì chỉ là đồ bỏ.
Các chú đi học nhảy thì gặp phải đủ loại quới nhân(lớp Anh), Mĩ con nghe nói trong 3 buổi thì liên tục gặp phải 3,4 quới nhân hinh như là co bác 150, bác mặt chuột, anh da đen Hôxê. Đến lúc đấy em mới biết đại ca hôxê. Thằng phương tự nói cũng phải, học lớp Anh cũng chẳng hay ho gì.(xin lỗi các bạn lớp Anh.) Chú Toàn béo thì đi đâu cũng có Observer, tối nào đi nhẩy, lên sàn( nghe khện ghê) cũng có Observer tóc dài đi theo.

....
Nghỉ tí đã nhé.
(còn tiếp)

Đm thằng Minh nói đựoc ghê!! Ko ngờ mày nhớ nhiều chi tiết thế!
Đọc đã lắm, đã lắm! Cảm tạ chú!

He he Hot news Hôm nay là ngày 16 /7 Ngày họp lớp của 12T
Đáng ra ngày họp lớp là 12-7 (được in rõ ràng trên cái áo đồng phục )nhưng hình như ngày đó các hạt sạn trong lớp đều mắc bận bi a và tán gái....:D do đó Ngày họp lớp đã được lớp trưởng Thạch lông của chúng ta quyết định vào hôm nấy/7 Nhiệt đọ ở HN là 34 độ C
Giờ họp chính thức là 8h sáng ở cổng trường Ams (đầu tiên em tưởng 8 h tối may mà có thằng ku Mai Sơn báo lại ):mrgreen:
E hèm gọi là họp lớp vì vậy thành phần tham dự cũng rất đông đúc và rất chi là đầy đủ :cool: Gồm có 7 mạng :D Thạch lông, Tuấn Sơn, Công bính , Hoài Trúc, Chính lợi, M Sơn và em :D ( he he nghe nói lớp Văn đi họp chỉ có 6 mống ;) lớp mình như vậy là đông hơn rùi Những người vắng mặt đều có những lí do hết sức tế nhị Khuê (chim) thì đến rùi về ngay ( Từ ngày có người iu đâm chú bị quản chặt ra vẻ khinh anh em hôm nào gặp thì hội đồng 1 quả nhẩy :D cho nó tỉnh ra ) Tuấn Phương thì bận đi chọc bi a...hiếu giao thì mất tích từ ngày kết thúc năm học , Châu béo thì hình như bận thi lại .........Nói chung là rất nhiều lí do khác nhau ....
Trường AMS hôm nay tập trung rất nhiều lớp họp hình như là Pháp 1 và Hóa2 thì phải Chờ mãi mỏi cả mắt thì mới thấy anh Công B đến (hôm nay anh ăn mặc rất chi là loè loẹt với 1 bộ cánh đỏ rực sặc sỡ và 1 chiếc quần ngố (hinh như là màu hồng?? :love3: Tổng cộng là gần 1 tiếng đứng chờ ở trường AMS Nhân vật trung tâm của buổi nói chuyện ở trường ams hôm nay là bác Chính lợi he he Thông tin mới nhất là bác Chính đã có người iu và vừa kiếm được 1 suất HB đi UK (kinh chưa ?)Đúng là song hỉ lâm môn .Trông bác Chính kù là kù lần vậy mà đã bắt cặp được với 1 kon bé ở HV Ngân Hàng ( nghe nói cũng khá xinh ) Từ ngày bác có người iu bác đã say goodbye to cái xe đạp Phượng Hoàng va chuyển sang 1 con @ quên 1 con 82-50cc rất chi là xịn và điều đặc biệt mà bác Minh Liên của chúng ta đã phát hiện ra là trên mẹt bác Chính mới có rất nhiều mụn có thể là bây giờ bác mới bắt đầu tuổi dậy thì chăng ?:D To chú Đ Anh bác chính lợi sắp sang UK nhờ chú mì kèm cặp hộ ko nó hư hỏng thì chít...:mrgreen:

