12 Lý đâu rồi vào đây đê...

:)) .............................. :drummer: :guitar:

vậy là em Lý muốn rủ thêm đồng minh hả
Cứ bảo cả lớp em vào đê,bọn anh vô tư...

Hôm nay Phú đi dạy tiếp mày nhỉ
thế là giấc ngủ lại tới với ta...
nhưng bọn mày ơi,Phú dạy thế thì anh em mình dắt tay nhau trượt hả

:)) :)) :)) a, anh Thắng định tuyên chiến với em hả? ANh lộ ngay sơ sở đầu tiên mà em sẽ nắm lấy........ ANh có biết thầy Phú có con gái học lớp em không? :)) em mách nó, nó ngồi ngay gần em . ANh mà không có gì hối lộ là chắc chắn thầy Phú biết! ;;)

|Hèm có bao giờ mày chép bài đâu thì chả trượt hả ku
chịu khó mà chép bài đi
chúng mày ơi hôm đi thăm thầy có gặp con thầy đấy
heheh chỉ có mấy đứa là nhìn thấy mặt em ý thôi (dĩ nhiên là có tao đây)

Thế à, sao tao không để ý, hôm nào chỉ nhé
Hic em Lý dẫn 1-0 rồi :((

sao nó lại ngồi cạnh em hả...:(
nó có hay lên net không?
không sao...

EM Quỳnh không lên net đâu, em ý nhát lắm! Ngồi chéo mặt em một tí, thỉnh thoảng em thò mặt lên trêu vài câu. Nhưng mà nó ít nói chuyện! Chẹp! Ngồi bàn cuối mà không biết nói chuyện thì chán> Nhưng mà nó hiền, tóc nâu nâu, đụt đụt,.......hay phết! EM dẫn 1 -0 nhá! tìm trọng tài đê

Đến nước này thì ta phải vào cuộc thôi, không thì mất mặt mất
Bọn anh đã có chiến lược gỡ hoà rồi, em chờ đấy:D

Cuộc chiến đến hồi gay cấn rồi. Có cần trọng tài hả, có tui đây. Tui cực kỳ công bằng, không thiên vị bên nào hết( đương nhiên là có lý do của nó).

mày cứ bàn chiến lược ngay tại đây đi
địch biét mà vânc thua thắng mới ròn...
mà ủa mày có chiến lược khi nào

:-? Kinh nghiệm: đội nào có nhiều cổ động viên thường mất tinh thần ==>thua chắc :> :> :> :> :> :> :> :> :> :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Vậy chắc hôm nay 12lý đá bóng thắng to hả????
Đừng nhge lời anh này--->hôm qua chat mới thấy rõ bản chất của anh CHử

Liệu đấy :madflame:
:confused: Bản chất làm sao?
Có bao giờ mình che dấu gì đâu mà bảo hôm qua mới thấy :-?
[-( Nghĩ lại:hôm qua mình chat rất tử tế (nếu ko muốn nói là quá tử tế so với bình thường :D) thế thì có chuyện gì mà gọi là biết bản chất==>nói cho có chuyện ==>xấu xa >:)

:guitar: Hơ! Ai mau miệng nói là có kế hoạch thế mà không thấy ho he gì nữa nhỉ? Anh thắng chuẩn bị thua đi! Hôm qua, em ngồi tán gẫu với cái Quỳnh, nó cười tít mắt khoe bố nó dạy lớp Lý 1! chết nhá! EM chỉ cần xì một câu là mai em sang lớp Lý 1 làm nhân chứng cho thầy Phú xử đẹp từng tên một ! Mà con bé có vẻ thần tượng bố nó, em chỉ cần thêm mắm thêm muối là ôi thôi...........chết vài mạng dễ ẹt! MÀ mấy hôm nữa bọn em học đội tuyển thầy Phú, em chả cần thông qua Quỳnh, chỉ cần nói chuyện với thầy, học ngoan rồi "tâm sự nhỏ to" về các anh Lý 1 là đâu vào đó thôi mà...........Trời ơi! Mình nhiều chiến lược quá! SẮp thắng đậm rồi :)) :)) :)) :)) :drummer: Thích quá! Tuyền ơi, bắt tay em cái nào :dazzler:

Rồi, cứ bình tĩnh chờ đấy, bọn anh sẽ gỡ hoà cho mà xem :))
To Tuyền : Xin lỗi em cho anh nói câu này : Bọn anh có làm gì em đâu mà em... đểu thế?? Em cũng là người khối Lý mà lại chống lại bọn anh à?? chờ đấy, lớp 12 lý sẽ không quên em đâu, anh em ơi phải thanh lọc nội bộ đã
Tôi tuyên án : cô Bùi Thanh Tuyền mắc tội... phản quốc :)) --> kẻ tội đồ của khối Lý --> xử hình phạt gì đây?? :-?

To anh Nguyễn đức dũng (ngoan 1 tí nào:D)anh có thể xem lại cái bình thường được ko?
To anh Khoa:cái này là có thuộc khối lý hay ko thì quan trọng gì nhỉ?Các anh mà ko làm gì em á :(( à mà hình như anh Khoa thì chưa nhứng số ng`khác thì có:D
Nhưng mà thôi sắp hêt năm rồi ngoan 1 tí vậy em đứng xem thôi :D chứ chị lý thì khỏi lo rồi, đăng nào cũng ....:D

Back
Bên trên