Rời trường AMS 7 chiến binh trung thành chuyển hướng về phía nhà Mr Dragon he he trong đầu ai cũng đang hí hửng về những vại bia heniken sắp được Mr Dragon mang ra mời :beerchug: Nhưng ai dè qua 1 chặng đường đầy vất vả đén nhà thầy thì thầy đã đi chạy sô rùi ko có nhà và hẹn lại rằng tối thì đến ( tin này có lẽ hấp dẫn chú Minh Liên đây:D hehe)
Thế là đoàn binh 7 người lại vòng qua nhà The Godmother ( cô HA yêu quí của chung ta :D )và ở đây 1 chuyện bất ngờ đã xảy ra khiến người trong cuộc cũng phải ngở ngàng Vâng thưa các bạn đó chính là M Sơn học trò cưng của cô HA suốt 3 năm cấp 3 :D người đã nếm trải biết bao vất vả với 2 lần vượt cạn ( Thi LL) thành công và những chiến tích lẫy lừng ( hehe 4/20 thi TP hehe M Son tao xin loi động tới nỗi đau này :mrgreen: ) giờ bỗng chốc trở được cô HA tin tưởng gửi gắm đứa con gái thân iu của mình ( hehe ở đây tức là Mrs HA định cho con gái sang Sin học chứ ko phải......:D ) M Sơn của chúng ta đã bật khóc (ý quên chỉ hơi rơm rớm thui :D ) mà nói "Lần đầu tiên trong đời Mrs HA nói chuyện mà hỏi đến tao quá 2 lần :)>- ) hehe

Hơ hơ tí quên cái khoản nộm bò khô ăn ở gần nhà Mr Dragon Anh Chính của chúng ta với dáng vẻ hào hùng đã rụt ngay tờ 50 USD (quên 50,000VND) để thanh toán cho cái vụ này cho 7 người "chuyện nhỏ " đó là tất cả những gì tui nghe được anh ấy nói (sau khi đã ngậm ngùi quay đi :D)

Tiếp theo là vụ tập kết ở nhà Duy dê đến phần này có rất nhiều nhân vật mới xuất hiện cực kì gay cấn và thú vị tui xin chính thức nhường lời cho bác Minh Liên....
mÀ nè mấy chú đi họp bổ sung thêm nhé bi h anh mệt lắm rùi tắm 1 phát đi ngủ cho khoẻ hehe

Kinh kinh Chính lợi kinh đây! Người nhớn rồi đấy!
Còn mấy thằng Tùng Sơn, Nam thiến, Hà, Quế , Hiếu Đục, Phương Tự ... đâu hết rồi?
Thế Godmother có hỏi gì tao ko? :D
À chúng mày ko đến thăm cô Mai hay cô Hương Lan cái à?

hgehhe cũng họp cùng ngày với lớp mình ... chuyện bọn này đọc nghe cũng khoái khoái hehehe

Trời ơi, vui qué, giá như mà tao được đến nhà Long Vương với cả HA. Có ai hỏi gì tao không chúng mày? he he, HA chắc không dám hỏi đến tên tao <- sợ. Hic. Những thằng khác đâu, Tùng Hoàng, Đức Phương đâu hết, chắc là bọn nó sợ. Mà đáng ra họp lớp thì phải gọi điện cho bon no' đến đông đủ chứ. Lúc gọi điện thì bảo là đến lớp họp rồi đi bia bọt, thịt chó thì bọn nó mới đến, chứ bảo đến nhà Long Vương với HA đại vương thì bọn nó đé o đến là phải :)). Tao ở nhà chắc tao cũng ***** mò đến. Long Vương lại khuyên bảo, khích đểu :" ngày xưa có anh Hoàng Minh Châu, bố là chủ công ty taxi, V20 cũng sang Anh học, xong rồi chém nhau nên bị đuổi về không biết bây giờ lông bông ở đâu ". Thày kể chuyện khác đé o gì bảo, thằng ĐA mày chẳng làm được gì đâu, có sang thì cũng bị đuổi về thôi <- :)). Những thằng nào ở nhà mà họp lớp không đi thì anh em phải quây thôi, thế là không được. Năm sau tao về, anh em tụ họp, nhưng không họp ở cổng trường ams nữa, chuyển địa điểm sang Hải xồm, thế là đông đúc ngay, he he.

Back
Bên trên